Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
mỗi lần dep vào chỉ dc 250E đối với thẻ tín dụng phải ko thớt. một ngày dc dep máy lần.

1 lần là 250€ nhé. Anh 6 chưa cập nhật thông tin thay đổi này. Nó giảm được nửa năm rồi.
Còn 1 ngày thì dep bao nhiêu lần cũng được

Đã gần 6 tiếng trôi wa với cổng btc, chưa thấy gì cả :)

Mới có 6 tiếng đã kêu trong khi FAQ từ 24-72h.
Nhất là bọn RC nó làm thật có sản phẩm và quy trình sản xuất đàng hoàng chứ có phải mỗi việc ngồi chỉnh % daily capped và pay $ như bọn admin revshare đâu mà cứ đòi 10-20 phút là phải pay.

Khi nào quá FAQ hãng đưa lên đây

Mạng nhà e k hiểu sao mấy ngày nay k vào đc RC. E thử fake sang ip us vào thử thì đc nhưng k dám đăng nhập sợ bị nó baned. H e phải làm sao các bác

Có ai nghĩ đến chưa.
Cho hỏi một câu quan trọng. lý do là trước đây cũng có chơi một site đầu tư dạng này và gặp trường hợp như thế này.

Là site quy định mình chỉ rút đúng 400% số tiền mình dep vào. nghĩa là dep 100$ thì sau này mình chỉ rút dc 400$. Cho dù mình có tái đầu tư lấy lãi sinh ra lãi nhiều cỡ nào đi nữa nó cũng cho mình rút bao nhiêu đó thôi.

Ví dụ như mình đầu tư 100$ sau một năm cả vốn lẫn lãi là 240$. không rút ra mà đầu tư tiếp năm 3 đc 336$. năm 4 đc 470$. năm thứ năm 658$. và nhiều năm nữa. ( cái này mình lấy tiền đầu tư nhân 14% rồi nhân 10. (số 10 là ươc tính 1 năm 10 chu kỳ)

Nhưng site này nó lại chỉ cho rút 400$. Còn những số tiền còn lại coi như ko rút dc. Nó ghi ROI 400%.

Ví dụ như mình chỉ đầu tư 4 năm theo tính toán ở trên thì đc 470$. đã rút đc 400$ rồi muốn rút 70 đô ra cho hết thì phải dep 17$ mới rút ra đc 68$. (17 nhân 400%. )

1 lần là 250€ nhé. Anh 6 chưa cập nhật thông tin thay đổi này. Nó giảm được nửa năm rồi.
Còn 1 ngày thì dep bao nhiêu lần cũng được

Của anh nó vẫn là 500E mà nhỉ.

Em vừa dep hôm qua và vẫn dep mỗi lần 500 mà bác ơi :D

Thế ah. xem lại xem trong TOS có thay đổi về con số 500€ chưa. tại cách đây nửa năm em dep toàn bị lỗi, :D. Thôi cũng chỉ là số lần dep khác nhau tí thôi mà. Chứ chơi to ai dùng credit card. Dùng btc dep cho nó nhanh.

Có ai nghĩ đến chưa.
Cho hỏi một câu quan trọng. lý do là trước đây cũng có chơi một site đầu tư dạng này và gặp trường hợp như thế này.

Là site quy định mình chỉ rút đúng 400% số tiền mình dep vào. nghĩa là dep 100$ thì sau này mình chỉ rút dc 400$. Cho dù mình có tái đầu tư lấy lãi sinh ra lãi nhiều cỡ nào đi nữa nó cũng cho mình rút bao nhiêu đó thôi.

Ví dụ như mình đầu tư 100$ sau một năm cả vốn lẫn lãi là 240$. không rút ra mà đầu tư tiếp năm 3 đc 336$. năm 4 đc 470$. năm thứ năm 658$. và nhiều năm nữa. ( cái này mình lấy tiền đầu tư nhân 14% rồi nhân 10. (số 10 là ươc tính 1 năm 10 chu kỳ)

Nhưng site này nó lại chỉ cho rút 400$. Còn những số tiền còn lại coi như ko rút dc. Nó ghi ROI 400%.

Ví dụ như mình chỉ đầu tư 4 năm theo tính toán ở trên thì đc 470$. đã rút đc 400$ rồi muốn rút 70 đô ra cho hết thì phải dep 17$ mới rút ra đc 68$. (17 nhân 400%. )
hú pro vào quánh giá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,664
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week