report lee88dung ăn nói mất dạy

Status
Not open for further replies.
Reactions
157
MR
0.000
lee88dung vừa dính vụ scam dù đã giải quyết nhưng mình thấy nghi nghi vì vừa dính vụ đó xong lại mở ngay 2 topic mua 1k ego và 1k stp cách nhau có hơn 40' nên mình nghi chỉ cảnh giác anh em nhờ canawan trung gian cho an toàn, vậy mà tên lee88dung này có lời lẽ mất dạy xúc phạm người khác
Cút mẹ mày ra khỏi đây !
Link http://mmo4me.com/showthread.php?90133-Thuyloi53-nick-yahoo-quysyk53-vao-tra-loi-tao/page3
[/QUOTE]
Cút ****** mày đê xúc phạm nhiều lần rồi đó nhé !
Link http://mmo4me.com/showthread.php?90124-1kSTP-gia-175-phi-toi-chiu-qua-VCB-DAB

Mod nào Close đi vui thế đủ rồi :))
Mod Tranau xóa dùm topic này cho nó sạch ! chứ chém gió lúc nữa tăng Post ghê quá :))

đây là topic mình report theo rule của forum mà cậu ấy xem như trò đùa
đây là thái độ ko tôn trọng người khác và rule của forum và còn đe dọa gọi mod Tranau90 ra closed topic

còn đây là thái độ chửi bạn mrthinh khi bạn này chỉ comment giống ý mình.

mod xử lý giùm

Mình xin phép report luôn tài khoản tieuphong vu khống mình là người khác
=)) con thớt này hay đi cắn búa xua thế nhể,thamlang , thukem, uytinlagi giờ lại là nick này,bản chất éo bao giờ thay đổi,cờ hó vẫn hoàn cờ hó :m146:
mod xử lý giùm mình

thank you

Last edited by a moderator:
=)) con thớt này hay đi cắn búa xua thế nhể,thamlang , thukem, uytinlagi giờ lại là nick này,bản chất éo bao giờ thay đổi,cờ hó vẫn hoàn cờ hó :m146:

Upvote 0

hỏi thẳng ra chân ướt chân ráo mới bước vào 4rum mà biết nhiều chuyện vậy - hay là acc cũ scammer bị banned rồi

closed topic, please

Upvote 0
Thằng conglylentieng rảnh nhể? Ko có công ăn chuyện làm hay sao mà suốt ngày vào thread của người ta phá thế? Đi đâu cũng thấy nó spam :| Smod nên xem xét trường hợp này.

Upvote 0
"biết thì thưa thớt, không biết thì liếm thớt"
không phải việc của mình thì tốt nhất đừng cản đg làm ăn người khác.

Upvote 0
ko phải bố vào top người khác post linh tinh thì cũng éo ăn gạch đâu, nín đi, đàn bà vl
ăn nói cẩn thận nha, cậu ko theo dõi topic lee88dung bị tố scam rồi lên tiếng chẳng thèm giữ lại nick, giờ bỏ 8tr ra giữ lại nick và mở 2 topic mua 2k$ nên mình chỉ bảo mấy người ko theo dõi topic scam để họ nhà canawan , điều này chẳng ảnh hưởng gì đến lee88dung cũng như ai muốn bán cho lee88dung vì nick lee88dung ko hề đóng bảo hiểm, vừa nãy kể cả có scam 8tr cũng ban nick là xong. Có ai làm gì đc hắn ?
trước khi ăn nói thì suy nghĩ kĩ đi, đừng a dua a tòng kiểu đó

- - - Updated - - -

cờ hó là cậu hay tôi thì cứ post cái proof ok?

Upvote 0
Không cần biết thớt là ai nhưng thớt hơi quá đáng. Thớt để cho bạn lee88dung có thời gian tĩnh tâm chút đi. Thớt làm thế khác gì dồn người ta đền đường cùng.?

Upvote 0
topic mình report tên này ăn nói mất dạy xúc phạm mem khác trong forum
các cậu đừng có comment theo kiểu lấy đc đẩy topic sang hướng khác . Kiểu đó nhiều topic người ta lên án rồi nhớ >.<
Ai nói mình clone của ai của ai thì cứ post bằng chứng lên topic để mod xử lý.
Mod nào đi qua xử lý đúng nội dung topic report lee88dung xúc phạm mem giùm mình
Thank

Upvote 0
ăn nói cẩn thận nha, cậu ko theo dõi topic lee88dung bị tố scam rồi lên tiếng chẳng thèm giữ lại nick, giờ bỏ 8tr ra giữ lại nick và mở 2 topic mua 2k$ nên mình chỉ bảo mấy người ko theo dõi topic scam để họ nhà canawan , điều này chẳng ảnh hưởng gì đến lee88dung cũng như ai muốn bán cho lee88dung vì nick lee88dung ko hề đóng bảo hiểm, vừa nãy kể cả có scam 8tr cũng ban nick là xong. Có ai làm gì đc hắn ?
trước khi ăn nói thì suy nghĩ kĩ đi, đừng a dua a tòng kiểu đó

- - - Updated - - -

cờ hó là cậu hay tôi thì cứ post cái proof ok?

proof nằm trên cái mặt cờ hó của mài chứ đâu mà phải showwwwwwwwwwwwwwww :m146:

Upvote 0
Thì ra là idol uytinlagi của mình =))
Xem ra tính tình cũng chẳng thay đổi mấy so vs 1 năm về trước =))
Loại người này thì chẳng bao giờ khá lên dc. Tặng cho 1 câu: Hero keyboad =))

Upvote 0
Không cần biết thớt là ai nhưng thớt hơi quá đáng. Thớt để cho bạn lee88dung có thời gian tĩnh tâm chút đi.
nó cay cú vụ mình lên tiếng giúp bạn lập topic report nó lên nó ăn nói mất dạy với mình, bạn nghĩ xem cứ bực mình thì đc vô lý chửi người khác à
Sao nó chửi mình mà các bạn lại đứng về phía nó, hết nói
Quá chán

Upvote 0
report luôn tên này vu khống, mod xử lý giùm mình luôn

Upvote 0
Rảnh hơi lo chuyện bao đồng người ta bán thì kệ người ta người mua tự khắc biết pro thì lấy nick chính mà vào nói chuyện clone thì đi chỗ khác mà chơi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week