Waiting for Answer Refund từ sellvps2012 nick yahoo: sell_vps_2012

kiemtien2013

Junior
Reactions
133
MR
0.000
mình đã mua từ cậu sellvps2012 6 VPS lẽ kèm 1 acc vps giá 700k và 30k cậu sellvps2012 nhờ thuê dùm acc sock 1 ngày.
Như đã hứa hôm qua cậu sẽ send lại tiền refund cho mình với điều kiện mình giao tất cả Ip và pass vps lại cho cậu và tối qua mặc dầu dùng 3G dưới quê chập chờn mình củng đã cố gắng làm tròn cho cậu, Những cậu lại bão sms vietcombank bi lỗi không send tiền được cho tới giờ tôi vẫn chưa nhận được số tiền trên. Lúc chiều tối cậu ta lại bảo mình chờ chút nữa sẽ send. Đến giờ vẫn chưa nhận được tiền. Nên cần câu trả lời từ bạn
P/s : một ngày cậu bão sell hơn 40 chai mà việc send lại có nhiều tiền đó khó khăn lắm ah. Đúng ra tôi chỉ cần cậu refund số tiền 3 VPS +acc +30k nhưng cậu cố tình deleted luôn 3 con VPS còn lại của tôi. Công việc của tôi gần nhử toàn bộ là trên vps. chậm thế này ai đền bù cho thất thoát của tôi.

hot day :D . Mình cũng đang tự hỏi cái toit thăm dò ý kiến kia , phải chăng có thế lực nào hổ trợ toit mà lai vẫn hiên ngang thế kia :D

Ngay từ đầu đã thấy mùi cam quýt, lại còn topic share tut vps nữa =))

hot day :D . Mình cũng đang tự hỏi cái toit thăm dò ý kiến kia , phải chăng có thế lực nào hổ trợ toit mà lai vẫn hiên ngang thế kia :D
Ý bạn là cái topic share tut reg VPS đó áh......

Nếu topic là thật thì Ở Việt Nam không có chuyện share không cái gì.Tất cả đều có mục đích.(Make money)

chuẩn cmn scam rồi , lấy nick YH clone thì nó rep lại còn kêu còn bán nữa , thiệt dính cái scam , mua tút đào bitcoin chi để dính scam ức chế

đang định lập 2pic thì cậu lập trc mình lun, sẵn đây mình cũng tham gia lun. Cậu seller này hứa setup cho mình cái vps 16core từ tối 9h hwa cho tới bây h. Online yahoo thì ko reply, mấy ng` khác thì " ko bảo hành ", đt thì tắt lun máy...........Nói chung tiền mua vps thí cô hồn vậy, 3 năm làm MMO lần đầu xài vps lần đầu dính lun :confused:

Nếu topic là thật thì Ở Việt Nam không có chuyện share không cái gì.Tất cả đều có mục đích.(Make money)

Nghe mà cay đắng nhỉ :D. Người Việt ko thiếu những người "có một tấm lòng". Có chăng xung quanh bạn toàn những người vụ lợi.

cập nhật "BÁC NÀO KÊU EM SCAM THÌ VÔ NHÉ....CÁC BAC GUI VÔ MAIL DÙM PM MUỐN NỔ NICKK BIẾT AI LẠI AI MÀ TRẢ LỜI" lời của bác ấy trên yahoo

cập nhật "BÁC NÀO KÊU EM SCAM THÌ VÔ NHÉ....CÁC BAC GUI VÔ MAIL DÙM PM MUỐN NỔ NICKK BIẾT AI LẠI AI MÀ TRẢ LỜI" lời của bác ấy trên yahoo
lại nick clone nữa sao , sao nói nick sellvps2012 mà dùng nick fbi098 reply

cậu ấy ko scam đâu . hwa mình cũng bị như các cậu . vps die hết 3 . cậu ấy vẫn change cho mình mà. cậu ấy giải quyết hơi chậm thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week