[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
rate thảm quá! nản! soft bubu bình thường nhé! ko ban :D

Sao mỗi mình bị nhỉ ? hay tại mạng nhà mình. Vào web vẫn vù vù mà ??? Chẳng hiểu

Tối hôm qua mình gõ bình thường sáng nay gõ ban 10 phút suốt. Chẳng hiểu thằng này chơi cái trò gì. Di tong 2acc 600 code ban vĩnh viễn do lỗi abusse

em gõ như thế này :
Chính xácSaiTỷ giá
99
1388%
941883%
881783%

có nên gõ nữa không mấy bác :binhsua21:

Last edited by a moderator:
ko gõ lấy j mà ăn! :)) đừng dể dưới 80% là đc :D

hôm truoc gõ vài code đầu tỉ lệ còn 75 %. sao nó k banned nhỉ. gõ luc sau mới tăng lên lại. e tưởng duoi 80 là banned lien

ủa vậy soft XD load ổn hơn bubu à các bác. hỏi để biết xài XD cho chắc, tối hôm wa cũng bị abuse ko biết lý do

bi abuse là do mạng k phải do soft nhé bac. soft nao cũng vay. mang chap chon nó cho abuse thôi.em gọ trong 1 tieng luc nào cũng bi abuse mà k có 4rever

ủa vậy soft XD load ổn hơn bubu à các bác. hỏi để biết xài XD cho chắc, tối hôm wa cũng bị abuse ko biết lý do
kết luận kiểu này ko được, e gõ bubu suốt thời gian qua có bị sao đâu, bị kick hay banned chỉ do cách gõ với lại mạng lag thôi bạn còn soft nó ko liên quan lắm

Log acc mà bị ban 10' thì out hết ra sau 11h chiến , đổi dàn acc khác chiến tiếp :D Thấy người ta đồn thế

Ban 1 id

Các bạn cho mình hỏi cái! Nếu ban 1 id thì group có bị sao không vậy? Có được thanh toán hay không đối với id khác(Id baned thì chắc không chắc thanh toán rồi)?

Các bạn cho mình hỏi cái! Nếu ban 1 id thì group có bị sao không vậy? Có được thanh toán hay không đối với id khác(Id baned thì chắc không chắc thanh toán rồi)?
k sao hết, trừ khi bị banned id chủ thôi nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week