Event Quá là buồn ... thử làm cái event xem có vui ko ?

Status
Not open for further replies.
Đang chán về cái vụ việc làm đây, hic. Sức ép từ trên xuống ghê quá, tiền lương nhận được mà chẳng được lĩnh trọn, mất đi hơn nửa, haizzzz. Chúc chủ thớt sớm lấy lại tinh thần nhé

khổ trước sướng sau bạn hiền đừng lo lắng ... cố gắng lên :) chúc sớm kiếm được nhiều tiền :)

thôi cố gắng lên nha,năm mới khởi đầu mới,nhiều ước mơ và niềm tin hơn,hãy bỏ qua mọi sự muộn phiền của năm cũ đi
U2453182

Mỗi người được phép comment bao nhiêu lần thế cậu? Nhiều lần có đc tính nhiều tiền k?:D

Mỗi người được phép comment bao nhiêu lần thế cậu? Nhiều lần có đc tính nhiều tiền k?:D
Tiền :binhsua04::binhsua04:
Nói chung, A em mình cùng hoản cảnh đó chủ topic :))
Cho yh spam nào :binhsua10::binhsua10:

U8008423 :D:D:D

Last edited by a moderator:
Chúc bác sớm gặp được niềm vui.
Cuộc đời này còn nhiều cái đáng để quan tâm lắm, đừng buồn phiền làm gì!!!!!
U1395177

Hãy quên những gì đã qua nhìn về phí trước
Mình nhiều tiền rồi không lấy đâu chúc vậy thôi

TÌNH - ĐỜI bạc bẽo lắm cậu ah. Chỉ có ba mẹ là tốt với mình thôi nên làm gì cậu cũng phải nghĩ đến ba mẹ mình. Hết

Hãy chuyên tâm vào học hành thì sau này mới có thể giúp cho chính bản thân và bố mẹ được. Vấp có thể ngã, ngã có thể đứng lên.

sau cơn mưa trời lại sáng mà, đừng quá nản, năm mới đển rồi chúc bạn sớm vượt qua mọi khó khăn.

bonus cậu thêm 0.1, nhưng lần này nwuax thôi, vì tiêu chí của mfinh là ai cũng có quà mà ;)

---------- Post added at 02:19 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

còn 6 bạn cuốic ùng :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week