[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Lại trông và ngóng..tiền tuần trc chắc đi tong rồi..chuyển payment sang PP cho lành :( :binhsua09:

Tình hình mới gõ đựoc khoảng 10 phút đã bị cấm rồi. Các bác gõ lâu rồi cho em hỏi gõ như nào để không bị cấm vậy?

Mail cho nó có thấy trả lời quái gì đâu

Đợi từng ngày và đợi sang tuần xem sao bác à. Sao nó support kém quá :(

các bác cho em hỏi sao em gửi mail đăng kí acc thì nó gửi lại bảo phải vào www.qlinkgroupsupervisor.com để đăgn kí , em vào thì đăng kí không được , hình như hết 100 người rồi thì phải , chẳng hiểu nữa :D

Mình đăng ký bình thường nha bạn! Bạn kiểm tra lại xem tên acc chủ có trùng hay không?:binhsua11:!

các bác cho em hỏi acc chủ có cần phải gõ không hay chỉ cần gõ acc con thôi :D
Gõ acc con thôi nha bạn! Gõ acc chủ cũng được nhưng bị ban là đi bụi nguyên group đó! :binhsua17:

đã có ai tiền về chưa vậy

Ơ qlink giảm $0,05/1000 captcha ở tất cả các khung giờ hay là e đang nhìn nhầm đây :-ss. Vừa bị ban 10p 1 acc, lên xem thì thấy giảm rate :binhsua49:

lại giảm, ăn gian thì vẫn ăn gian :binhsua36:
Kiểu này ref họ nhìn daytime có $0,35/1000 capt thì ai họ làm nữa chứ :(. Chơi quả này ác quá :(. Nhìn cái rate này nếu ko phải là sup có khi mình cũng nghỉ luôn :))

Last edited by a moderator:
thức 1 đêm, gõ được 115xx hình. Trừ gõ sai, khoá vĩnh viễn, qlink ăn gian. Còn được 92xx hình, nhìn cái rate hiện tại mà ngán :binhsua46: , quá nản :binhsua47:
Tiền thì chưa về dù đã gần 8 ngày:binhsua122:, 1 vấn đề không của riêng ai vì biết đâu tuần này đến lượt ai đó thì sao:binhsua03: hehe, đi ngủ:binhsua101:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back