Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Mail reply của qlink

Hello,

We have verified the paysheet and your provided information is correct.
We apologize for this error. We will add this pending payment in next paysheet.

As for the rate, each hour have different rate. To optimize what your rate, please record each hours entry with rates and then calculate how much you have made in total/day. Please dont calculate average rate for combine hours. The paysheet doesnt work on average rate.

If you have any further questions, feel free to contact us.

Sincerely,
QlinkGroup.com Customer Service.

Tóm tắt, nó xác nhận thông tin acc ko thanh toán mình gửi cho nó là chính xác, nó xin lỗi về vấn đề đó và sẽ được thanh toán vào tuần tới. :binhsua44:

Bạn nào bị thanh toán thiếu thì gửi mail cho nó nhé, công sức các bạn ngỗi gõ gần cả 1k code cũng ko ít. :binhsua144:Còn english thì tự thân vận động nhé, ko thì chờ lát đi ăn về m làm cái form chung :m020:.

Mail reply của qlink

Tóm tắt, nó xác nhận thông tin acc ko thanh toán mình gửi cho nó là chính xác, nó xin lỗi về vấn đề đó và sẽ được thanh toán vào tuần tới. :binhsua44:

Bạn nào bị thanh toán thiếu thì gửi mail cho nó nhé, công sức các bạn ngỗi gõ gần cả 1k code cũng ko ít. :binhsua144:Còn english thì tự thân vận động nhé, ko thì chờ lát đi ăn về m làm cái form chung :m020:.

bạn cho mình cái form chung với , hok phải hok mún tự thân vận động, mà thực tế là mù tiếng anh, hok biết viết sao, viết lung tung, nó cười chết . thanks

Đây là mẫu. Nếu 1 acc thì bỏ (...), nếu >1 acc thì bỏ từ trước (...) thay = từ trong (...). Còn ko cứ gửi đại cũng đc, nó đọc nó cũng hiểu ráo :binhsua75:

Hi admin qlinkgroup,
As i know, operators that decode less than 800 captchas during the week WILL NOT BE PAID!i
I have received paysheet today and it miss a (some) sub account that have completed more than 800 correct code?!
There is a list of sub account(s) missed: (liệt kê ra)
Have had any problem with this(these) sub account?
I have got (many) request for money from employee(s), but i can't answer for them about what happened.
Please reply soon, i waiting for you!
Thankyou,
(kí tên)

Kĩ hơn thì chụp lại cái paysheet gửi kèm, ko cũng chả sao vì nó check trên server. :m020: Mấy cái (s) là số nhiều, nếu >1 acc thì thêm vào (ko biết có thánh nào ko biết đem bỏ hết để lại chữ s ko :binhsua75:)
Chúc các bợn may mắn.:dance:

Mail reply của qlink

không dễ đâu, hồi trước qlinkgroup cập nhật code sai tùm lum hầu như thiếu code toàn bộ id bên mình , mình đã đã chụp hình và so sánh 2 bảng code trong panel và id con mà nó trả lại đồng nào đâu :binhsua74: chỉ cập nhật lại code cho từng id chính xác thôi

không dễ đâu, hồi trước qlinkgroup cập nhật code sai tùm lum hầu như thiếu code toàn bộ id bên mình , mình đã đã chụp hình và so sánh 2 bảng code trong panel và id con mà nó trả lại đồng nào đâu :binhsua74: chỉ cập nhật lại code cho từng id chính xác thôi

Vậy àh, nhưng cái bạn bị thiếu code, còn đây là thiếu thanh toán. Trong mail nó hứa sẽ pay next week mà, cứ chờ xem sao :m020:

Vậy àh, nhưng cái bạn bị thiếu code, còn đây là thiếu thanh toán. Trong mail nó hứa sẽ pay next week mà, cứ chờ xem sao :m020:

hứa thanh toán hay là hứa khắc phục hệ thống :binhsua90:

Có ai để ý từng id bị trả tiền thiếu ko? thiếu code so với code gõ được, tổng thiệt hại 2773 code vừa bị thiếu vừa ko dc trả tiền 1 id (trong đó id ko dc trả có 823 code đúng). tuần này gõ dc 25k code.hix
Vừa gửi mail cho nó, ko biết có dc trả thêm ko, ko phải mình gõ mà phải bỏ tiền túi ra trả thêm :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week