Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Nhiều người có những suy nghĩ sai lầm rất cơ bản, truyện kể rằng :
5 tuần trước bạn bỏ ra 1k euro và bạn vừa mới kiếm được 140 euro, bạn mang 140 euro đó tái đầu tư.
Bạn nghĩ rằng vốn bạn bỏ ra là 1k euro và nhận lãi 140 euro.
Sự thực là với 5 tuần từ 1k euro bạn kiếm được 140 euro và bạn vừa bỏ ra 1140 euro vốn để đầu tư mà chưa thu được cái gì cả :D

Nhiều người có những suy nghĩ sai lầm rất cơ bản, truyện kể rằng :
5 tuần trước bạn bỏ ra 1k euro và bạn vừa mới kiếm được 140 euro, bạn mang 140 euro đó tái đầu tư.
Bạn nghĩ rằng vốn bạn bỏ ra là 1k euro và nhận lãi 140 euro.
Sự thực là với 5 tuần từ 1k euro bạn kiếm được 140 euro và bạn vừa bỏ ra 1140 euro vốn để đầu tư mà chưa thu được cái gì cả :D
Nếu bạn không tái đầu tư thì bạn bỏ ra vốn 1000e bạn chỉ rút đc ra 750e thôi nhé. .

Nếu bạn bỏ ra 250e tái đầu tư 10 chu kỳ. đến chu kỳ thứ 11 trở đi mỗi chu kỳ lãi 140e.
vậy là rút 2 chu kỳ hoàn vốn rồi. nếu chơi 20 hoặc 30 chu kỳ rồi bán thì từ 250e mua rác ban đầu bán ra nhận dc 750e nhé.

- Việc đăng ký nhiều acc của chỉ 1 người mình nhưng không tự ref cho nhau vì mình nghĩ gà là 3 Acc đầu tư mỗi cái 10t thì lợi nhuận có hơn 1 cái 30t phải không bác
Bác thớt có ở Sài Gòn không, mình hỏi thế để tiện qua lại chứ FB mình kg dùng, Skype mình chưa từng xài

- Việc đăng ký nhiều acc của chỉ 1 người mình nhưng không tự ref cho nhau vì mình nghĩ gà là 3 Acc đầu tư mỗi cái 10t thì lợi nhuận có hơn 1 cái 30t phải không bác
Bác thớt có ở Sài Gòn không, mình hỏi thế để tiện qua lại chứ FB mình kg dùng, Skype mình chưa từng xài

Mình ở Hà Nội bạn ah! :(

Hoàn toàn không được, vì trong trường hợp nó đòi xác minh = up ảnh tự sướng với CMND + Thẻ Visa là bạn sẽ bị phát hiện.

Với 30 triệu thì có lợi hơn 1 xíu nhưng không xứng đáng vì cái đó mà nguy cơ đi cả 3 cái acc là điều hoàn toàn có thể.

Nên cân nhắc thật kỹ.

Last edited:
1 nick không mua share thì max đầu tư là 1000eur ~ 25m nên dùng 1 nick là ổn.
Còn nếu muốn dùng 2 nick thì nhờ người thân trong gia đình đứng hộ tên!!!

Ko rút ra 4 chu kỳ khác hoàn toán với cậu dùng số tiền bằng 4 chu kỳ đó đầu tư vào site ngay từ đầu và ăn lãi liên nhé.

Câu hỏi quan trọng mình muốn đặt ra là các bạn làm thế nào để ăn của site trên 500% trong 30 chu kỳ. mình đã có câu trả lời các bạn có chưa? ai cùng suy nghĩ với mình thì vào bàn luận nhé.
bro có ở SG kg, mình qua cùng bàn chi tiết nhé

Bạn đặt ra 1 con số cầnd đầu tư và mong muốn chia nhỏ của bạn là mấy acc. Mình và anh em sẽ tính giúp cho.

Còn việc lập Multi acc mà bị khóa là mình cảnh báo và chứng kiến nhiều rồi nhé ! Hoàn toàn không kiến nghị.

Bạn đặt ra 1 con số cầnd đầu tư và mong muốn chia nhỏ của bạn là mấy acc. Mình và anh em sẽ tính giúp cho.

Còn việc lập Multi acc mà bị khóa là mình cảnh báo và chứng kiến nhiều rồi nhé ! Hoàn toàn không kiến nghị.
mình định khoảng 100t nhưng trước giừ các giao dịch tài chính qua mạng mình không rành, cung đang định làm cái ViSa của VCB vì mình có tk ở đó. Hôm nọ hỏi nhân viên nó bảo Tạo thẻ ViSA sẽ gắn lun cái tk tiền gửi vào như ở ACB

Cậu đăng ký nhiều tk thì nhờ bố,mẹ,a,chị,em,a họ chị họ,em họ, và e út nữa. :Dnhư thế là người thực việc thực. nhớ chụp cái ảnh tự sướng kèm giấy cmnd và credit card. ko dùng một ip là đc.

Dù là rủi ro thấp thì vẫn là rủi ro, cứ lãi gấp hơn 4 lần lãi ngân hàng 1 năm đã gọi là không bền vững rồi, hôm trước vừa rút cả vốn lẫn lãi được 2k$, nhảy sang lướt BTC cho nó chắc ăn :D

mình định khoảng 100t nhưng trước giừ các giao dịch tài chính qua mạng mình không rành, cung đang định làm cái ViSa của VCB vì mình có tk ở đó. Hôm nọ hỏi nhân viên nó bảo Tạo thẻ ViSA sẽ gắn lun cái tk tiền gửi vào như ở ACB

Bạn tính chia làm mấy acc ?

Cậu đăng ký nhiều tk thì nhờ bố,mẹ,a,chị,em,a họ chị họ,em họ, và e út nữa. :Dnhư thế là người thực việc thực. nhớ chụp cái ảnh tự sướng kèm giấy cmnd và credit card. ko dùng một ip là đc.
Mình thấy hình như bro ở SG, nếu có thể nhờ bro hướng dẫn 1 buổi về các giao dịch tài chính qua mạng mình không rành. Không biết bro có thời gian tiếp mình 1 buổi không, mình mong 1 cái hẹn và chỉ nói về chủ đề này không có ý j khác

100 triệu ~ 4000 Euro.

Tạm tính cho 1 acc 4000 euro/ 10 chu kỳ.

Tạm tính cho 3 acc 1330 euro/ 10 chu kỳ. Nhớ x 3 lên nhé !

Không chênh nhau đáng kể. Nhưng rủi ro Multi acc là quá lớn

mình cũng thấy có sự chênh lệch đó, nhưng cái đó kg quan trọng vì mình định chơi 3 acc thật: mình, vợ, và em gái = tiền của mình nên kg sợ ban acc. Cái mình sợ là sự chênh lệch đó có đáng bằng Phí thường niên 3 cái VISA, và phí mỗi lần rút và chuyển tiền MUA-BÁN của 3 tk đó thôi để tiền mặt về túi mình Thân!.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week