Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Rút thử 20€ vào 14h 31/05 đến 18h 01/06 tiền về. Tỷ giá 24k9 VCB :)

Last edited:
1 ngày rồi không thấy tiền về nên phải gọi điện đến trụ sở ở Balan, nó xin lỗi bảo là các sếp đang họp nên chưa chuyển được tiền cho anh, anh thông cảm. Anh bảo không thông cảm gì hết, bảo 1 sếp của mày về chuyển tiền cho anh ngay. Thế là vừa nhận đc tiền các thím ạ :D:D:D

Xong 1 cycle !

Rút thử 20€ vào 14h 31/05 đến 18h 01/06 tiền về. Tỷ giá 24k9 VCB :)
1 ngày rồi không thấy tiền về nên phải gọi điện đến trụ sở ở Balan, nó xin lỗi bảo là các sếp đang họp nên chưa chuyển được tiền cho anh, anh thông cảm. Anh bảo không thông cảm gì hết, bảo 1 sếp của mày về chuyển tiền cho anh ngay. Thế là vừa nhận đc tiền các thím ạ :D:D:D

Xong 1 cycle !

Thế mà chiều nay làm mình tí ra bờ sông :D

Kiểm tra tuyến trên của mình là ai ntn vậy bạn, trong profile mình ghi
Your master

C8D7-DEF5-4A95

Giờ không biết là ai để đòi rcb :D

Last edited:
có ai dùng thẻ của VPbank,viettinbak hoặc để dep và rút về không?nếu có thì có chịu thêm fee khi rút về không?
trước giờ xài ACB và DAB,mà 2 bank này làm visa nó đòi KT3,mình thì ở trọ nên chịu,thấy VPbank voi viettinbank làm thẻ visa đơn giản hơn,ai xài tư vấn dùm...

có ai dùng thẻ của VPbank,viettinbak hoặc để dep và rút về không?nếu có thì có chịu thêm fee khi rút về không?
trước giờ xài ACB và DAB,mà 2 bank này làm visa nó đòi KT3,mình thì ở trọ nên chịu,thấy VPbank voi viettinbank làm thẻ visa đơn giản hơn,ai xài tư vấn dùm...

Hiện tại rút về số tài khoản ngân hàng, chứ không nhất thiết phải VISA hay MASTER. Theo mình được biết thì FEE = 0

Còn nếu DEP thì mới cần VISA hoặc MASTER,

Tuy nhiên,

Hãy cố gắng sử dụng BTC - mọi việc cực kỳ đơn giản.

Hiện tại rút về số tài khoản ngân hàng, chứ không nhất thiết phải VISA hay MASTER. Theo mình được biết thì FEE = 0

Còn nếu DEP thì mới cần VISA hoặc MASTER,

Tuy nhiên,

Hãy cố gắng sử dụng BTC - mọi việc cực kỳ đơn giản.
bữa giờ BTC lên giá chả thấy ai bán,bữa bác s6 có bán,mà em xài WMZ với DAB,đúng 2 cái bác không xài :D,với lại tín làm cái visa dep với rút luôn cho tiện,gần nhà cách 500m có vp voi viettin,chạy ra nộp tiền rồi dep nhanh,khỏi mất công lên 4rum mua BTC chi

bữa giờ BTC lên giá chả thấy ai bán,bữa bác s6 có bán,mà em xài WMZ với DAB,đúng 2 cái bác không xài :D,với lại tín làm cái visa dep với rút luôn cho tiện,gần nhà cách 500m có vp voi viettin,chạy ra nộp tiền rồi dep nhanh,khỏi mất công lên 4rum mua BTC chi

btc có thể mua qua site auto mà. :D. Nếu có internet banking + vcb thì vài phút là có

mình cũng ở trọ mà.
bạn cầm CMND ra ACB nói làm thẻ visa prepaid nhé, đóng lệ phí 30k
30 phút là có thẻ, dep hay rút gì cũng ok, nhớ đăng ký internetbanking để dễ xem sao kê
phí rút tiền tại ATM của ACB chỉ 1,1k rẻ bèo

Tính ra đợt vừa rồi BTC bị làm giá nên dep vào cũng ~ với CC + 5% phí.

Làm nhanh nhất là VISA ACB - 30 Phút nhận thẻ.

Lưu ý: Kích hoạt chế độ bảo mật 3D luôn sau khi đăng kỳ dịch vụ ACB Online nhé !

Của 1 bạn về trong ngày với rate : 24.89053234501348 vnđ / 1 EURO = Rate Bank VCB ngày hôm nay. Không mất phí.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week