[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Mới tham gia mmo, hết vụ lr bây giờ lại còn có cái vụ này nữa, nản thật

:binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

mới mail nó tình hình rate xong,mấy ae soạn nôi dung hay hay spam nó típ với mình cái
mail ào ào lên may ra nó tăng rate trở lại

Mình mail đòi $, nó ko rep lại, không biết bạn mail nó rep ko ? Nếu nó rep cho bạn thì tức là nó giựt $ của mình (cố tính ko trả lời những mail liên quan đến $ !)

Mình mail đòi $, nó ko rep lại, không biết bạn mail nó rep ko ? Nếu nó rep cho bạn thì tức là nó giựt $ của mình (cố tính ko trả lời những mail liên quan đến $ !)
đòi $ hiếm khi nó trả lời,nó sẽ pay sớm muộn
mail mình thì chắc nó ko trả lời rồi nhưng vẫn cứ mail cho nó bít tình hình vật giá leo thang,hihi

đòi $ hiếm khi nó trả lời,nó sẽ pay sớm muộn
mail mình thì chắc nó ko trả lời rồi nhưng vẫn cứ mail cho nó bít tình hình vật giá leo thang,hihi

à quên bác có fake mail không đấy lấy mail đăng kí nó ghét không pay bỏ mịa:binhsua47:

mình không rành cái vụ email nữa, mới tham gia, không biết nói làm sao để nó trả lời mình nữa :(

mình không rành cái vụ email nữa, mới tham gia, không biết nói làm sao để nó trả lời mình nữa :(

Nghĩ gì nói đó bác à, với thêm mắm thêm muối vô :)

Pm rate giờ bằng pp rồi còn gì nữa

- - - Updated - - -

Mà cho xin cái proof đi bạn linhtom

xác nhận đã có P/S ! tuần này đc so 2 $ hu hu hu :((

ai có paysheet tuần 13/6 - 20/6 chưa, sao mình chưa có ta, lại có paysheet tuần 21/6 - 27/6. Và Paypal đã nhận được tiền nhé

ai có paysheet tuần 13/6 - 20/6 chưa, sao mình chưa có ta, lại có paysheet tuần 21/6 - 27/6. Và Paypal đã nhận được tiền nhé
có rồi mà bạn ! của mình thấy có rôi ...............

có rồi mà bạn ! của mình thấy có rôi ...............

Hic, của mình chưa có, và cũng chưa được nhận thanh toán của tuần đó luôn :binhsua37:

Pm rate giờ bằng pp rồi còn gì nữa

- - - Updated - - -

Mà cho xin cái proof đi bạn linhtom
đây này bác. Pay nhanh thế chứ, vui quá. Em cũng đang són chả dám làm tiếp :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member