Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Nhà điều hành trực tuyến: 0 nhân viên, 1883 tổng số
Các nhà khai thác bổ sung cần thiết: 0
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 6301 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 15 miễn phí, 1086 được giao

capt cũng ngon nhỉ. tội rate thấp qá. ngủ sáng sớm dậy capt thui. ae ngủ ngon

có ai gọi mình dậy dùm với, để báo thức hok tác dụng rùi, hehe

sáng nay báo thức hok reo o__0 hay reo mà Sun ko biết _ __|| ... làm đáng lẽ 5h30 dậy, đủng đỉnh để 6h kém đi học, thành 8h40 mới chạy vèo khỏi nhà TT.TT ... ra tuốt Q4 ... may mà ông thầy ko thấy chứ ko là chạy cả trăm vòng rồi :))

@@@ thg` thì mình hay làm đủ min pay vào t3, chậm nhất là t5 ... vì mình thức đến 1-2h sáng, nên dậy sớm hok nổi TT.TT, mà có lẽ thành thói wen rùi o___0 ...

Tối tối 11h onl đánh warcraft, left for dead, cs với thằg bạn tí rồi cùng nó làm tới sáng, chơi cũng voice làm cũng voice vui phết :m121:. Ai nhập team ko, l4d 4 người mà mới có 2 thôi:binhsua25:

lại load chậm rùi
giờ chẳng biết nó tính rate sao nữa? toàn thấy 0.75/1k code là sao? các bác cho em hỏi xem rate chính xác ở đâu? tính theo giờ VN thế nào rồi? nó thay đổi rồi mà em ko bit xem ở đâu
thanks các bác

Có ai để ý từng id bị trả tiền thiếu ko? thiếu code so với code gõ được, tổng thiệt hại 2773 code vừa bị thiếu vừa ko dc trả tiền 1 id (trong đó id ko dc trả có 823 code đúng). tuần này gõ dc 25k code.hix
Vừa gửi mail cho nó, ko biết có dc trả thêm ko, ko phải mình gõ mà phải bỏ tiền túi ra trả thêm :binhsua76:
đúng là ae mỏ gà , chơi trả tiền thiếu

là h` nó + thêm 1h nữa đó bạn , ví dụ mấy hôm trc' h` này là 16h 21 thì nay + 1h là 17h21

Vậy là cái rate ở #1 giờ cộng thêm 1h nửa hả bạn ( vidu như trước 3h đến 5h la rate 1,2$ thì giờ thành 4h đến 6h ha bạn)???

Có ai để ý từng id bị trả tiền thiếu ko? thiếu code so với code gõ được, tổng thiệt hại 2773 code vừa bị thiếu vừa ko dc trả tiền 1 id (trong đó id ko dc trả có 823 code đúng). tuần này gõ dc 25k code.hix
Vừa gửi mail cho nó, ko biết có dc trả thêm ko, ko phải mình gõ mà phải bỏ tiền túi ra trả thêm :binhsua76:
có ai tuần rồi bị dư lày ko?
trả tiền thiếu trong từng id con ý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn