[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
e chỉ gửi có 2 lần nha bác :m099:

Lưu ý: tránh những cụm từ sau trong email để nó nghĩ là xin panel nên auto rep đó!
panel - qlinkgroup .
Mình đã gửi lần 1 có những cụm từ này và bị auto rep! sau đó đã edit mail và gửi lại ko bị autorep nữa!

- - - Updated - - -

e chỉ gửi có 2 lần nha bác :m099:

Lưu ý: tránh những cụm từ sau trong email để nó nghĩ là xin panel nên auto rep đó!
panel - qlinkgroup .
Mình đã gửi lần 1 có những cụm từ này và bị auto rep! sau đó đã edit mail và gửi lại ko bị autorep nữa!

hờ hờ! các bác dính auto nhiều nhẩy :D

trưa nay vừa đc qlink change và pay qua PP rùi. giờ mình muốn đổi qua WMZ thì gửi mail lại đc ko nhỉ? :binhsua72:

được pay về PP hết rồi, giờ chờ kiếm người thu mua. Gửi mail không được thì xem lại cách ghi mail. Mẫu ở page 103 , thêm vài dòng như Please

change my payment to PayPal... rồi cuối dòng thanks you! . Gửi vào giờ thiêng 1h > 6h sáng @@ vài dòng chia sẽ :dapdau:

- - - Updated - - -

được pay về PP hết rồi, giờ chờ kiếm người thu mua. Gửi mail không được thì xem lại cách ghi mail. Mẫu ở page 103 , thêm vài dòng như Please

change my payment to PayPal... rồi cuối dòng thanks you! . Gửi vào giờ thiêng 1h > 6h sáng @@ vài dòng chia sẽ :dapdau:

panel - qlinkgroup .

- - - Updated - - -

panel - qlinkgroup .

tránh thêm từ: account nữa

đây là chức năng autoreply đó mà k phải black list đâu, trong email mà có mấy từ tế nhị ở trên => nó tưởng xin panel => autoreply

vui vãi :))..
ăn mít con PP 50$... đang gỡ. chờ anh ấy duyệt nữa.
mệt vãi :)) chưa kịp veri sẵn dịp này veri luôn

chuyển qua wmz mà giờ các site ex đang dần đóng hết. Bác nào biết ex wmz thẳng về bank ko

- - - Updated - - -

chuyển qua wmz mà giờ các site ex đang dần đóng hết. Bác nào biết ex wmz thẳng về bank ko

Mình chắc vẫn để ở pp cho chắc ăn, chứ giờ các cổng thanh toán loạn cả lên r, các bác exchange cũng off r. Nên cứ bình tĩnh các bạn à.

- - - Updated - - -

Mình chắc vẫn để ở pp cho chắc ăn, chứ giờ các cổng thanh toán loạn cả lên r, các bác exchange cũng off r. Nên cứ bình tĩnh các bạn à.

vừa gửi mail kêu qlink đổi qua wmz ko biết đc ko?

- - - Updated - - -

vừa gửi mail kêu qlink đổi qua wmz ko biết đc ko?

chuyển tiền pp bị mất tiền nhá! mình chuyển tiền giữa 2 acc clone chuyển 1$ thôi nhưng tiền thì bị trừ nhưng bên kia chả nhận đc ! lịch sử giao dịch cũng ko có, mail báo gửi đi hoặc mail báo nhận nói chung là y như chưa gửi ý, cứ y như là tiền ko cánh mà bay và chả có j chứng minh là mất tiền acc mình chỉ toàn nhận tiền từ site đây là lần đầu tiên acc đó chuyển tiền thê mà tiền thì mất mà ko có nhận đc cũng ko có mail, ko có j hết. chấm hết!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week