Event Quá là buồn ... thử làm cái event xem có vui ko ?

Status
Not open for further replies.

Tình tự khắc đến , rất bất ngờ là đằng khác , nên nhớ càng với thì càng bay xa ( kinh nghiệm 10 năm )
Hãy xác định mục tiêu học hành , vì ai và vì cái gì rùi bạn sẽ có động lực
Thuốc lá thì chịu khó mua singgum về nhai ,dần dần sẽ bỏ dc, luyện tính kỷ luật , hãy tưởng tượng cảnh cầm tờ x-quang : ung thư phổi , thì tè ko hút nữa
Việc làm ư , tết rùi , bạn xem có hội chợ nào thì đi bán nhé , ko chiến web-ip.ru kiếm ít $ :)
Hãy tự giúp mình trc , như thế là tốt lắm rùi

Đời lắm lúc khó khăn nhưng đừng vì thế mà mất niềm tin :binhsua11:

Try your best good boy ;)

lr:U9871790

Cảm ơn các cậu rất nhiều, ít nhất là có chút động lực để sau này làm cái event khác

mình có mục đích sống từ khi rời cấp 3.

Đến bây h cũng chỉ đạt trung bình 5-10$/day . Mức luơng quá bình thường để bon chen với cái xã hội này

ước mơ của mình thì nhìn vậy mà khó

Sống sung túc, vui vẻ, cuối tuần alo ae làm 1 bữa vài thằng ngồi 1 mâm , vài con vịt nướng hay nồi lẩu chai vodka hà nội, ngồi nhâm nhi như ông già mình thừong làm với vài ông bạn , thăng hoa phát tiết thì làm điếu cỏ là đủ vui rồi.

nhưng dần dần rồi mỗi thằng phải lo cho cuộc sống của mình thôi. Ước mơ của mfinh có quá xa vời ko nhỉ :))

Các cậu từ từ nhé, ai cũng có quà ^^!

Uploaded with ImageShack.us

Last edited by a moderator:
ọc ọc.....bác chơi ác thế:(:(....mới click vô cái pic xem thử.....xong cái banner ads XXX hiện ra ở dưới....mém chết với má em:(:)(:)((

ọc ọc.....bác chơi ác thế:(:(....mới click vô cái pic xem thử.....xong cái banner ads XXX hiện ra ở dưới....mém chết với má em:(:)(:)((

adi đà phật tiện tay tiện tay :)) mình thành thực xin lỗi :(

em cũng như bác thôi, chả phụ giúp gì được gia đình cả, vô dụng vkl, người yêu thì theo thằng khác, chán lắm chứ nhưng phải cố chứ sao giờ, dẫu sao cũng sắp hết năm rồi, bỏ qua đi bác ạ, cố gắng ở năm sau thôi, mình sống còn phải vì những người xung quanh nữa, đừng bỏ mặc niềm tin mà họ đặt vào mình chứ bác, đâu rồi sẽ có đó thôi nhưng có nhiều hay ít là tùy thuộc vào quyết tâm của bác thôi, bớt ăn bớt tiêu phụ giúp gia đình chắc là việc đầu tiên làm được đấy :D trước mắt là cái tết này :D dù trong xã hội mình ko bằng ai nhưng gia đình mình yên ấm vui vẻ là được :D gia đình là nhất.
LR: U0257925

mmo cũng chỉ kiếm thêm được ít nào thôi...Sinh viên thì làm thêm rảnh rồi thì mmo tí..:D:D..đang thi cử tùm lum.THi xong làm tí offer kiếm $ tiêu tết..:binhsua10:

Thôi thì tặng bạn câu này : Theo tình thì tình đuổi . Đuổi tình thì tình theo =)). Được tới đâu hay tới đó :))

mình đã send hết đến comment này, cậu nào mình chưa send comment quote lại để mình check nhé :D

tưởng hết mà vẫn còn 2.1 lr, còn bonus được nhiều hahaha

tửong làm event là dễ hóa ra bấm send mỏi hết cả tay

Last edited by a moderator:
Bác làm thế nầu thì làm, sao cho con lr của e thật tròn để kiếm tiền tiêu tết nhá bác

cố gắng làm lại từ đầu, ko có gì phải buồn cả. đứng dậy và tiến lên phía trc đi bạn.
U6246438

menh co tien LR thi cung lam phat nhu the nay cho do buon,,,:(
TK LR cua minh trống ko..:(.xin moi ng cho em 1 it;..em den thang toi con thue tool cua pa namit..:(((

Cuộc đời mà! chịu khổ trước sau này sẽ thành đạt thôi! chứ có ai sướng trước đâu bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week