Rảnh! Ngồi tâm sự tình cảm với anh em...

Post bài tâm sự với anh em mà trình bày như vầy thì tình HÌNH ko ổn ĐÂU

hình minh họa thì qua http://mmo4me.com/threads/rua-mat-di-anh-em-thuoc-bo-mat-tobicom.8707/ nhé đồng dâm

kiến nghị với thớt hãy soạn ra bộ "kinh nghiệm chinh chiến toàn thư" của thớt để truyền đạt lại cho ae và mình học tập :). Ko hỉu * mà cứ cua mấy e gái và mấy chị gái các kiểu mà mình cứ bị loại ngay từ "vòng nhắn tin". Mình ko nói mình là người tốt, nhưng cũng không thừa nhận là người xấu, vậy thì tại sao lại như z...ậy :p

-- 1 nam thanh niên đang cảm thấy nhàm chán chia sẻ -- :D

Hôm nay cũng chán chán, chả muốn làm gì nên lập cái topic này tâm sự với anh em 1 tí, và cũng nhân tiện chia sẻ cho mấy anh em còn F.A 1 tí kinh nghiệm. Hơi dài dòng 1 tí, nên ai rảnh thì đọc chơi…

Nói sơ sơ về Gấu của mình thì nó thế này: Công việc đầy đủ, gia đình cơ bản, mặt mũi cũng thuộc hàng xinh xắn, baby (23 tuổi mà nhìn chỉ tầm 18,19 thôi), cũng tốt tính, dù là con út nhưng việc gì cũng biết làm, rất năng động, cá tính nên cũng “hút trai” (đặc biệt là hút F.A), mỗi tội có cái sở thích con nít, thích chụp ảnh tự sướng, rồi thì có khi rảnh quá còn lấy cả V.Rohto ra nhỏ mắt rồi chụp ảnh khóc, post facebook, zalo tùm lum, thi thoảng mình quá ngứa mắt với cái kiểu “sống ảo” đó thì mình gọi điện “quạt” cho 1 trận, là lập tức Gấu viết Stt tâm trạng. Chính vì “ảo” thế nên tối qua mới có chuyện thế này:

+ Khoảng 22h mình đi từ nhà Gấu về, đang đi thì nhìn qua gương xe máy thấy có thằng bám đít:eek:, đê mờ tưởng nó cướp mình tăng ga phóng vù vù tới chỗ đông người rồi mà nó vẫn dí theo, rồi nó vượt lên “Chào anh”, quay sang hóa ra là thằng bạn của Gấu, nó bảo mời mình đi uống nước. Ngồi uống nước 1 tí mà nó nói nhiều lắm, cũng đếch nhớ hết nó nói gì, túm lại là nó bảo nó thích Gấu và nó bảo thấy mình hay gây áp lực, hay làm Gấu khóc, gấu buồn…bla… bla… nó bảo nó biết vì nhìn zalo và facebook của Gấu hay đăng ảnh buồn, tâm trạng… rồi bảo là mình đừng đeo bám, làm khổ Gấu nữa :confused:(what the ****? o_O– đếu hiểu thằng này nghĩ gì, mình với Gấu yêu nhau hơn 1 năm rồi, cả tông ti họ hàng còn biết chứ nói đếu gì đến bạn bè). Mình thì biết thằng này “trẻ trâu” (dù nó 23 tuổi rồi) nên cũng đếu thèm chấp, chỉ bảo với nó là “không biết rõ mọi chuyện thì đừng nói lung tung”, rồi nó nói thêm cái đếu gì nữa ấy, xong về.

+ Mình thì thấy cũng hơi bực, nhưng nghĩ cũng tội cho nó, không hiểu nó nghĩ thế nào nếu biết lúc Gấu đưa cho mình đọc tin nhắn của nó (và 1 số thằng khác) nội dung các tin nhắn chủ yếu thể hiện tình cảm cao thượng, trân trọng, chờ đợi…bla…bla…) xong cười như nắc nẻ rồi chốt 1 câu xanh rờn: “ mấy thằng này bị ngu anh ạ”.

Qua vụ của mình thì các anh em còn F.A nên biết:

+ Đừng nhìn ảnh với mấy cái stt vớ vẩn của bọn con gái mà tưởng này tưởng nọ, đôi khi 1 cái ảnh buồn đơn giản là vì tụi nó quá… rảnh mà thôi.

+ Đời cũng đếu như truyện đâu, đi tán gái thì cũng phải biết “sến” đúng lúc, không phải lúc nào cũng nói mấy lời văn hay, ý đẹp cũng là tốt đâu, sáo rỗng bỏ mẹ, rồi bị gái nó chửi là ngu thôi.

+ Và quan trọng nhất là: Nếu không muốn trở thành 1 thằng "lót đường", "đổ vỏ", "đồ chơi" cho 1 đứa con gái thì đừng bao giờ “đuổi theo”, phải bắt nó “đuổi theo” mình hoặc chí ít cũng phải “ngang bằng” nó (câu này hơi khó hiểu, thôi thì cứ ngấm từ từ:D).
Mình thật hạnh phúc vì vợ không sống ảo :))) facebook cả tháng chẳng post tấm hình, stt nào hí hí

Xời, tán gái không phải cứ đẹp trai với nhiều tiền là tán được đâu bạn. Đẹp trai mà nói chuyện ngu thì chỉ có mấy con cá sấu, hám trai đẹp nó mới bám:confused:. Nhiều tiền mà tiêu theo kiểu thích thể hiện thì chỉ có cave nó mới bám:eek:
nhưng ít ra nó cũng là một yếu tố tiên quyết đến thành công trong công cuộc chống FA " Thích trở thành ca sỹ hàn quốc,thích vuốt keo các thứ, vì đẹp trai mới có nhiều đứa yêu yêu yêu... ":D:D:D:D:D:D

Mình có quen biết 1 cô gái luôn up stt buồn đau, ko muốn sống... ngày nào cũng có stt buồn hết
FB của bạn ấy chắc có hơn 100 stt như thế và ko khi nào thấy bạn ấy vui vẻ cả, có lẽ sự rảnh rỗi và nhàm chán dẫn tới việc lúc nào họ cũng cảm thấy buồn, mình khuyên tới lạc cả giọng nhưng cũng ko thay đổi đc bạn ý
Cũng tính bày mmo cho bạn ấy làm thì laptop cứ chạy tool là sập nguồn, và bạn ấy cũng ko hào hứng với mmo
Thấy bạn ấy cứ lủi thủi sống cho qua ngày vậy và yêu đơn phương 1 người con trai hơn 4 năm, bạn gái này thực sự mình quan tâm vì mình thấy rất tội
Nhưng ko có cách nào khuyên nổi luôn, thậm chí mình từng treo stt nhận 1 người vào team nếu họ nghĩ ra cách gì để giúp bạn đó nhưng đều ko hiệu quả
đây thực sự là do cô ấy dùng zalo facebook nhiều quá nên đâm ra trầm cảm

nhưng ít ra nó cũng là một yếu tố tiên quyết đến thành công trong công cuộc chống FA " Thích trở thành ca sỹ hàn quốc,thích vuốt keo các thứ, vì đẹp trai mới có nhiều đứa yêu yêu yêu... ":D:D:D:D:D:D
Còn nghĩ như thế thì còn F.A dài. Yếu tố tiên quyết là đừng để những thứ như tiền bạc, vật chất, ngoại hình... tác động vào tư tưởng của mình, vừa nhìn thấy "địch" đã lo mình yếu thì còn làm ăn cái gì nữa:confused:

Còn nghĩ như thế thì còn F.A dài. Yếu tố tiên quyết là đừng để những thứ như tiền bạc, vật chất, ngoại hình... tác động vào tư tưởng của mình, vừa nhìn thấy "địch" đã lo mình yếu thì còn làm ăn cái gì nữa:confused:
haha. em chấp tụi nó bác. chả là làm mmo suốt ngày ngồi xó nhà. ko ra ngoài lâu dần nó đần đần đi. ko biết sau này có ế nữa ko

Khoai to là nó thích ak :D

đhs mấy thím ạ. Sau vài mối tình thỳ giờ đây ngán yêu đương lắm :(

Mình có thằng em vừa bị gái bỏ vì nghèo và áp lực từ gia đình. Mà con đó có đẹp đẽ gì đâu. Kinh nghiệm của mình là yêu con nào chịch cho nó co bầu là nó phải cưới thôi. Mất công dây dưa lâu ngày sinh biến

Mình có thằng em vừa bị gái bỏ vì nghèo và áp lực từ gia đình. Mà con đó có đẹp đẽ gì đâu. Kinh nghiệm của mình là yêu con nào chịch cho nó co bầu là nó phải cưới thôi. Mất công dây dưa lâu ngày sinh biến
Chả biết bạn nghĩ thế nào, chứ mình chọn n.y thì cũng phải chọn em nào nhà có tí điều kiện, không cần giàu nhưng cũng không nên nghèo, chẳng phải vì chê hay khinh nghèo gì đâu mà là để cuộc sống sau này đỡ vất vả, trách làm sao được chị em không tính toán, có trách thì trách mình không đủ bản lĩnh để nó đặt hi vọng cho tương lai thôi:rolleyes:

Topic hay đó, hóng cao nhân chia sẻ kinh nghiệm vs kiến thức về mảng này, sẽ có lúc cần dùng đây

Hôm nay rảnh nên cầm xẻng ra đào mộ nhé :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week