Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.

MrChaosq10

Banned
Kindness
Reactions
4,253
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
Mọi người cho mình hỏi, hôm nay là ngày kết thúc chu kỳ 1 gói nhỏ của mình, mình muốn bán gói này nên hôm qua đã cài đặt trong Profile phần After cycle end là: Wait while I select next action. Hôm nay kết thúc chu kỳ của gói đó rồi mà mình ko nhận được lãi 8% của gói đó. Vậy là khi muốn bán rác thì phải chấp nhận mất 8% của chu kỳ đó à?

Bạn phải vào để nhấn nút sell hoặc restart thì mới có lãi.
Nếu đã hiện nút sell và sell được thì nhận 75%-150%/ số tiền mua rác
Nếu nhấn restart thì nhận được 8%/ số tiền đầu tư và rác tự tiếp tục chạy lại từ đầu

Last edited:
Có chơi ko thì bán lại cho. đằng nào cũng bán mất 25%. nên tính ae nào mua thì trừ ra 25% tiền. mỗi tháng có tiền rút ngon lành. Nuôi nhiều tk quá bán bớt:D

Bán rồi tới khi họ bắt verify lại lằng nhằng ra, tốt nhất cứ tự tạo acc mà chơi
Và còn tốt chán khi nhận lãi tới 10-2018, nếu như theo lời họ nói là đúng

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi, hôm nay là ngày kết thúc chu kỳ 1 gói nhỏ của mình, mình muốn bán gói này nên hôm qua đã cài đặt trong Profile phần After cycle end là: Wait while I select next action. Hôm nay kết thúc chu kỳ của gói đó rồi mà mình ko nhận được lãi 8% của gói đó. Vậy là khi muốn bán rác thì phải chấp nhận mất 8% của chu kỳ đó à?

Khi em chọn option này thì em chỉ được 6% ( lãi 3 tuần đầu) + Tiền lúc Sell rác (75%-150%) x tiền mua rác chứ không còn được 8% nữa rồi em ah.

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Bán rác thì bác không nhận được 8% đâu..trừ khi bác lại tái chu kì mới... tos của nó từ đầu đã thế ạ..:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week