[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Sặc, vừa mới nhận được cái Panel, vào đây xem tình hình để cạp mà các pro nói vậy thấy nản rồi.

Chưa lội xuống sông mà sợ sông sâu rồi sao. Làm đúng cách, phản xạ tình huống lẹ 1 chút thì sông sẽ cạn xiều thôi.

vãi thật , gần tới đích thì bị chơi bẩn , chia buồn với bạn:binhsua149:

cái này tùy lúc bạn ơi !
mình canh tối log 5 acc đánh ko bị gì . canh sáng log 5 acc vô ban hết 4 acc gần 800
nên giờ log 4 acc đánh nó ít banned hơn :binhsua136:

Qlink nó reset lúc 11h thứ hàng tuần phải không nhỉ? sao h này chưa thấy động tĩnh gì nhỉ?:binhsua117::binhsua117:
Qlink reset rồi nhưng mà sao nó không tính tiền tổng vào id chủ nhỉ? Chỉ thấy từng id con thôi Sao ngộ vậy ta(Newbie)!!

Last edited by a moderator:
Mấy bạn cho mình hỏi tí. Ví dụ như 1 id tạo vào ngày thứ 5 mà thứ 6 Qlink nó reset thì có tính vào tuần này hay không?

Mấy bạn cho mình hỏi tí. Ví dụ như 1 id tạo vào ngày thứ 5 mà thứ 6 Qlink nó reset thì có tính vào tuần này hay không?
nó tính id tạo từ khi nào thì có ảnh hưởng gì đâu bạn. Id mà tao 3 ngày ko làm thì nó del cho dù trong tuần này hay tuần khác.

- - - Updated - - -

Qlink nó reset lúc 11h thứ hàng tuần phải không nhỉ? sao h này chưa thấy động tĩnh gì nhỉ?:binhsua117::binhsua117:
Qlink reset rồi nhưng mà sao nó không tính tiền tổng vào id chủ nhỉ? Chỉ thấy từng id con thôi Sao ngộ vậy ta(Newbie)!!
t6 reset nhưng phải tầm thứ 7 mới có tiền và chi tiết thanh toán. Nó gửi tiền tổng cộng vào lr (pp) mà lúc bạn đăng kí panel, kèm theo đó là chi tiết tiền cho từng acc trong mục payment ở trong panel

nó tính id tạo từ khi nào thì có ảnh hưởng gì đâu bạn. Id mà tao 3 ngày ko làm thì nó del cho dù trong tuần này hay tuần khác.=QUOTE]
Tại vì id đó chưa đủ 800 code mới chỉ 699 code thôi!

Mấy pro cho mình hỏi chút, thỉnh thoảng mình có dùng soft bubu để gõ, tự nhiên hôm nay đang gõ thì ở mục satus nó hiện chữ ready vài giây rồi tiếp tục load, mình gõ đều ko bị time out, mà lúc trước gõ thì ko thấy hiện chữ ready bao giờ, có pro nào gặp tình huống như vậy chưa giải thích cho mình với, mình đang phân vân ko biết có phải do time out ko mặc dù chỉ gõ 2 id và ko bị time out, sợ bị band 10 phút nên lên đây hỏi. Thanks.

Mấy pro cho mình hỏi chút, thỉnh thoảng mình có dùng soft bubu để gõ, tự nhiên hôm nay đang gõ thì ở mục satus nó hiện chữ ready vài giây rồi tiếp tục load, mình gõ đều ko bị time out, mà lúc trước gõ thì ko thấy hiện chữ ready bao giờ, có pro nào gặp tình huống như vậy chưa giải thích cho mình với, mình đang phân vân ko biết có phải do time out ko mặc dù chỉ gõ 2 id và ko bị time out, sợ bị band 10 phút nên lên đây hỏi. Thanks.
Ké câu hỏi tí...cho hỏi máy tui đang làm bubu chế độ chuyển khung..chắc tại đánh nhanh quá hay sao ấy? :binhsua10:
Nó bị kẹt lại cái hình cũ..làm bị abuse mấy acc..chỉnh về không chuyển khung làm mệt quá.. :(( Pác nào chỉ cách khắc phục với..! Tks

cho mình hỏi dạo này rate Qlnk là như nào? có đúng như ở #1 không? tại mình thấy nó thấp hơn vậy :binhsua10:
ai có bảng rate hiện tại giúp mình với!! cám ơn

Rate 0.50 0.50 0.50 0.50 0.50 0.50 0.50 0.50 0.50 0.50 0.70 0.70 0.70 0.85 0.80 0.95 0.95 0.95 0.85 0.75 0.65 0.65 0.60 0.50

Haiz .. thật là chua và chát

hic bác trước giờ 1 là làm bằng giao diện tiếng việt hoặc chưa bao giờ xài bubu, ready là sẵn sàng ở hàng đợi, đang có code chờ đánh đó bạn chuyện thường ai làm mà ko thế đâu có sao đâu

- - - Updated - - -

Ké câu hỏi tí...cho hỏi máy tui đang làm bubu chế độ chuyển khung..chắc tại đánh nhanh quá hay sao ấy? :binhsua10:
Nó bị kẹt lại cái hình cũ..làm bị abuse mấy acc..chỉnh về không chuyển khung làm mệt quá.. :(( Pác nào chỉ cách khắc phục với..! Tks
chắc do mạng chập chờn á, abuse thì chuyển dàn acc khác đánh vẫn cứ chuyển khung chứ chỉnh làm gì bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week