[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
há há há đc qlink pay qua WMZ nhá há há há! ai ko tin cho check teamview nhá :))

- - - Updated - - -

PM mà có đi theo LR á , tớ là tớ đếch quan tâm nhá! có WMZ của anh Nga ngố thí number one rồi :)) ai thấy hay cho xin cái thank nhá :D
Đâu cho ta temview xem nào éo tin :))

Đâu cho ta temview xem nào éo tin :))
pm yahoo cho xem tẹt ga :))

- - - Updated - - -

Mình quyết định xung phong đi trước. Bạn nào có mẫu gửi mình, mình gửi trước cho có thông tin gì mình sẽ post
bạn có làm ng tiên phog Pm hay ko biết nhưng mình biết là mình đã đc đổi qua thanh toán WMZ yên tâm nhất! anh Nga ngố làm ăn đc lắm , giá cũng ngon, chiến, Pm thì cũng đc phết :D

há há há đc qlink pay qua WMZ nhá há há há! ai ko tin cho check teamview nhá :))

- - - Updated - - -

PM mà có đi theo LR á , tớ là tớ đếch quan tâm nhá! có WMZ của anh Nga ngố thí number one rồi :)) ai thấy hay cho xin cái thank nhá :D

Ngon!!!! Mình cũng thích Webmoney!

bắt đầu cày nó thôi! dự là 24h nữa là tiền về! cơ mà làm sao để cho WMZ báo là có tiền chuyền vào nhỉ chỉ có chuyển ra là nó báo mail! mỗi lần chuyển về thì điện thoại nó rung 1 cái ! do đt có cài ứng dụng wedmoney để xem cho tiện! ai biết chỉ giúp nhá!

bắt đầu cày nó thôi! dự là 24h nữa là tiền về! cơ mà làm sao để cho WMZ báo là có tiền chuyền vào nhỉ chỉ có chuyển ra là nó báo mail! mỗi lần chuyển về thì điện thoại nó rung 1 cái ! do đt có cài ứng dụng wedmoney để xem cho tiện! ai biết chỉ giúp nhá!
Cho a/e xin cái mẫu gửi đi Pác :) K biết vừa nhập PP nó có cho chuyển k nhưng trong web QL mình vẫn còn để chế độ payment là LR :))

Mẫu gửi cho nó đâu bạn cho mình xin với
này thì mẫu
ID: .........
LR: Uxxxxxxx
please Wedmoney or PerfectMoney payment process, I do not like Paypal, Paypal often restricted in Vietnam Paypal hard sell at low prices, withdrawal of bank, high costs 3 -> $ 4 fee / 1 withdrawal , which always takes so much effort type, and also to pay for more participants how profits will be reduced! Please go to the Wedmoney or PerfectMoney payment! Many people look forward to this! I will try to wait for a while! Please listen to my opinion !
My WebMoney: Zxxxxxxxxx
My PerfectMoney: Uxxxxxxxx
Thank you
mình viết = điều thành tâm nhất nên chắc nó cảm động nó pay cho ! bạn cứ thêm thắt vào cho nó hay! mình dùng GG dịch nên có nhiều nghĩa lệch phải tự dịch lại bạn có thể thêm thắt nội dung cho hấp dẫn hoặc sai chỗ nào thì sữa ! mẫu mà :D

- - - Updated - - -

Cho mình xin cai mẫu gửi spam no để nó chuyển vơi bạn
đừng spam nó nhé! mình chỉ gửi nó 2 mail, mail thứ 1 thiếu tên ID và LR, nên gửi mail thứ 2 thêm chỗ đó vào thôi! và chờ trưa này nóng quá check mail nó thông báo đc đổi mừng tít luôn spam là nó cho vào trả lời mail tự động, nó ghét đó :D

acc pp của tui vừa bị limit chán quá

Ta cũng gửi rùi anh em vào spam chết nó đê :))
vãi bác này quá! vừa đổi qua PP bay h nhảy qua WMZ, dự là sắp tới ae mega qua đây nhiều lắm ó.
các bác cứ bình tĩnh chờ mail qlink nhá :))

:m040: có ai mail cho Qlink mà nó gửi mail auto lại hok zậy e iu cầu mà nó gửi mail auto là sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week