[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Không biết có phải do mạng hay không từ chiều h load ì ạch quá!:binhsua117:

đi tong 3 acc gần 800, đau như bò đá luôn, mới vô gõ 1 chưa kick 10p lần nào mà vậy đó, thằng này chơi bắn tỉa đây mà

hy vọng k dính đó giờ bị bobby trap 1 lần recapthca 2 lần. lần nào cũng bị gần 800 thốn quá trời:binhsua140:

đm! tự nhiên sáng nay 5h30 dạy gõ đên 6h40 ăn sáng chả sao cả! ăn sáng xog zô gõ tiếp 7h101 ban 1 lèo 4 acc từ dưới lên 10ph! éo hiểu tại sao :| thằng ql..o..n

Sặc, vừa mới nhận được cái Panel, vào đây xem tình hình để cạp mà các pro nói vậy thấy nản rồi.

View attachment 25367

đi tong 3 acc gần 800, đau như bò đá luôn, mới vô gõ 1 chưa kick 10p lần nào mà vậy đó, thằng này chơi bắn tỉa đây mà

Mình cũng lên tiên 2 acc cũng gần 800 code......:binhsua129::binhsua129:

hì hì. em gõ vẫn bình thường, ngày trước cũng bị như các bác nhưng jo đã biết cách để đề phòng lên đã ok ko bị foreve nữa, e thấy các bác kêu ban và kick nhiu quá nên chia sẻ ít kinh nghiệm đúc kết từ em ra, ai thay hợp lý thì đọc ko thì.. hì hì
+ trứoc khi gõ kiểm tra mạng, kiêm tra vietkey ( nếu mạng yếu: xem video mà cứ bị giựt giưt là mạng yếu) thì đừng gõ ko sẽ bị kick ngay, gõ code thì pải trứoc 3s là pải hoàn thành code đó nếu ko là kick 10' ngay. khi bị kick 10' các bác đừng gõ tiếp id đó nữa chuyển id khác gõ để qua 11h hsau gõ (vì lúc đó là giờ res lại) nếu cố tình gõ mà bị kick 10' nhiu là sẽ dính ban abuse luôn
+ gõ thì ko được gõ ẩu , gõ sai nhiu quá sẽ bị dính ban recap ngay
+khi gẩn đủ 800code roài tầm 700 hay j đó nếu thấy bị kick thì các bác gõ id đó bằng sof của qlink thì sẽ ko sợ bị ban nữa
hì hì. đó là kinh nghiệm e đúc kết sau 2 tuần bị ban liên tục và tìm hiu, bjo e gõ gần 20id mà chỉ có bị 1 id là recap do e gõ ẩu vì buồn ngủ :binhsua113: (he he ) còn lại vẫn đánh đều đều hơn 800 là stop ^^
các bác thử áp dụng xem sao nhé. chúc các bác may mắn. hì hì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week