[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Bác nào làm thấy Qlink có dấu hiệu load chậm ko @@ Bình thường 5 acc là chiến đã đời rồi, bữa nay 6 acc mà sao chậm ghê !

Ké câu hỏi tí...cho hỏi máy tui đang làm bubu chế độ chuyển khung..chắc tại đánh nhanh quá hay sao ấy? :binhsua10:
Nó bị kẹt lại cái hình cũ..làm bị abuse mấy acc..chỉnh về không chuyển khung làm mệt quá.. :(( Pác nào chỉ cách khắc phục với..! Tks
nếu thấy kẹt ở hình cũ thì cứ bấm esc khi nào lòi ra hình mới thì thôi chứ ko là ban hết dàn acc đó! đó là kinh nghiệm của mình chỉ cần esc tầm 2-3 cái là hết à :D ahy thì thanks cái nhá

- - - Updated - - -

Bác nào làm thấy Qlink có dấu hiệu load chậm ko @@ Bình thường 5 acc là chiến đã đời rồi, bữa nay 6 acc mà sao chậm ghê !
uk dạo này cứ bò bó sao ấy nản vãi ra :(

Các bác bit làm sao ko?

Sao mà chạy 5acc thì nó kickout 10' 1acc nhỉ, dù mình chưa gõ từ nào cả, vừa play thì đã thấy 1acc bị
Bị như thế nhiều có sao ko mấy pro
Em mới qua chiến nên hok bít, bác nào chỉ em với

Sao mà chạy 5acc thì nó kickout 10' 1acc nhỉ, dù mình chưa gõ từ nào cả, vừa play thì đã thấy 1acc bị
Do mạng thôi bạn ơi! Mình cũng bị thường xuyên! Mạng lag là thế nào cũng bị khóa 10'!

Trước khi làm thì mở CMD ra Ping tới QG trước đi, dưới 300ms thì làm, trên 330ms thì nó lag quá bị lấn qua 15s/capt sẽ bị suspend 15 phút có khi ăn banned luôn :D

11h trưa rồi ma ko thấy pay là sao ta :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week