Waiting for Answer Refund từ sellvps2012 nick yahoo: sell_vps_2012

hzz, minh giong bac Suzune roi, lan dau dung VPS, lam 10con-im lim luon

mình đoán 70% người mua vps của bác này là do bác kenjv giới thiệu từ tut đào bitcoin , cái mà mua rùi mí biết nó dc pub ở khá nhiều nơi :(

cập nhật "BÁC NÀO KÊU EM SCAM THÌ VÔ NHÉ....CÁC BAC GUI VÔ MAIL DÙM PM MUỐN NỔ NICKK BIẾT AI LẠI AI MÀ TRẢ LỜI" lời của bác ấy trên yahoo
Y change như spam yahoo đó :D

Bạn này lách luật sell VPS, từ việc để yahoo - chữ ký. Trong box Buy,Sell or Trade thì mình và @Tranau90 đã nhắc nhở nhiều lần đến nỗi phải tặng point cậu ta mới bỏ chữ ký sell vps lách luật.

1 kinh nghiệm cho các bạn là các nick nào lập ra mà name liên quan đến dịch vụ thì thường scam (mình nói đa số chứ ko ám chỉ ai cả) :D

Topic nào cậu sellvps2012 này lập ra trong buy, sell or trade mình đều xóa cả.

Nhưng đây là box chat, topic là thăm dò. Nếu thấy sell vps trá hình sao các bạn ko report để BQT xử lý mà lại im im mua ?

Mod box này là @thangquynho thì hay busy, nên có lẽ cần tăng cường thêm nhân sự cho box Chat.

Last edited:
Bạn này lách luật sell VPS, từ việc để yahoo - chữ ký. Trong box Buy,Sell or Trade thì mình và @Tranau90 đã nhắc nhở nhiều lần đến nỗi phải tặng point cậu ta mới bỏ chữ ký sell vps lách luật.

1 kinh nghiệm cho các bạn là các nick nào lập ra mà name liên quan đến dịch vụ thì thường scam :D

Topic nào cậu sellvps2012 này lập ra trong buy, sell or trade mình đều xóa cả.

Nhưng đây là box chat, topic là thăm dò. Nếu thấy sell vps trá hình sao các bạn ko report để BQT xử lý mà lại im im mua ?

Mod box này là @thangquynho thì hay busy, nên có lẽ cần tăng cường thêm nhân sự cho box Chat.
Nói thế vậy ko ai quản lí rùi :rolleyes:

Nói thế vậy ko ai quản lí rùi :rolleyes:
Không phải không ai quản lý mà không có ai report, vì khối lượng công việc của mỗi box cũng khá nhiều

Nếu các bạn member tích cực report thì sẽ có ng xử lý cho các bạn

để giảm thiểu rủi ro tối đa cho các bạn thôi :)

Nghe mà cay đắng nhỉ :D. Người Việt ko thiếu những người "có một tấm lòng". Có chăng xung quanh bạn toàn những người vụ lợi.
Trong mmo thôi cậu.Tớ chưa thấy ai share cách kiếm tiền gì gì cả mà toàn đặt link affiliate và email để lấy email.:)

Ui zoi,ngay từ đầu thấy đã có mùi cam rùi,lạ éo gì mấy cái trò của bố này,tỏ ta nguy hiểm vê cả lờ

Không phải không ai quản lý mà không có ai report, vì khối lượng công việc của mỗi box cũng khá nhiều

Nếu các bạn member tích cực report thì sẽ có ng xử lý cho các bạn

để giảm thiểu rủi ro tối đa cho các bạn thôi :)

E report topic nè : http://mmo4me.com/threads/tong-hop-cac-site-kiem-btc-free-hang-ngay.127007/page-51 các mod vào điều tra đi. ông vps với ông bán tut nè là bạn của nhau giới thiệu cho nhau . Bán tut đưa cho cái file worls rùi bỏ đó lun chả support gì, kêu bận. Sau khi tiềm hiểu thấy cái mà gọi là tut đã dc pub trên thebotnet y hệt. Mua xong ko dùng dc có dc gọi là scam trá hình ko , nhờ mod vào làm rõ :rolleyes:

Trong mmo thôi cậu.Tớ chưa thấy ai share cách kiếm tiền gì gì cả mà toàn đặt link affiliate và email để lấy email.:)

Uh :3. Mình nghĩ cách hay thì họ chỉ share nội bộ thôi, đem share công cộng chắc ko còn kiếm ăn đc nên ko ai share :)

ông saobien được dịp "đục nước béo cò".vô phán như đúng rồi.buzz yh vpsmo thì bảo có hàng.đến khi mua thì im re.dell bán thì nói tiếng cho đỡ mất công chờ

E report topic nè : http://mmo4me.com/threads/tong-hop-cac-site-kiem-btc-free-hang-ngay.127007/page-51 các mod vào điều tra đi. ông vps với ông bán tut nè là bạn của nhau giới thiệu cho nhau . Bán tut đưa cho cái file worls rùi bỏ đó lun chả support gì, kêu bận. Sau khi tiềm hiểu thấy cái mà gọi là tut đã dc pub trên thebotnet y hệt. Mua xong ko dùng dc có dc gọi là scam trá hình ko , nhờ mod vào làm rõ :rolleyes:
Thứ 1: tút là hàng hóa vô hình, thuận mua vừa bán. Thường tút ngon không ai sell hoặc có sell thì cũng = cái giá bạn phải làm ko công 10-15days, khi nào thấy sắp hết ăn được thì sell làm mẻ chót (đa số là như vậy), bạn mua tút về thường huề vốn đã là may.

Thứ 2: thường report ở box nào thì chỉ có Tmod box đó mói thấy dc, và Mod thì thấy dc toàn bộ nên vấn đề này chỉ có các Mod là rành

Thứ 3: lúc bạn mua thì bạn phải xem thu nhập của bạn đó có đúng 4-6tr/ngày ko, rồi tút đó áp dụng qua bên bạn có kiếm dc $ không. Thường những ng mua tút đều làm như vậy, còn không có ai là đưa tiền xong chỉ để nhận file đã pub trên 1 diễn đàn # rồi cả. Nếu bạn nhận thấy ng bán có hành vi scam thì bạn có thể tổng hợp proof và post bên Box Report Scam sẽ có ng xử lý cho bạn.

Thứ 1: tút là hàng hóa vô hình, thuận mua vừa bán. Thường tút ngon không ai sell hoặc có sell thì cũng = cái giá bạn phải làm ko công 10-15days, khi nào thấy sắp hết ăn được thì sell làm mẻ chót (đa số là như vậy), bạn mua tút về thường huề vốn đã là may.
Cái này thì chưa đúng lắm , người bán tut như thế nào nữa chứ và đảm bảo cho người mua tut thế nào nữa , chứ không phải tut nào cũng như tut nào :D

1 : bán cái người ta đã share đầy trên mạng or bán tut xong share tut khắp nơi gọi là gì trai ờ mốt
2 : thấy # trên mod bao tích cực report nên em làm thế thôi, chứ biết ko phải thẩm quyền của mod thì e cũng cho qua và coi như học phí rùi mà
3 : thuộc về trách nhiệm và đạo đức của người bán tut có support hay ko thì tiền cũng nhận rùi nên người mua chịu thua thôi chả đòi dc lại .:rolleyes:

offerstart said:

Thứ 2: thường report ở box nào thì chỉ có Tmod box đó mói thấy dc, và Mod thì thấy dc toàn bộ nên vấn đề này chỉ có các Mod là rành

Thứ 3: lúc bạn mua thì bạn phải xem thu nhập của bạn đó có đúng 4-6tr/ngày ko, rồi tút đó áp dụng qua bên bạn có kiếm dc $ không. Thường những ng mua tút đều làm như vậy, còn không có ai là đưa tiền xong chỉ để nhận file đã pub trên 1 diễn đàn # rồi cả. Nếu bạn nhận thấy ng bán có hành vi scam thì bạn có thể tổng hợp proof và post bên Box Report Scam sẽ có ng xử lý cho bạn.
Càng xem càng thấy chướng, mình hỏi cậu offerstart 1 câu anh Kenji có làm gì cậu àh? Cậu đồng ý mua tut, thỏa thuận đàng hoàng cậu send tiền anh Kenji share tut. Mình đã bảo cậu cứ pm thẳng yahoo cho anh Kenji hoặc vô fb mà nói thì câu ko thèm pm, toàn ở đây la làng lên là sao? Ai cũng muốn teamviewer và support trực tiếp vậy mình hỏi cậu 1 câu, 10 ng` pm có 1 cái máy và 1 cái teamviewer cậu team đc bao nhiu cái máy? Chưa để còn phải ngồi sửa lỗi update tut, cậu đòi refund lại tiền, anh Kenji cũng bảo cậu pm cho anh ấy, sao cậu ko pm mà ở đây nói xiên xỏ nhau?

Em có thể trả lời anh MOD:
Thứ 1 : Em là ng` thử tut đầu tiên của anh Kenji và khẳng định lun 1 điều là lúc anh Kenji bán tut thì cái site này mới vừa thành lập đc khoảng 2 tuần, hiện đang còn rất ngon và ko bao h nát. Vì cày BTC thì ko nát đc, nếu nát thì BTC sập từ lâu rồi.

Thứ 2 : 2pic đấy hoàn toàn ko có gì hết, anh Kenji bán ai muốn mua thì anh ấy share, có nhìu bạn ko mua tut ( tự tìm hiểu để chơi ) pm cho anh ấy thì anh ấy vẫn support nhưng ưu tiên ng` nào mua tut trước.

Thử 3 : Anh Kenji ko liên wan gì đến seller bán vps này, vì anh ấy có tìm hỉu cấu hình vps ở 4rum ko vừa ý. Thấy seller này đang sell vps nên anh ấy pm mua thử, đã giao dịch 7 lần thấy ok và vps tốt nên giới thiệu cho ng` khác mua. Chứ anh ấy chẳng có lời gì trong vụ này, vì chính bản thân anh ấy cũng còn kẹt lại tiền 2 vps 32core của seller này nữa. Và em khẳng định 1 điều 1 ngày của anh Kenji có thể hơn 6tr, vì nhà em chạy wa nhà anh ấy có 15' và đã gặp anh ấy ở bên ngoài rồi. Em cũng nói luôn, bản thân em làm mới đc 1tuần mà nhận đc gần 5tr ( hơn gấp mấy lần capt ).

tớ cũng hỏi cậu , cậu là gì của anh kenji mà bảo vệ ghê thế. o_O
p/s: khách hàng mua hàng và ko hài lòng về sản phẩm ko có quyền dc nói ra à. Còn pm chờ từ sáng tới triều mới rep một câu 'uhm', xl tớ ko cần và chả việc gì phải cuống lên face tìm xem anh ta là ai, hay ngồi chờ bằng dc anh ý trả lời :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week