Help Radiumone trừ $$$ ???

cái tháng 11 năm nào cũng dính họa.
mong là cùng nhau sống sót vượt qua mùa đông này, qua được thì giảm tỷ lệ cạnh tranh, sống phà phà.
còn không thì Ra Đi thật đúng như tên gọi của nó:binhsua16:

:D. tên gọi của nó nếu gọi theo tiếng của vietnames thì Ra Đi, nhưng bên kia gọi khác đấy ;))

Báo cáo ace! :D
Khi nãy mình có nói là acc radiumone của mình block nhưng ko phải nhé, hồi trưa mình có change email login nhưng nó bảo là ko change đc, chiều log vào bằng mail cũ nó báo sai email / pass làm mình cứ tưởng acc đã ra đi... Nó chưa block ngày nào thì còn hi vọng ngày đó, giờ ngồi hóng tiếp vậy :D

Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,Ngóng đê,

Nghe đồn có người vượt Minpay có 50$ cũng lên đường kìa các pác... thôi đi mua nãi chuối vài cây nhang ik... :binhsua04:

tin đồn nhảm. Mình vượt quá mà vẫn nhận được nè :binhsua12:

Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp Úp

h cheat chắc khó hơn rồi :) hazzzzz

chắc tại siêu bão bên đó làm hết $,thấy ng dân NY còn phải lục rác tìm thức ăn @_@

đã làm admin muốn ngồi ko hưởng thì lúc đầu phải xác định rồi :m020:

Mình vào kiểm tra daily report thì nó chỉ dừng cập nhật ở ngày 1 nhé ngày 2 ngày 3 thì không thấy đâu . anh e cẩn thận đến khi nào nó cập nhật thì hãy làm không thì sợ sẽ mất $ .

1 thông báo quan trọng nữa mình mới chôm đc từ 1 pro thì nó sẽ pay đến 2h US thứ 2 nhé

Last edited by a moderator:
Chuẩn, làm admin mà cứ nghĩ bỏ tiền làm cái site ăn không ngồi cuối tháng đợi net pay thì đúng là nhảm nhí
Tham thì thâm thôi
Cứ chết đi sống lại vài lần mới giỏi đc

- - - Updated - - -

Tất cả ai acc còn login đc thì yên tâm thứ 2 , tức đêm thứ 2 giờ VN nó sẽ pay, còn bị lock thì xác định đi nhé.
1 bài học đấy không phải cứ cắm đầu vào làm là có tiền đâu
Bonus thêm nữa là sắp đến lượt sonic rồi nhé

Mình vào kiểm tra daily report thì nó chỉ dừng cập nhật ở ngày 1 nhé ngày 2 ngày 3 thì không thấy đâu . anh e cẩn thận đến khi nào nó cập nhật thì hãy làm không thì sợ sẽ mất $ .

1 thông báo quan trọng nữa mình mới chôm đc từ 1 pro thì nó sẽ pay đến 2h US

2h sáng hôm nay hả cậu :).

- - - Updated - - -

Tại PP của thằng em nó nhờ kiểm tra ,bên kia bảo pay rồi mà ko thấy có email báo ,lại chả log vào đc acc để xem có hay chưa :| .Vậy chắc là có rồi nhưng nó ko báo mail thôi :)

Mình đã nhận mail của paypal bình thường rùi nhé cậu :).

Chuẩn, làm admin mà cứ nghĩ bỏ tiền làm cái site ăn không ngồi cuối tháng đợi net pay thì đúng là nhảm nhí
Tham thì thâm thôi
Cứ chết đi sống lại vài lần mới giỏi đc

- - - Updated - - -

Tất cả ai acc còn login đc thì yên tâm thứ 2 , tức đêm thứ 2 giờ VN nó sẽ pay, còn bị lock thì xác định đi nhé.
1 bài học đấy không phải cứ cắm đầu vào làm là có tiền đâu
Bonus thêm nữa là sắp đến lượt sonic rồi nhé

net nào không biết chứ site đại ca thì quote insua tẹt ga không cần click off mà vẫn sống dài dài.... làm bên raze đúng là yên tâm thật =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom