Event Quá là buồn ... thử làm cái event xem có vui ko ?

Status
Not open for further replies.

Thả bước lang thang dưới màn sương 12h khuya đường vắng lặng
Không tiếng xe…không tiếng người…mây đen che lấp đi ánh trắng rồi
Bỗng cơn mưa to kéo đến...như muốn kêu ta đi về nhà…!
Nhưng mà không hẳn là có ý tốt...hay muốn mang thêm lạnh giá…!
Đi tìm men cay để được say nhưng mà càng say lại càng buồn..!
Cạn hết ly này đến ly khác mà sao càng uống lệ càng tuôn

............
Thực sự đã buông bỏ tất cả......rồi thả hồn ta theo dòng nước cuống
Đã từng vấp ngã....rồi đứng dậy ........nhưng mà lần này chắc đi luôn :binhsua04::binhsua04:

hỏi bạn nhé : ra đường thì ai cũng đẹp như ai thì xã hội làm gì có ý nghĩa ...... con đường mà thẳng băng băng không có cái ổ gà nào thì còn gì là đi đường ......
Đời nó vẫn thế lúc nào vui thì giữ khoảnh khắc ấy ........ đôi khi bất chợt vui buồn chỉ cách nhau trong vòng tích tắc ........
Niềm tin và nghị lực là cái quan trọng tạo nên anh hùng
Thời thế tạo anh hùng ấy mà ^^!
Ráng vượt qua ......... tốt nhất bạn cứ coi quảng thời gian lúc này là không có ....... cứ lặng lẽ để nó trôi đi trong lặng câm ....... đi rồi bạn sẽ thấy nó khác thôi
Vài lới khuyên bạn ^^!

hỏi bạn nhé : ra đường thì ai cũng đẹp như ai thì xã hội làm gì có ý nghĩa ...... con đường mà thẳng băng băng không có cái ổ gà nào thì còn gì là đi đường ......
Đời nó vẫn thế lúc nào vui thì giữ khoảnh khắc ấy ........ đôi khi bất chợt vui buồn chỉ cách nhau trong vòng tích tắc ........
Niềm tin và nghị lực là cái quan trọng tạo nên anh hùng
Thời thế tạo anh hùng ấy mà ^^!
Ráng vượt qua ......... tốt nhất bạn cứ coi quảng thời gian lúc này là không có ....... cứ lặng lẽ để nó trôi đi trong lặng câm ....... đi rồi bạn sẽ thấy nó khác thôi
Vài lới khuyên bạn ^^!
Kinh nghiệm thế thèn em:)

Có nhiều người hoàn cảnh hơn chủ thớt.

Ta hãy tìm cái vui mà sống. Sẽ thấy nó rất có ý nghĩa. Đời còn dài mà.......................................

chúc cậu năm mới may mắn :)

javhome mình biết đâu có như thế này, bạn hổ báo, kiếm tiền cũng rất là khủng cơ mà :m020:
Lấy lại phong độ của bạn hồi so găng với id sec đi nào, mình rất khoái bạn đó :m146:

hết chỗ rồi

cuộc đời bạn thật là đen tối nhưng đó là quá khứ rùi , hãy nhìn vào hiện tại và làm hết mình đừng ngồi nghỉ , hãy làm và làm làm thật nhiều để bù đắp quá khứ bạn ah ^_^ !

javhome mình biết đâu có như thế này, bạn hổ báo, kiếm tiền cũng rất là khủng cơ mà :m020:
Lấy lại phong độ của bạn hồi so găng với id sec đi nào, mình rất khoái bạn đó :m146:

haha cậu nhắc đến thằng điên đấy làm mình buồn cười quá :)), nhưng mà nó mà kiếm đc tiền như lời nó nói thì cũng phải nể đôi 3 phần.

@all may quá mình vừa send hết Lr , đến comment ruavietgroup, thanks các cậu nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week