Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Thấy Qlink nó thanh toán ảo ảo sao đó, tính ra 1k code = 1$ ko, mà mình toàn làm lúc rate >1$ 1k code, đã vậy phần bonus đc 3,7$ cũng ko thấy...

help !!

sax. qlink tuần này trả lương kiểu gì vậy trời. làm 7ID trên 800 code hết. nó pay có 5 ID còn 2 ID éo pay.
ai biết chuyện gì xảy ra hok ?

help !!

sax. qlink tuần này trả lương kiểu gì vậy trời. làm 7ID trên 800 code hết. nó pay có 5 ID còn 2 ID éo pay.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

mình 1 cái 825, 1 cái 852, hok thanh toán nè

mình cũng bị dính chưởng.

mấy bạn ai pro tiếng anh gửi mail hỏi cho admin qlink giùm xem có chuyện gì xảy ra mà tuần này pay vừa chậm vừa thiếu vậy ?

cũng bị 1 id 831 code ko trả tiền. :binhsua105: qlink
đã thế lại ko phải id của mình gõ mới điên:binhsua35:

Mấy ID của m toàn 5-6k code nên nó thanh toán tút, còn ID của thằg bạn 8 cái mỗi cái 850-1000code vẫn về đều mà :m020:

3 id >900code ko dc pay

mình 4 acc 925,904,903,904 đều trả hết,rate mình luôn trên 95%. Mà Qlink thay đổi giờ sever time thì phải?

Last edited by a moderator:
Tôi vửa bị 1id 1800 code ko pay,bj baned 6id gan 5000 code, qlink chơi ác thiệt, từ đó tời jo đánh k bj banned,jo ngây ngày lể baned nhiêu wa nản,
Ae nào pro lâu năm gửi mail hỏi amin xem sao?

Hic. Đc có 5 acc mà nó cũng chỉ có pay cho 3 acc. :-s Ae ai giỏi TA support nó kái coi thế nào. =.="

- - - Updated - - -

Hic. Đc có 5 acc mà nó cũng chỉ có pay cho 3 acc. :-s Ae ai giỏi TA support nó kái coi thế nào. =.="

Tình hình đáng rất là tình hình, ai dính vụ này hết, qlink tuần này ảo quá :binhsua36:

Đã gửi mail ý kiến cho qlink, chờ đợi trả lời :m020:. Vừa kiểm tra lại dính 1 acc 825 code nên sẵn gửi luôn gỡ thắc mắc cho ae.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week