report lee88dung ăn nói mất dạy

Status
Not open for further replies.
Reactions
157
MR
0.000
lee88dung vừa dính vụ scam dù đã giải quyết nhưng mình thấy nghi nghi vì vừa dính vụ đó xong lại mở ngay 2 topic mua 1k ego và 1k stp cách nhau có hơn 40' nên mình nghi chỉ cảnh giác anh em nhờ canawan trung gian cho an toàn, vậy mà tên lee88dung này có lời lẽ mất dạy xúc phạm người khác
Cút mẹ mày ra khỏi đây !
Link http://mmo4me.com/showthread.php?90133-Thuyloi53-nick-yahoo-quysyk53-vao-tra-loi-tao/page3
[/QUOTE]
Cút ****** mày đê xúc phạm nhiều lần rồi đó nhé !
Link http://mmo4me.com/showthread.php?90124-1kSTP-gia-175-phi-toi-chiu-qua-VCB-DAB

Mod nào Close đi vui thế đủ rồi :))
Mod Tranau xóa dùm topic này cho nó sạch ! chứ chém gió lúc nữa tăng Post ghê quá :))

đây là topic mình report theo rule của forum mà cậu ấy xem như trò đùa
đây là thái độ ko tôn trọng người khác và rule của forum và còn đe dọa gọi mod Tranau90 ra closed topic

còn đây là thái độ chửi bạn mrthinh khi bạn này chỉ comment giống ý mình.

mod xử lý giùm

Mình xin phép report luôn tài khoản tieuphong vu khống mình là người khác
=)) con thớt này hay đi cắn búa xua thế nhể,thamlang , thukem, uytinlagi giờ lại là nick này,bản chất éo bao giờ thay đổi,cờ hó vẫn hoàn cờ hó :m146:
mod xử lý giùm mình

thank you

Last edited by a moderator:
report luôn tên này vu khống, mod xử lý giùm mình luôn

vu khống = không vú, tau show lên là được chứ gì cần gì phải la lên là tau không vú thế hả :m146:

Upvote 0
Không cần biết thớt là ai nhưng thớt hơi quá đáng. Thớt để cho bạn lee88dung có thời gian tĩnh tâm chút đi. Thớt làm thế khác gì dồn người ta đền đường cùng.?
Vote cái nè, thớt cũng nên xem lại cách commnent nhé, nếu thấy cần thì chỉ post trong các topic là mọi người nên trung gian khi giao dịch số $ lớn, đàng này thớt còn tự suy luận phán câu: " ko biết có phải cú chót ko? " trong đó làm gì, ở đây còn nói lớn tiếng như thế chứ gặp ngoài đời chắc có án mạng xảy ra rồi....

Upvote 0
xử cái đầu mẹ nhà mày ấy ! Acc mới mà toàn hiểu rõ chuyện như lòng bàn tay chắc là SCAMER nào clone để đi spam lên post đây ! ad và Mod chú ý đến đối tượng cần Truy nã này nhé ! >"< !

- - - Updated - - -

vu khống = không vú, tau show lên là được chứ gì cần gì phải la lên là tau không vú thế hả :m146:

Tiêu Phong làm giề có Vú mà thằng đó nói Vu khống nhẩy :binhsua07:

Upvote 0
ô kê đợi show bằng chứng của cậu, kẻ vu khống.
Mod hay admin đi qua xử lý topic giùm mình tránh tình trạng chơi thân quen đông rồi gọi đông đảo vào commetn đẩy topic sang hướng khác.
Thank you

Upvote 0
Mod hay admin đi qua xử lý topic giùm mình tránh tình trạng chơi thân quen đông rồi gọi đông đảo vào commetn đẩy topic sang hướng khác.
Thank you

Upvote 0
Thớt rảnh vờ cờ lờ, lo kiếm $ chứ rỗi hơi lập mấy topic này à! Người ra thì vừa mới trải qua chuyện xong, sao cứ pải dồn người ta đến cùng vậy!

Upvote 0
Thank you

vậy mài chứng minh là mài ko liên quan tới tụi nó đê :m122: ko chứng minh dc thì đừng bảo tau không vú :m122:

Upvote 0
mỗi đứa lùi 1 bước là xong chuyện, ông lee kia cũng sorry rồi,closed topic đi.
Đây là comment của lee88dung: Thôi không chơi được với bạn ! sorry nhé nói hơi quá lời , cùng nhau sửa lại comment nào !
mình thấy là 1 lời comment ko có thiện chí nên ko chấp nhận, xin lỗi ra xin lỗi chứ ko có kiểu câu sau đá câu trước
thank

Upvote 0
nào là công lý lên tiếng :m020: Nội cái nick mình đã phát nản rồi... Bạn là ai bày đặt làm công lý :-? Bạn là người có chức quyền ;;) hay là người có tiếng nói trong công chúng, nhân dân :-?... Bên ngoài đời thực bạn liệu có mạnh mồm report này nọ ko :-j hay là câm như hến ngồi nhìn nghịch lý diễn ra :))

bạn lên đây ta đây giúp người làm dc gì :-? Chủ thớt report cảm ơn bạn cái thank bạn vui lăm à... thấy mình số một à :-j... hay là đấy là 1 công cụ giúp bạn tăng danh tiếng trong cái thế giới ảo này :m014:

Upvote 0
vậy mài chứng minh là mài ko liên quan tới tụi nó đê :m122: ko chứng minh dc thì đừng bảo tau không vú :m122:
mình là mem ko có chức quyền làm việc này, bạn nói đc thì bạn làm đc, còn ko làm đc thì nhờ mod làm hộ
Còn mod check ko ra thì vui lòng ban nick cậu theo rule là vu khống
Thank

Upvote 0
Đây là comment của lee88dung: Thôi không chơi được với bạn ! sorry nhé nói hơi quá lời , cùng nhau sửa lại comment nào !
mình thấy là 1 lời comment ko có thiện chí nên ko chấp nhận, xin lỗi ra xin lỗi chứ ko có kiểu câu sau đá câu trước
thank
Ấu Fắc Yìa =))
Đau cả bụng =))
Thớt này giải trí phết =))

Upvote 0
nào là công lý lên tiếng :m020: Nội cái nick mình đã phát nản rồi... Bạn là ai bày đặt làm công lý :-? Bạn là người có chức quyền ;;) hay là người có tiếng nói trong công chúng, nhân dân :-?... Bên ngoài đời thực bạn liệu có mạnh mồm report này nọ ko :-j hay là câm như hến ngồi nhìn nghịch lý diễn ra :))

bạn lên đây ta đây giúp người làm dc gì :-? Chủ thớt report cảm ơn bạn cái thank bạn vui lăm à... thấy mình số một à :-j... hay là đấy là 1 công cụ giúp bạn tăng danh tiếng trong cái thế giới ảo này :m014:
nick là tên gọi mình thấy hay thì đặt chứ ko phải vì ý nghĩa cái nick nha bợn. ngoài đời mình nghĩ nếu có 1 người tự dưng chửi cậu trong khi cậu ko xúc phạm người ta mà chỉ comment mang tính cảnh báo và ko ảnh hưởng gì nếu làm theo comment của mình cả
mình ko cần cái thank hay bất cứ danh tiếng gì vì mình kiếm tiền bằng lr và wmz và 2 cái này mình chỉ bán cho các site auto, ko tham gia mua bán cho mem trong forum nên bạn có thể yên tâm là mình ko cần danh tiếng để làm trò bẩn thỉu. Thank

Upvote 0

Kệ đi phong, thớt này giải trí phết =))
Ko cãi lại pro utlg đâu =))

Upvote 0
close luôn đi mod ơi ! Yêu cầu bữa sau Thớt nên suy nghĩ cho kỹ trước khi vào topic của người ta mà quăng gạch , rồi có ngày lại nhận lại 1 xe đó :binhsua06:

Upvote 0
:m190: sao mới vào mà biết nhiều thế nhỉ ~ mà bạn nhiêu tuổi mà kêu ng ta mất dạy

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Tui là đàn bà mà thấy chủ thớt còn đàn bà hơn tui nữa... Cứ thích đi bơi móc chuyện của người ta làm gì không biết ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week