Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Chỉ với 500 000 EURO - Mua toàn bộ dây chuyển của RECYCLIX về Việt Nam - Và trở thành đối tác chính của RECYCLIX :D

Chỉ với 500 000 EURO - Mua toàn bộ dây chuyển của RECYCLIX về Việt Nam - Và trở thành đối tác chính của RECYCLIX :D

View attachment 75800

Mình Dep tiền từ tài khoản Visa Debit từ ngày 27/05 đến giờ mà chưa thấy tin tức gì cả nhà nhỉ???
Upload ảnh thẻ vs cmnd rồi...mà k thấy RC thông báo gi nhỉ? Mất bao ngày mới xử lý xong nhỉ?

Mình Dep tiền từ tài khoản Visa Debit từ ngày 27/05 đến giờ mà chưa thấy tin tức gì cả nhà nhỉ???
Upload ảnh thẻ vs cmnd rồi...mà k thấy RC thông báo gi nhỉ? Mất bao ngày mới xử lý xong nhỉ?

sao ko dep = btc lại đi chọn cổng dep phiền toái nhất :oops:

Sao lần này lâu vậy. Đã 1 ngày rồi mà tiền vẫn chưa về, lo quá :(:(:(:(

BTC hay gì vậy em ?

Up ảnh thường mất 1-2 ngày review bạn nhé!

https://recyclix.com/contacts/

Trường hợp của bạn chat Viber hoặc Line là nhanh nhất. Vì lượng dep và with bằng VISA/ BANK bây giờ xử lý lâu hơn. Có thể lượng người dùng nhiều hơn xưa.

KIẾN NGHỊ HÃY DÙNG BTC.

Đang ra cầu Nhật Tân nghe câu chúc của bạn, thôi quay lại vậy :D
bác @SealTemSix làm thêm bài hướng dẫn , hoặc quay video màn hình cách dep và withd = btc cho newbie đi.
thêm cả cách mua btc nữa
chứ hồi mới đầu tham gia, mình cũng không bit btc là gì,
qua hyip không bit PM là gì
chạy affiliate mà không bit paypal là gì:oops:
trước giờ toàn xài VND:D

Chắc rút đúng hôm nó tổ chức hội thảo nên ko có ai canh để pay
Với FAQ của nó từ 24-48h cơ mà. lo gì :D

Rút bank lâu vì nhân viên phải tập hợp các yêu cầu rút qua bank rồi ra ngân hàng để chuyển khoản...

Dep bank thì chắc chắn phải xác thực xong mới có được tiền trong REC.

HÃY CHỌN BTC NẾU CÓ THẾ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week