[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Hello,

We are working to add perfect money/wallet1 and payza to our system.

This will be ready by or before June 10, 2013.

You team can continue your work and take the payout once these system is added to the system.

Hello,

We are working to add perfect money/wallet1 and payza to our system.

This will be ready by or before June 10, 2013.

You team can continue your work and take the payout once these system is added to the system.

Vây là sẽ thêm cổng thanh toán nào vậy ?

tèng teng....... đã add paypal xong :D tổng mail gởi cho nó là 2 email. sáng qua 1 mail và sáng nay 1 mail, giờ nó đã cập nhật paypal, nhưng thấy vụ PM và WMZ thì hơi buồn vì đã add paypal :D

tèng teng....... đã add paypal xong :D tổng mail gởi cho nó là 2 email. sáng qua 1 mail và sáng nay 1 mail, giờ nó đã cập nhật paypal, nhưng thấy vụ PM và WMZ thì hơi buồn vì đã add paypal :D
lúc đó thì reg acc mới, lo gì

PM cấm CD US rồi...chắc cũng ko như LR đâu nhỉ? :)) Vừa add PP xong :))

Thằng này nó éo chơi với WMZ đâu có PM vớ PZ thôi .

Ai co mau gui dang ky PM ko gui di thoi anh em oi

- - - Updated - - -

Ai co mau gui cho qlink thay cong PM cho minh xin voi . Spam no tu hom nay de khi nao no chuyen sang Pm no se chuyen cho minh som

Ai co mau gui dang ky PM ko gui di thoi anh em oi

- - - Updated - - -

Ai co mau gui cho qlink thay cong PM cho minh xin voi . Spam no tu hom nay de khi nao no chuyen sang Pm no se chuyen cho minh som
Từ từ đi bạn..khi nào ra rồi change..ko đc thì đk tk mới :))

Mình quyết định xung phong đi trước. Bạn nào có mẫu gửi mình, mình gửi trước cho có thông tin gì mình sẽ post

há há há đc qlink pay qua WMZ nhá há há há! ai ko tin cho check teamview nhá :))

Payment information update.
We will be sending out your May 24, 2013 Payment within next 24 hours.

If you have any further questions, feel free to contact us.

Sincerely,
QlinkGroup.com Customer Service.

- - - Updated - - -

PM mà có đi theo LR á , tớ là tớ đếch quan tâm nhá! có WMZ của anh Nga ngố thí number one rồi :)) ai thấy hay cho xin cái thank nhá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week