Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
cuối cùng em nó cũng về :D
Bác rút lần nào chưa ?. Nếu là acc mới toanh thì sẽ phải đợi nó verify lần đầu hơi lâu 1 chút. Sau này thì sẽ nhẹ nhàng và nhanh chóng thôi.
Từ ngày nó cho phép 2 lần/tuần thì nó đã pay nhanh trở lại rồi các bác nhờ. Thấy bác nào cũng rút 30 phút tới 1 tiếng là về ^^

Bác rút lần nào chưa ?. Nếu là acc mới toanh thì sẽ phải đợi nó verify lần đầu hơi lâu 1 chút. Sau này thì sẽ nhẹ nhàng và nhanh chóng thôi.
Từ ngày nó cho phép 2 lần/tuần thì nó đã pay nhanh trở lại rồi các bác nhờ. Thấy bác nào cũng rút 30 phút tới 1 tiếng là về ^^
Acc em rút nhiều rồi bác, mọi lần tầm 30ph là về nhưng lần này xoay tròn lâu quá :D

Recyclix:

We are experiencing a small technical issue at the moment and the website will be inaccessible while our technical department works to have it back up again as soon as possible. Please check back again soon. Thank you!

pác trool ae à :D ... bữa nay 14/02 chứ có phải 1/4 đâu :D
em thấy site đó ổn định mà bác..hihi..hốc luôn chục tỷ của dân mà chẳng phải làm gì...hihi

cho mình hỏi tiền lúc Sell rác (75%-150%). Vậy mình có xác định được khi nào là 75% hoặc đến 150% ko. và nếu mình bán rác của mÌnh thì lấy lại dc đủ số tiền đó ko hay là bị hut đi. đang có ý định bán để lấy lại vốn

ví dụ: mình deposit 2k mua rác.. thì lúc sell thì nhận được bao của 2k

cho mình hỏi tiền lúc Sell rác (75%-150%). Vậy mình có xác định được khi nào là 75% hoặc đến 150% ko. và nếu mình bán rác của mÌnh thì lấy lại dc đủ số tiền đó ko hay là bị hut đi. đang có ý định bán để lấy lại vốn

ví dụ: mình deposit 2k mua rác.. thì lúc sell thì nhận được bao của 2k
Bạn chỉ có thể mua tối đa 1k rác. Còn hơn 1k bạn bắt buộc phải mua công cụ để gia tăng hạn mức mua rác của bạn. Và dĩ nhiên, nếu bạn bán. Bạn sẽ chỉ bán được 75% tiền mua rác thôi. (ko bao gồm tiền mua công cụ nhé)

Bạn chỉ có thể mua tối đa 1k rác. Còn hơn 1k bạn bắt buộc phải mua công cụ để gia tăng hạn mức mua rác của bạn. Và dĩ nhiên, nếu bạn bán. Bạn sẽ chỉ bán được 75% tiền mua rác thôi. (ko bao gồm tiền mua công cụ nhé)
Cái công cụ không bán được hở bác?

Recyclix:

We are experiencing a small technical issue at the moment and the website will be inaccessible while our technical department works to have it back up again as soon as possible. Please check back again soon. Thank you!
Hình như nó vẫn đang fix thì phải. Trên fb thấy nhiều người báo không login được bằng facebook và google account. Còn login bằng account bình thường thì vẫn okie.

Nếu nhỏ lẻ thì mốc 2k2 là đẹp nhất
Vì cái công cụ đầu tiên cũng rẻ, mà lại gia tăng được thêm 5k rác, cũng ổn

Hôm nay làm thử 1 lệnh withdraw, 3h vẫn chưa verify. Sau khi ra 1 nùi luật mới + loại bỏ phần tương tác mạng xã hội thì delay again :(

Hôm nay làm thử 1 lệnh withdraw, 3h vẫn chưa verify. Sau khi ra 1 nùi luật mới + loại bỏ phần tương tác mạng xã hội thì delay again :(

Chắc cậu lại rút nhiều rồi, rút số lượng nhiêu đấy cậu

Chắc cậu lại rút nhiều rồi, rút số lượng nhiêu đấy cậu
Cũng khổ 1 cái là 1 tuần nó chỉ có 2 turn rút, mà nó chặn trên chặn dưới như này thì hơi bị khó khăn :(. Cũng ko có vấn đề gì, nhưng đọc trên FB của nó thấy nhiều đồng chí bị pending 48h, đến cả tuần thành ra cũng hơi quan ngại.

Rút hôm qua 100e về trong 15p mà, có thấy pen gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week