Matrix report 1 thằng cheater đầu sỏ với zeekrewards

Status
Not open for further replies.

toilatoi

Banned
Reactions
28
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình vừa phát hiện được 1 thằng cheater zeekrewards nói rõ ra là thằng RX
Mình đã thử link đó và đúng là của nó vậy là có đủ proof để tố cáo nó với zeekrewards
mọi người nghĩ có nên mách zeek để xử lý thằng cheater này ko :binhsua85:
Trong khi mọi người cố gắng kiếm từng đồng thì nó lại đi cheater :binhsua85: Với bằng chứng này admin zeek sẽ để ý nó và tỉ lệ cao nó sẽ ra đi, mọi người nghĩ có nên xử lý ko :binhsua85: (thằng này có rất nhiều bạn bè nên sẽ có comment bênh nó, còn ai là người ngoài thì mình sẽ xem xét ý kiến )
Ai muốn report nó với mình thì pm inbox mình sẽ gửi proof cho để report với zeek, hãy giữ quyền lợi của mình, giết hết bọn cheater (nếu phát hiện)
Thân!

cái link phamthily.zeekrewards.com ko phải để tuyển zeek nha ;))
Mọi người biết thế thôi, ai thích tí report với mình thì mình gửi proof vào inbox cho

Mình public cho không cần inbox nha, ai muốn thì cứ lấy để tố cáo nha
chào bạn
đây là proof , bạn hãy giải thích cho zeek hiểu là nick này nó toàn nick ref cheat :) thì nó ra đảo là cái chắc
đây là link ref cheat của nó:
phamthily.zeekrewards.com

Bạn report luôn trên support live của zeek nhé :)

Last edited by a moderator:
rãnh :m131: .
lại là cái log chat lúc nãy thôi :m021:

up cho anh em cho ý kiến, nếu cần mình report nó mà nó đúng là có cheater ref thì tỉ lệ nó ra đi cũng rất cao
nên giết nó hay bỏ qua để chúng nó cheat nát zeek đây

:)) đã quay lại với 1 nick mới , cứ làm những gì mày có thể :))

nếu phát hiện cheat thì chém chết k tha.đề nghị thớt cho e nó ra đi đi

có tài thì ăn thôi nếu như đặt trường hợp vào bạn bạn biết cheat bạn có nhảy vô ăn không ?

Cho cái roof ik cậu? ### nói như thế này thì ai nói mà chẳng dc!

là cái proof của cậu gì vừa post bên chat thôi mình đã kịp lưu lại, đây ko phải bằng chứng thật sự, nhưng nếu report zeek sẽ xem xét tk đó và nếu đúng là có vấn đề gì thì nó ra đảo là cái chắc :D

xin hỏi bộ cấm cheat à :m190: Ko người này cheat thì người khác cheat . Bởi vì cheat là điều dễ thấy ở dân vn mà , ko thay đổi đc đâu , đừng hùng hồ tuyên bố như thế

Cho cái proof lên xem nào C --->> có ji t sp cho

có tài thì ăn thôi nếu như đặt trường hợp vào bạn bạn biết cheat bạn có nhảy vô ăn không ?

thằng này suốt ngày rich ca rich ca nên ko có đáng nghe,

nếu phát hiện cheat thì chém chết k tha.đề nghị thớt cho e nó ra đi đi
cùng report thì nick nó ra đảo là cái chắc

1 thành viên đầu tiên

Cho cái proof lên xem nào C --->> có ji t sp cho

2 thành viên :binhsua83:
đc khoảng 5,7 thành viên chúng ta cùng report thì nó ra đảo là cái chắc

xin hỏi bộ cấm cheat à :m190: Ko người này cheat thì người khác cheat . Bởi vì cheat là điều dễ thấy ở dân vn mà , ko thay đổi đc đâu , đừng hùng hồ tuyên bố như thế

đâu dám cấm ;)) nhưng quyền lợi của mình bị đe dọa thì phải đứng lên thôi ;))
ko biết thì phải chịu, chứ biết thì phải cho nó ra đảo ngay ;))

spam đó ah ??????????????

tao nói cái gì đúng thôi nếu có cọc tiền trước mặt mày mày có lấy không đừng nói với tao là không lấy nhé
;)) vậy à =)) tao ko biết cheat, tao chỉ biết cheat là phạm rule của nó, và có nguy cơ ảnh hưởng đến người chơi đàng hoàng bọn tao. Hết mày ko nên comment nữa làm gì

Bạn nào muốn cùng mình report cho nó ra đảo thì pm inbox mình để mình gửi proof , rồi cùng report với zeek :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week