Help Radiumone trừ $$$ ???

mịa những acc làm 250 point ,300 point bị xóa mất tiêu là thấy dễ quê rồi :) , coi như hôm nay xui 1 ngày tổn thất về $ :)

Vẫn còn chiến mạnh nó hả bạn ?:D Sau đợt này chắc admin đi cũng nhiều, có thể nó sẽ ngon trở lại :)

Mình nói thật cũng chả mún bonchen nhưng thấy câu nói này thì đúng là hơi quá :| Dân vn làm offers mà ko cheat lấy sheet mà ăn ah.Thằng nào dám nhận làm off mà ko cheat lên đây phán tao xem dis chị :|

uhm ... mình có nói là ko cheat đâu . nhưng sự khác biệt giữa cheat trơ trẻn và cheat pro là khác biệt rất nhiều. Có nhìu thằng chỉ bik ăn và ăn. nhưng có người biết cái gì ăn được, cái gì ko .

Đó là sự khác biệt giữa cheat pro và cheat trơ trẻn :| . Ai bị radium trừ tiền thì tự hỏi mình đã làm gì . Minh chơi radium chưa lâu nhưng đãm bảo chả bị charge back đồng nào . (tới thời điểm này)

Lừa đảo, gian lận, mánh mun cũng là 1 nghệ thuật ;)) do đó mình nói offer là 1 nghệ thuật thì có gì là sai :)

Lạc đề tí : Mấy bạn cho mình hỏi có ai gửi, nhận Paypal trong 2 ngày nay có email thông báo không ?

Vẫn còn chiến mạnh nó hả bạn ?:D Sau đợt này chắc admin đi cũng nhiều, có thể nó sẽ ngon trở lại :)

thữ chiến coi tình hình nó ra sao , mà kiểu này thì chia tay radium vậy , nhãy qua net khác làm cho chắc ăn :)

Lạc đề tí : Mấy bạn cho mình hỏi có ai gửi, nhận Paypal trong 2 ngày nay có email thông báo không ?

Ừ có tớ nè. Tớ nhận $$ paypal cũng ko báo về email cho tớ biết, thực hiện lệnh withaw nó cũng ko báo về 1 cái email nào :(. Không hiểu lí zo nằm ở đâu

Ừ có tớ nè. Tớ nhận $$ paypal cũng ko báo về email cho tớ biết, thực hiện lệnh withaw nó cũng ko báo về 1 cái email nào :(. Không hiểu lí zo nằm ở đâu
Tại PP của thằng em nó nhờ kiểm tra ,bên kia bảo pay rồi mà ko thấy có email báo ,lại chả log vào đc acc để xem có hay chưa :| .Vậy chắc là có rồi nhưng nó ko báo mail thôi :)

Nghe nhạc, Xem phim để trôi qua ngày :).Thúw 7 rồi, các Admin chờ phần tiếp theo vào thứ 2 nhé :)>

Có nhiều bác chưa nhận được $ nhỉ. Chia buồn với ai chưa nhận được nhé:binhsua10:

hic mình vẫn login vào được bình thường nhưng chưa thấy giề :binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back