Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

chim bán có lỗ ko bạn
Chim bán đi lỗ 10% bạn ạ. nên phải tính toán cẩn thận khi bán chim bé nâng cấp chim to. ví dụ 500 bạc mua 1 con xanh 2 ngày sau bán đi thì kể cả số trứng đẻ ra vẫn còn lỗ, dùng > 2 ngày hãy mua không để đó tích mua chim vàng còn lãi hơn. các bạn có thể tự tính toán ra được với việc nâng cấp từng loại chim.

Last edited:
em không tạo tài khoản QIWI đc @@, lúc gửi mã xác nhận em chọn sdt Việt Nam nhưng k nhận đc mã, HELP!!
em không tạo tài khoản QIWI đc @@, lúc gửi mã xác nhận em chọn sdt Việt Nam nhưng k nhận đc mã, HELP!!
cái này có khả năng ip của bạn đã có người lập rồi. thử chạy ra nét hoặc nhà khác xem

cái này có khả năng ip của bạn đã có người lập rồi. thử chạy ra nét hoặc nhà khác xem

Chắc không phải lý do đó đâu bạn, mình thử đăng ký cũng ko nhận được code. VK Target rút về Webmoney thôi bạn.

Chắc không phải lý do đó đâu bạn, mình thử đăng ký cũng ko nhận được code. VK Target rút về Webmoney thôi bạn.
sao nhỉ, mình cũng mới đăng ký mà. mấy hôm trước rút về paypal rồi đem bán đổi sang payeer

Như đã hứa với mọi ng hôm nay sẽ post tiếp prooft đợt 2 site chim
Tỷ lệ lúc chưa bán trứng là 425 bạc
Sau khi bán trứng thành 587
Sau khi rút thành 946
Vậy tính ra mình bán tổng cộng 25tr trứng gần 26tr trứng thì tăng lên 162 bạc
Và sau khi rút 215 RUB từ site thì nó tăng lên 359 + 162 = 521 Đúng như có đợt mình post là nó tăng gần gấp 2 số bạc trước khi rút . ^_^

Rút là 215.... ra đến lúc nó thanh toán còn 213.2 sau đó về đến payeer còn 211 ^_^

Sau khi rút thành 946
Và sau khi rút 215 RUB từ site thì nó tăng lên 359 + 162 = 521 Đúng như có đợt mình post là nó tăng gần gấp 2 số bạc trước khi rút . ^_^
View attachment 93794

View attachment 93796

Rút là 215.... ra đến lúc nó thanh toán còn 213.2 sau đó về đến payeer còn 211 ^_^
thế này ko ăn thu nhỉ. chắc phải để cả tháng mới rút

thế này ko ăn thu nhỉ. chắc phải để cả tháng mới rút
Mỗi ng 1 cách chơi ^_^ mình thì thích nó như này miễn sao mỗi lần rút cũng bao nhiêu đó thời gian nhưng số tiền rút về lại nhiều hơn ^_^ là ok

Sau khi rút thành 946
View attachment 93794

View attachment 93796

Chính xác là TK bạc rút cứ tăng lên 500 bạc là tỷ giá tăng 1 đơn vị. Ví dụ TK bạc rút có từ 0-500 thì tỷ giá là 101, 500-1000 bạc thì tỷ giá là 102, 1000-1500 bạc thì tỷ giá là 103, tỷ giá cứ thể mà tăng theo đà tăng của TK bạc rút.

Còn tỷ giá tăng sau mỗi lần rút thì mình suy tính cũng theo logic như trên. Ví dụ lần đầu bạn rút 10 000 bạc, tý giá lúc đó là 120. Vậy sau khi rút nó ghi lại cho bạn tỷ giá này và lại tăng 1 đơn vị sau mỗi lần tăng 500 bạc trong tài khoản rút. Như vậy là logic, hợp lý và chấp nhận được, để trải nghiệm thêm, sợ là nó còn tăng nhanh hơn :(

Sau
Sau khi rút thành 946
View attachment 93794

View attachment 93796

Bao nhiêu ngày ms rút đc đợt 2 này đây bá. Kể từ đợt 1 ấy. 200rub có 60k vnd ít quá nhỉ :)(

Sau

Bao nhiêu ngày ms rút đc đợt 2 này đây bá. Kể từ đợt 1 ấy. 200rub có 60k vnd ít quá nhỉ :)(
Vì cũng chỉ mới là trong giai đoạn nuôi chim còn ít nên thành ra lãi cũng trả có bao nhiêu chủ yếu chơi free rút dc là vui rồi ^_^ còn thời gian hả bác coi trên hình là thấy mà ^_^

Chính xác là TK bạc rút cứ tăng lên 500 bạc là tỷ giá tăng 1 đơn vị. Ví dụ TK bạc rút có từ 0-500 thì tỷ giá là 101, 500-1000 bạc thì tỷ giá là 102, 1000-1500 bạc thì tỷ giá là 103, tỷ giá cứ thể mà tăng theo đà tăng của TK bạc rút.

Còn tỷ giá tăng sau mỗi lần rút thì mình suy tính cũng theo logic như trên. Ví dụ lần đầu bạn rút 10 000 bạc, tý giá lúc đó là 120. Vậy sau khi rút nó ghi lại cho bạn tỷ giá này và lại tăng 1 đơn vị sau mỗi lần tăng 500 bạc trong tài khoản rút. Như vậy là logic, hợp lý và chấp nhận được, để trải nghiệm thêm, sợ là nó còn tăng nhanh hơn :(
tính kỹ quá cũng nhức đầu tính sơ lượt là được ^_^

Bạn rút tiền từ VK Target về ví Qiwi rồi dep lên Super Birds nhé.

VK Target có thể rút về Webmoney, Paypal ... nữa nhưng chỉ Qiwi có thể dùng dep luôn Supper Birds khỏi phải exchane.

Supper Birds cũng có thể dep và rút với ví Payeer và nhiều cách khác nữa.
cho mình hỏi cái QIWI xài thế nào v thấy giống ví blockchain :(

cho mình hỏi cái QIWI xài thế nào v thấy giống ví blockchain :(
Thực ra mình cũng chưa sử dụng Qiwi, hôm qua thử đăng ký cũng không được. Blockchain trữ Bitcoin, còn Qiwi mình nghĩ cũng là một loại ví tiền điện tử riêng như PerfectMoney, WebMoney, Payeer, Paypal ... thôi. Bạn tìm hiểu thêm nhé.

Rút thử, paid instant.

Lúc rút có gần 4k bạc, tỷ giá bạc/rub = 108, sau khi rút 3,8k bạc tỷ giá lên 117. Vậy có khác chút với suy đoán tỷ giá trên của mình, nó tăng thêm 1 đơn vị cho mỗi 500 bạc rút ra nữa. Vậy mỗi 500 bạc rút ra tỷ giá tăng lên 2 đơn vị, tăng 1 đơn vị khi tích trữ để rút và 1 đơn vị sau khi rút.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week