Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
trưa thấy trong mục payment của QL cập nhật. tuần này chậm rùi

giờ mới để ý, tối qua gõ 200 code, giờ vô hok thấy code nào hết T__T

Last edited by a moderator:
tình yêu vẫn chưa về. lại muộn rùi. Qlink khuya qa load ngon nhỉ. hy vọng tuần này load ổn.

lâu lâu nó cũng thiếu hụt nguồn cung LR thôi . không có vấn đề gì đâu các anh em cứ yên tâm mà chiến nhé

trong panel qlink của mình, email đăng kí, nó ghi sai, thiếu mất 1 chữ, vậy giờ mình làm cách nào để nó sửa lại thế các bạn, email đó có dùng làm gì ko? thân!

đơn giản là bạn tạo 1 cái email giống ik email sai đó là dc ^^ ...

như mình lúc trc, bị nuốt thẻ vietinbank, ức chế .... bị đày đoạ chạy từ GV qua Q1 rùi lội về Q8 _ __" mới lấy dc thẻ + làm lại thông tin ... thế mà phần email trong đăng ký nó ghi sai :-w ...

đơn giản là bạn tạo 1 cái email giống ik email sai đó là dc ^^ ...

như mình lúc trc, bị nuốt thẻ vietinbank, ức chế .... bị đày đoạ chạy từ GV qua Q1 rùi lội về Q8 _ __" mới lấy dc thẻ + làm lại thông tin ... thế mà phần email trong đăng ký nó ghi sai :-w ...

mình đăng kí mail @live.com mà bây h ko bik cách đăng kí mail mới đó lại, toàn ra hotmail.com nên ko tạo mail mới đc :Z

các bạn cho mình hỏi mình mới đăng ký pannel nên ko bjk lắm cần acc chủ làm việc ko
hay acc chủ ko làm việc thì bị xóa
và các acc lỡ có bị banned có bị trừ $ như pix ko
thanks ai reply nha :D

Last edited by a moderator:
các bạn cho mình hỏi mình mới đăng ký pannel nên ko bjk lắm cần acc chủ làm việc ko
hay acc chủ ko làm việc thì bị xóa
và các acc lỡ có bị banned có bị trừ $ như pix ko
thanks ai reply nha :D

mình trả lời bạn nhé
1/ Acc chủ ko cần làm việc
2/ acc con làm đủ 800 code (đúng) trước 11h thứ 6 bị banned vẫn đc thanh toán ( cái này nghe mấy bạn trước nói, mình chưa bị banned). Con dưới 800 code thì ko đc thanh toán.
p/s hnay load chậm quá

Y kien cua ban hay the
Sao bay gio ban moi chia se cho chung toi
Chung toi mong ban co nhieu hon nhung chia se thu vi nhu the nay
CAm on ban rat nhieu
May phun rua ap luc

mình trả lời bạn nhé
1/ Acc chủ ko cần làm việc
2/ acc con làm đủ 800 code (đúng) trước 11h thứ 6 bị banned vẫn đc thanh toán ( cái này nghe mấy bạn trước nói, mình chưa bị banned). Con dưới 800 code thì ko đc thanh toán.
p/s hnay load chậm quá
Tất cả id qlink bị baned phần lớn đều được thanh toán nhưng cũng có trường hợp qlink không thanh toán

Qlink thông báo thế này là sao hả các bác???

Your commission (in US¢ per 1000 captchas)

Please note: your operators would be able to see captchas rates with your commission already substracted. If you dont set up your commission (or leave it to 0), your operators wont see the rates at all.

cho mình hỏi bên cột thanh toán của Qlink có hiện thanh toán rồi sao tiền ko thấy trong tk của mình vậy?

857 × US$0.001 = 0.590 2012-10-26 — 2012-11-01 Sun Nov 4 01:38:08 2012

thân!

Hic, thằng QLink dã man, 1 em 824 code chính xác mà ko thanh toán, giận rùi nghỉ chơi Qlink luôn :binhsua39:

_ __", dc 5.4$ tính lun cả bouns, = vs tuần trc đó ko bouns mà đã 5.36$ cũng là 6 acc >.< ... ráng hết rùi tuần cày pix thui :( ... hum t6 thấy qlink load ngon nên làm, ai ngờ ... tối wa t7 mà speed có 9-10 _ __"

hịc, nó báo $ về rồi mà ko vào đc LR check, lâu lâu ko vào là lại bị change pass, tìm lại pass thì ko được, có phải bị hack ko nhỉ? :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week