Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Chúc anh em cuối tuần vui vẻ và nên nhớ rằng, không nên đặt lệnh rút về BANK vào các ngày cuối tuần nhé !

Chào các bác. mình là mem mới. cho mình hỏi là có nên đầu tư vào Recyclix ko? và nên đầu tư bao nhiêu là đc? mình vốn nhỏ có nên đầu tư ko? Mình hỏi thật mong các bác đừng troll.

Chào các bác. mình là mem mới. cho mình hỏi là có nên đầu tư vào Recyclix ko? và nên đầu tư bao nhiêu là đc? mình vốn nhỏ có nên đầu tư ko? Mình hỏi thật mong các bác đừng troll.
Uy tín. Nhưng lãi ít. Khoảng 12%/tháng. Bác tự tính 1 tháng muốn kiếm được bao nhiêu thì tính ra số tiền cần nạp :)

Đang có Dự Định Góp Vốn Chiến Site Này 1 chu Kỳ Chia Cho Anh Em 7%.

Có Lựa Chọn. Nếu Site Scam. ( Còn Site sống Mãi thì cứ 1 chu kì nhận 7%)
Nếu Site Scam Bạn Chưa Nhận Đủ Vốn Mình Sẽ Bỏ tiền ra đưa cho bạn để Đủ Vốn . VD( Đầu tư 100$ Nhận dc 60$ Con 40$ Mình Sẽ Đưa Cho Bạn)

1 Nếu Nhận Tiền 1 Lần Lại Bạn Sẽ Nhận Dc 50% Với Số Tiền Vốn. Nghĩa Là 40$ Sẽ Nhận lại Ngây 20$.
2. Sẽ Nhận Tiếp 35 Ngày ( 1chu Kỳ 7%) Đủ Vốn Thôi.

Cập nhất quan trọng từ REC:

Đối với những bạn đã có yêu cầu rút tiền vào ngày 27 - 5 (có thể qua cả 28 -0 5 giờ Việt Nam) vừa qua đã không nhận được thanh toán do việc tiếp nhận các yêu cầu các thanh toán gặp vấn đề.
Đội nghĩ kỹ thuật của REC đã tìm thấy một trục trặc trong tập tin thực thi thanh toán và đã giải quyết được vấn đề.
Tất cả các yêu cầu thanh toán vào ngày 27 - 05 (có thể qua cả 28 -0 5 giờ Việt Nam) đã được giải quyết.

Chúc các bạn một cuối tuần vui vẻ.

Chào các bác , em là mem mới ạ . Cho em hỏi, giờ em muốn chơi thì nên đầu tư bằng cổng gì ạ ?

Hiện tại chỉ có thể đầu tư bằng VISA / MASTER CREDIT hoặc BTC em nhé! Chuyển khoản ngân hàng thì hơi lâu nên ít người lựa chọn.

vậy chỉ cần đầu tư 150 Euro thì hàng tháng ta đủ minpay phải ko bác?
Uk. Nhưng thật chất là nó trả 2 lần.
Một chu kỳ là 5 tuần được 15% (tức 12%/tháng) bao gồm: 3 tuần đầu 6% + 2 tuần kế tiếp 8% ;)

Uk. Nhưng thật chất là nó trả 2 lần.
Một chu kỳ là 5 tuần được 15% (tức 12%/tháng) bao gồm: 3 tuần đầu 6% + 2 tuần kế tiếp 8% ;)

Chuẩn !

Nhưng cứ trọn gói 14% / 5 tuần cho anh em khỏi mệt đầu :D

Chào các bác. cho mình hỏi giờ làm ví BTC thì nên làm ở web nào vậy? vì mình thấy nhiều loại nên ko biết chọn cái nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week