Help [quaza] chiến lược "make by me"

SL 1.30 =.=. Để nó chạy luôn:D
Gần hết tuần rồi, lấy dc nhiu pips thì lấy :D

Èo =)) . Cái đấy thì em chịu rồi :)) . Nếu SL gần khoảng 1.3550 thì nó có thể lượm luôn của bác :D .

Èo =)) . Cái đấy thì em chịu rồi :)) . Nếu SL gần khoảng 1.3550 thì nó có thể lượm luôn của bác :D .

Đùa thôi, đang có 2 lệnh, 1 em SL 1.30. 1 em SL 1.325 =.=
Bật mí vẫn giữ 6 lệnh UJ trải dài từ giá 77 tới giờ. Em UJ trade rất sướng, đùa chứ nó tăng TK tôi lên 40% TK mỗi tháng trong vòng 2 tháng. Sexiest currency in 2012 =))
Nghe đồn, nghe đồn thôi nha, BOJ đang dốc tiền mua EU và bán JPY nên mới có hiện tượng EU tăng như thế @@

Thôi chém gió thế đủ rồi ko có người vào quăng dép ;))

Last edited by a moderator:
Đùa thôi, đang có 2 lệnh, 1 em SL 1.30. 1 em SL 1.325 =.=
Bật mí vẫn giữ 6 lệnh UJ trải dài từ giá 77 tới giờ. Em UJ trade rất sướng, đùa chứ nó tăng TK tôi lên 40% TK mỗi tháng trong vòng 2 tháng. Sexiest currency in 2012 =))
Nghe đồn, nghe đồn thôi nha, BOJ đang dốc tiền mua EU và bán JPY nên mới có hiện tượng EU tăng như thế @@

Thôi chém gió thế đủ rồi ko có người vào quăng dép ;))

Em thì PTKT cho EU năm nay tăng khá là bá đạo nên cũng đoán thằng EJ cũng ăn theo ;)) . Năm nay em chỉ nhảy vào mấy cú pullback múc EU lên là chính thôi .

sl.bmp

Xách dép chạy rồi nhé :D . Thấy nó pullback nên chờ thời cơ khác :D .

Xém chết nhé, hí hí. Hình như nãy thấy ghét quá lỡ tay vào 1000 lot nó phọt ghê wa' =]]

Hehe , em h khác xưa lắm bác ạ . Thấy mùi pullback là chạy ngay ;)) . Nhìn qua thấy 3 cây nến 15M neutral + 1 nến M5 xanh reversal là em chạy rồi =)) .

EU lên nổi 1.37 k ta.hay là chốt nhỉ ?

Tùy vào stop loss bác đặt ở đâu thôi ;)) . Chứ trong năm nay là năm EU thăng thiên đấy , 1.4x-1.5x là có thể . 1.37 thì xá gì =)) .

Currency war là đúng với trường hợp bây giờ nhất ;))
:">
Đầu cơ là phải như thế này, đợi tin ra là TP thôi :">

Last edited by a moderator:
Con GU em không tin tưởng nó sẽ up bền . Em buy ít EU giá đẹp để ngâm dấm rồi ;)) . Mấy hôm nay bận quá nên ko rãnh ngồi mai phục ;)) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,609
Latest member
tdtcofficial

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week