Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.

kenny3431

Senior
Reactions
187
MR
0.000
cuối cùng em nó cũng về :D
Bác rút lần nào chưa ?. Nếu là acc mới toanh thì sẽ phải đợi nó verify lần đầu hơi lâu 1 chút. Sau này thì sẽ nhẹ nhàng và nhanh chóng thôi.
Từ ngày nó cho phép 2 lần/tuần thì nó đã pay nhanh trở lại rồi các bác nhờ. Thấy bác nào cũng rút 30 phút tới 1 tiếng là về ^^

dungvictory

Banned
Reactions
585
MR
0.000
Bác rút lần nào chưa ?. Nếu là acc mới toanh thì sẽ phải đợi nó verify lần đầu hơi lâu 1 chút. Sau này thì sẽ nhẹ nhàng và nhanh chóng thôi.
Từ ngày nó cho phép 2 lần/tuần thì nó đã pay nhanh trở lại rồi các bác nhờ. Thấy bác nào cũng rút 30 phút tới 1 tiếng là về ^^
Acc em rút nhiều rồi bác, mọi lần tầm 30ph là về nhưng lần này xoay tròn lâu quá :D

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Recyclix:

We are experiencing a small technical issue at the moment and the website will be inaccessible while our technical department works to have it back up again as soon as possible. Please check back again soon. Thank you!

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
pác trool ae à :D ... bữa nay 14/02 chứ có phải 1/4 đâu :D
em thấy site đó ổn định mà bác..hihi..hốc luôn chục tỷ của dân mà chẳng phải làm gì...hihi

sakusuki04

Junior
Reactions
70
MR
0.000
Chat with me via Skype
cho mình hỏi tiền lúc Sell rác (75%-150%). Vậy mình có xác định được khi nào là 75% hoặc đến 150% ko. và nếu mình bán rác của mÌnh thì lấy lại dc đủ số tiền đó ko hay là bị hut đi. đang có ý định bán để lấy lại vốn

ví dụ: mình deposit 2k mua rác.. thì lúc sell thì nhận được bao của 2k

cho mình hỏi tiền lúc Sell rác (75%-150%). Vậy mình có xác định được khi nào là 75% hoặc đến 150% ko. và nếu mình bán rác của mÌnh thì lấy lại dc đủ số tiền đó ko hay là bị hut đi. đang có ý định bán để lấy lại vốn

ví dụ: mình deposit 2k mua rác.. thì lúc sell thì nhận được bao của 2k
Bạn chỉ có thể mua tối đa 1k rác. Còn hơn 1k bạn bắt buộc phải mua công cụ để gia tăng hạn mức mua rác của bạn. Và dĩ nhiên, nếu bạn bán. Bạn sẽ chỉ bán được 75% tiền mua rác thôi. (ko bao gồm tiền mua công cụ nhé)

Reactions
153
MR
0.001
Bạn chỉ có thể mua tối đa 1k rác. Còn hơn 1k bạn bắt buộc phải mua công cụ để gia tăng hạn mức mua rác của bạn. Và dĩ nhiên, nếu bạn bán. Bạn sẽ chỉ bán được 75% tiền mua rác thôi. (ko bao gồm tiền mua công cụ nhé)
Cái công cụ không bán được hở bác?

Recyclix:

We are experiencing a small technical issue at the moment and the website will be inaccessible while our technical department works to have it back up again as soon as possible. Please check back again soon. Thank you!
Hình như nó vẫn đang fix thì phải. Trên fb thấy nhiều người báo không login được bằng facebook và google account. Còn login bằng account bình thường thì vẫn okie.

Chắc cậu lại rút nhiều rồi, rút số lượng nhiêu đấy cậu
Cũng khổ 1 cái là 1 tuần nó chỉ có 2 turn rút, mà nó chặn trên chặn dưới như này thì hơi bị khó khăn :(. Cũng ko có vấn đề gì, nhưng đọc trên FB của nó thấy nhiều đồng chí bị pending 48h, đến cả tuần thành ra cũng hơi quan ngại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week