Help [quaza] chiến lược "make by me"

Hị hị thêm phát nữa

2 đường MA, chỉ là để vào cho dễ nhìn mấy cái dynamic support chứ chả có gì hết

MA bao nhiêu vậy bác ? 2 MA này được dùng trong timeframe nào vậy bác ?

Lần đầu tiên bắt đỉnh đúng giống bác quaza, hị hị.....

- - - Updated - - -

Cơ mà a e cho ý kiến con GU phát, nhức đầu mấy bữa nay với nó :)

Theo em thấy thì con GU đang rớt thảm đấy bác ;)) . Bác thử nhìn qua chart daily xem nó đã break cái cản 1.600 rồi ;)) .

Các bác toàn đoán già đoán non, 2 tuần trước tôi bị hit SL ở 1.60 là biết nó down rồi. Nản mấy bác ghe =.=

Các bác toàn đoán già đoán non, 2 tuần trước tôi bị hit SL ở 1.60 là biết nó down rồi. Nản mấy bác ghe =.=
Trình em còn gà nên không dám múa rìu qua mặt thợ rồi ;)) . Bác quaza cho em cái nhận định về mấy cặp xxx/JPY được không ạ . Thứ 2 & 3 tuần này sắp có hot news từ Nhật rồi :x .

Trình em còn gà nên không dám múa rìu qua mặt thợ rồi ;)) . Bác quaza cho em cái nhận định về mấy cặp xxx/JPY được không ạ . Thứ 2 & 3 tuần này sắp có hot news từ Nhật rồi :x .

JPY thì vẫn dc sự hỗ trợ của BOJ nên vẫn mất giá thôi, nhưng hiện giờ trader kinh nghiệm sẽ ko vào giá này nếu chưa có lệnh nào vì market đang ở ngưỡng TP. JPY vẫn là trend giảm nếu trade dài, mấy cái lệnh 2 tháng trước nếu ai vẫn còn thì cứ giữ để profit tăng thôi

EU sắp leo được lên mốc 1.35 rồi ;)) . Thứ 2 em đoán nó hồi lại vài chục pips rồi mới chạm đến cái mốc 1.35 ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week