report scam nick yahoo : airlyangle125

Thế này là sao đây hả :binhsua10:

Nhân đây xin nói với các bác :

1) Nếu không bị đổi pass thì làm sao em không vô được
2) Nếu mất pass nhưng vẫn còn gmail đăng ký trong thông tin tài khoản zeekrewards thì tại sao không forgot password được
3) Nhờ nó kêu thằng upline hỏi và chụp hình lại cái Gmail của em trong hệ thống để coi là email nào thì nó ko trả lời , im luôn . Hỏi thử có đáng ngờ ko ?

ai là scammer vậy, khó mà phân xử

Thứ 1 : tao pm mày sao mày không trả lời.

Nhờ vả người ta tìm lại gmail bị thay đổi mà lên đây nói người khác SCAM. Thử hỏi có cần trả lời không? và PM bằng cái giọng đó thì có nên trả lời không?

thứ 2 : tao pm và hỏi rằng mày đã hỏi thằng upline của mày về nick gmail của tao chưa thì mày cứ kêu nó chưa lên , chưa pm đc .

Nó chưa online chẳng nhẽ nó chưa online ma nói online.Hài.

thứ 3 : khi nhận được tiền của tao , mày ép này nọ , mày không đọc mấy dòng tao viết ở trên à . mày cũng đồng ý bán acc cho tao .

Đồng ý bán acc và đã đưa acc đưa pass và bạn cũng đã tự đăng nhập vào, tự đổi info. Và TỰ ĐỔI SAI RỒI GÀO ẦM LÊN.

thứ 4 : khi tao nhờ mày lấy lại pass thì mày là pro về zeek chẳng lẽ mày không biết cách forgot password à , trong khi tao nhờ 1 thằng thường về zeek nó làm trong vòng chưa đầy 1 phút .

Mình chưa từng nhận là pro về zeek. Có cái biết cũng có cái không.
thứ 5 : tại sao pass khi tao lấy lại là pass có tên như này : quynh230485 trong khi chỉ có tao và mày biết về cái acc đó .

Pass bạn tự tay vào đổi, đổi thành thế nào bây giờ đi hỏi người khác.

Thứ 6 : tao report mày là để mày vô chất vấn cùng tao , mày đi bêu rếu gì mấy cái thanks vớ vẩn , tao lập acc khi nào kệ mẹ tao . Mày ăn nói cho cẩn thận . mày lấy cái danh nghĩa *** gì lên tiếng nói tao này nọ . Forum của 1 mình mày hả ? professional kiểu đấy à ?

Chất vấn bằng cái giọng này à??? và ai bêu rếu bạn. Tự tưởng tượng ra à? Bạn cũng lấy danh nghĩa gì để vào đây nói những câu thô tục này

NÓI như mày quá đơn giản . Ai biết được lòng dạ con người . Mày nói câu này biết bản chất của mày rùi nè :
" Mình không rảnh đi SCAM chưa được 200k. Nếu cần thì SCAM nhiều một tí. Tầm vài Chai ấy."

Cái này là câu nói đùa mà ghép vào bản chất à. Có vẻ thích suy diễn và CHUP MŨ người khác nhỉ.

Mày không đi scam nhiều nhưng scam từng ít từng ít 1 thì nó thành nhiều . mày dùng uy tín của mày so với 200k nó ko đáng gì để mọi người cũng nghĩ như mày rằng : " Ờ thằng đó nó là professional có 200k bọ mà đi scam vớ vẩn " . Ý của mày nhưu vậy chứ gì .

Thêm 1 câu suy diễn. ĐỪNG CÓ VU KHỐNG NGƯỜI KHÁC.
Ai bị mình SCAM thì post lên nha.

Mày muốn thách thức tao à ! thích tao chơi với mày tới cùng luôn .[/QUOTE]

Lại còn thách thức nhau nữa. Em sợ.

Tóm lại nội dung thế này: mình đã nhận tiền, và giao acc và pass. Bạn đã vào coi và tự tay thay đổi info rôi thóat ra và không đăng nhập vào lại được vì đổi pass sai. Bạn quay qua nhờ vả mình tìm lại pass cho. Trong khi chưa giúp thi quay qua noi mình SCAM và HACK.

Mình nhận thấy bạn là người rất giỏi suy diễn.:binhsua06:

Cuối cùng mình có 1 đề nghị MOD xem xét:
1. "...tao lập acc khi nào kệ mẹ tao . Mày ăn nói cho cẩn thận . mày lấy cái danh nghĩa *** gì lên tiếng nói tao này nọ . Forum của 1 mình mày hả ? professional kiểu đấy à ?..."

Nội quy trước khi Report Scam:
7. Không được sử dụng từ ngữ thiếu văn hóa trong bài viết.

Vào đây để tranh luận chứ không phải để sỉ nhục người khác. Dùng những lời lẽ thô lỗ.

2. Từ đầu đến cuối chủ thớt chỉ đưa ra suy diễn của minh và không post lên bằng chứng nào thể hiện minh SCAM hay HACK mà luôn miệng gào thét minh SCAM.

Vì vậy mong MOD xem xét chủ thớt đã vi phạm những gì để xử lý theo Rule.

Ai đi qua up dùm cái cho MOD vào xem xét. Không để cho chủ thớt dùng lời lẽ vô văn hóa và vu khống để sỉ nhục và hạ uy tín người khác như vậy.

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

hỏi cả 4rum có ai từng bị mình scam 0,1 $ thì post bằng chứng chắc chắn lên đây ! đời thằng này chưa bao giờ chơi anh em MMO4VN 1 lần bao giờ !

Last edited by a moderator:
Pro cũng có thể scam, Mod cũng còn có khi scam, nhưng mình tin là triplex090 không scam đâu, vì cũng đã mua vài acc của bạn này rồi.

Anh tripple trước đến giờ rất uy tín chưa thấy scam ai bao giờ nghe nói anh ấy là CA mà up cho ông anh 200K đáng là gì mà scam

thực ra đay là sự hiểu nhầm rất tệ nhị giữa 2 người, 200k ông ý chac k scam đâu
bác repot nhanh quá, giờ pm ổng ý xem ông ý giúp cho hông :binhsua15:

Nhờ vả người ta tìm lại gmail bị thay đổi mà lên đây nói người khác SCAM. Thử hỏi có cần trả lời không? và PM bằng cái giọng đó thì có nên trả lời không?

thứ 2 : tao pm và hỏi rằng mày đã hỏi thằng upline của mày về nick gmail của tao chưa thì mày cứ kêu nó chưa lên , chưa pm đc .

thứ 3 : khi nhận được tiền của tao , mày ép này nọ , mày không đọc mấy dòng tao viết ở trên à . mày cũng đồng ý bán acc cho tao .

Đồng ý bán acc và đã đưa acc đưa pass và bạn cũng đã tự đăng nhập vào, tự đổi info. Và TỰ ĐỔI SAI RỒI GÀO ẦM LÊN.

thứ 4 : khi tao nhờ mày lấy lại pass thì mày là pro về zeek chẳng lẽ mày không biết cách forgot password à , trong khi tao nhờ 1 thằng thường về zeek nó làm trong vòng chưa đầy 1 phút .

thứ 5 : tại sao pass khi tao lấy lại là pass có tên như này : quynh230485 trong khi chỉ có tao và mày biết về cái acc đó .

Thứ 6 : tao report mày là để mày vô chất vấn cùng tao , mày đi bêu rếu gì mấy cái thanks vớ vẩn , tao lập acc khi nào kệ mẹ tao . Mày ăn nói cho cẩn thận . mày lấy cái danh nghĩa *** gì lên tiếng nói tao này nọ . Forum của 1 mình mày hả ? professional kiểu đấy à ?

Chất vấn bằng cái giọng này à??? và ai bêu rếu bạn. Tự tưởng tượng ra à? Bạn cũng lấy danh nghĩa gì để vào đây nói những câu thô tục này

NÓI như mày quá đơn giản . Ai biết được lòng dạ con người . Mày nói câu này biết bản chất của mày rùi nè :
" Mình không rảnh đi SCAM chưa được 200k. Nếu cần thì SCAM nhiều một tí. Tầm vài Chai ấy."

Cái này là câu nói đùa mà ghép vào bản chất à. Có vẻ thích suy diễn và CHUP MŨ người khác nhỉ.

Mày không đi scam nhiều nhưng scam từng ít từng ít 1 thì nó thành nhiều . mày dùng uy tín của mày so với 200k nó ko đáng gì để mọi người cũng nghĩ như mày rằng : " Ờ thằng đó nó là professional có 200k bọ mà đi scam vớ vẩn " . Ý của mày nhưu vậy chứ gì .

Mày muốn thách thức tao à ! thích tao chơi với mày tới cùng luôn .

Tóm lại nội dung thế này: mình đã nhận tiền, và giao acc và pass. Bạn đã vào coi và tự tay thay đổi info rôi thóat ra và không đăng nhập vào lại được vì đổi pass sai. Bạn quay qua nhờ vả mình tìm lại pass cho. Trong khi chưa giúp thi quay qua noi mình SCAM và HACK.

1. "...tao lập acc khi nào kệ mẹ tao . Mày ăn nói cho cẩn thận . mày lấy cái danh nghĩa *** gì lên tiếng nói tao này nọ . Forum của 1 mình mày hả ? professional kiểu đấy à ?..."

Vào đây để tranh luận chứ không phải để sỉ nhục người khác. Dùng những lời lẽ thô lỗ.

2. Từ đầu đến cuối chủ thớt chỉ đưa ra suy diễn của minh và không post lên bằng chứng nào thể hiện minh SCAM hay HACK mà luôn miệng gào thét minh SCAM.

Vì vậy mong MOD xem xét chủ thớt đã vi phạm những gì để xử lý theo Rule.

Ai đi qua up dùm cái cho MOD vào xem xét. Không để cho chủ thớt dùng lời lẽ vô văn hóa và vu khống để sỉ nhục và hạ uy tín người khác như vậy.

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 10:57 PM ----------

hỏi cả 4rum có ai từng bị mình scam 0,1 $ thì post bằng chứng chắc chắn lên đây ! đời thằng này chưa bao giờ chơi anh em MMO4VN 1 lần bao giờ ! [/QUOTE]

Tin tưởng đc tên này :-"

Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.
Đa xoay qua chửi bới sỉ nhục mình rồi thì mình còn lâu mới giúp.:binhsua06:

Mày muốn thách thức tao à ! thích tao chơi với mày tới cùng luôn .

Vì vậy mong MOD xem xét chủ thớt đã vi phạm những gì để xử lý theo Rule.[/QUOTE]

Vậy lý do gì khi tao fogot pass thì lại ra pass : " The Password For UserName GlennKirkham is quynh230485. Passwords are case-sensitive. " trong khi pass tao không phải như thế ( tao khẳng định điều đó )

Cái thứ 2 : lý do tại sao khi giao acc mày không giao hẳn tất cả cho tao mà chỉ đưa Username và password . Khi vỡ ra tao thay đổi thông tin thì mày nói gmail đó ko có tác dụng hay cần thiết nữa . thế sao ko đưa ngay từ đầu ?

cái thứ 3 : Nếu tao bị mất pass ko vào được thì lý do gì tao forgot lại password ko nhận được pass nữa trong khi ngay lần đầu tiên tao forgot 1 phát đc ngay lập tức . chỉ có tao với mày biết về info của nó mà ngay lần đầu tiên đã gặp sự cố . Nếu mày không đổi pass hay mail thì ko có lý do gì tao ko vào đc cả? tao ko lấy lại đc pass .

Điều này hết sức vô lý .

Cái thứ 4 : sao lúc đụng chuyện mày lôi thằng upline ra 1 phát nhanh như tên lửa ? mà bây h 2 3 ngày rồi ko có nó oline , tao pm thì ko trả lời . lý do vì sao ?? Sự trùng hợp à !

Nói tóm lại 1 câu cho nó vuông , Chỉ có mày với tao biết toàn bộ info của acc đó . Chả có lý do gì tao lại đi vu khống này nọ cho thêm bực mình . Tao không forgot lại đc password thì 1 là do tao , 2 là do mày . thế thôi . Chứ tự dưng mà nó lại ko đăng nhập được và ko forgot đc pass .

Hay chả nhẽ mày thừa nhận bán acc đểu , acc cheat bị admin nó banned ...

1)
Mày là người bán acc cho tao , mày nói 1 câu vô trách nhiệm vậy à ,mày suy nghĩ lại coi . Cái nữa tao ko nói với mày thì nói với thằng nào đây . hay tao phải tự mày mò , phải đi pm từng người chơi zeek để hỏi .
2) Nó chưa online chẳng nhẽ nó chưa online ma nói online.Hài.
Cái này mày nói vô lý , sao lúc đổi info mày lại điều tra ra ngay và lập tức pm lại liền . Trong khi tao pm mày 2 ngày nay thì mày không trả lời , lý do tại sao . Đừng nói với tao là có sự trùng hợp , hay đi nhờ thằng upline nói rằng 2 hôm nay bị ốm ko oline đc :)) .
3) Đồng ý bán acc và đã đưa acc đưa pass và bạn cũng đã tự đăng nhập vào, tự đổi info. Và TỰ ĐỔI SAI RỒI GÀO ẦM LÊN.
Tao thừa nhận có đổi sai . Nhưng sao mày ko nghĩ đến cái acc mới chỉ là cái pass , mày thay đổi song song ko được à . mày đã đưa mail hay gì cho tao đâu . lúc tao đăng nhập vào tao cũng chỉ mới xem qua và thay đổi 1 số thông tin trong đó , Trong thời gian đó mày thừa sức để thay đổi pass . Vì thế sau khi logout tao ko vô lại đc. điều này quá rõ ràng .
4) Mình chưa từng nhận là pro về zeek. Có cái biết cũng có cái không.
ý tao chỉ nói sao mày làm lâu vậy , mày bán biết bao nhiêu acc zeek chẳng lẽ mày ko biết cách lấy lại pass zeek khi có username , và mail . Có thể mày ko biết thật ;)) . cái này tạm cho qua
5) Pass bạn tự tay đổi , đổi thành thế nào bây h đi hỏi người khác .

Đúng ! pass tự tay tao đổi . Nhưng chẳng lẽ tao đổi tao không nhớ , tao đâu có bị mù hay mới chạm cai vi tính lần đầu , hay ko biết chữ . Tao cũng xin khẳng định tao đổi pass rõ ràng là : chungtinh... nhưng lúc sau forgot lại thì ra pass tên quynh230485 . Điều này tao cảm thấy bất ổn và tao nghi ngờ chính mày đã đổi như vậy . zeek nó có gửi về mail của tao . mày cần tao có thể chụp hình lên cho mày . Và có nick log chat có người làm chứng .

6) Chất vấn bằng cái giọng này à??? và ai bêu rếu bạn. Tự tưởng tượng ra à? Bạn cũng lấy danh nghĩa gì để vào đây nói những câu thô tục này
Mày ko bêu rếu tao à , có thật không ? mày đọc lại coi . Mày nói tao đi thanks để lấy lòng ai . tao biết gì ai mà lấy lòng , tao được lên cấp tao thấy vui tao thanks ko đc à . mày kêu nick tao mới lập này nọ . Nick mày lập lâu để lấy uy tín của mày đè bẹp tao hả . Mày vấn thưởng hay dựa vào cái chữ PROFESSIONAL của mày để làm điều này
à .
7) tao ko cần biết mày scam ai cả nhưng mày bán acc cho tao và có vấn đề về acc thì tao phải hỏi mày là người đầu tiên . Quá đơn giản để hiểu
8 . Tao sỉ nhục mày à . hay mày sỉ nhục tao trước , mày xem lại lời lẽ mày nói tao trước đi .
Nếu để MOD giải quyết thì mày phải là người ra đi đầu tiên chứ ko phải tao đau con ạ ! :D

---------- Post added at 09:40 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

Vậy lý do gì khi tao fogot pass thì lại ra pass : " The Password For UserName GlennKirkham is quynh230485. Passwords are case-sensitive. " trong khi pass tao không phải như thế ( tao khẳng định điều đó )

Cái thứ 2 : lý do tại sao khi giao acc mày không giao hẳn tất cả cho tao mà chỉ đưa Username và password . Khi vỡ ra tao thay đổi thông tin thì mày nói gmail đó ko có tác dụng hay cần thiết nữa . thế sao ko đưa ngay từ đầu ?

cái thứ 3 : Nếu tao bị mất pass ko vào được thì lý do gì tao forgot lại password ko nhận được pass nữa trong khi ngay lần đầu tiên tao forgot 1 phát đc ngay lập tức . chỉ có tao với mày biết về info của nó mà ngay lần đầu tiên đã gặp sự cố . Nếu mày không đổi pass hay mail thì ko có lý do gì tao ko vào đc cả? tao ko lấy lại đc pass .

Điều này hết sức vô lý .

Cái thứ 4 : sao lúc đụng chuyện mày lôi thằng upline ra 1 phát nhanh như tên lửa ? mà bây h 2 3 ngày rồi ko có nó oline , tao pm thì ko trả lời . lý do vì sao ?? Sự trùng hợp à !

Nói tóm lại 1 câu cho nó vuông , Chỉ có mày với tao biết toàn bộ info của acc đó . Chả có lý do gì tao lại đi vu khống này nọ cho thêm bực mình . Tao không forgot lại đc password thì 1 là do tao , 2 là do mày . thế thôi . Chứ tự dưng mà nó lại ko đăng nhập được và ko forgot đc pass .

Hay chả nhẽ mày thừa nhận bán acc đểu , acc cheat bị admin nó banned ...

1)
Mày là người bán acc cho tao , mày nói 1 câu vô trách nhiệm vậy à ,mày suy nghĩ lại coi . Cái nữa tao ko nói với mày thì nói với thằng nào đây . hay tao phải tự mày mò , phải đi pm từng người chơi zeek để hỏi .
2) Nó chưa online chẳng nhẽ nó chưa online ma nói online.Hài.
Cái này mày nói vô lý , sao lúc đổi info mày lại điều tra ra ngay và lập tức pm lại liền . Trong khi tao pm mày 2 ngày nay thì mày không trả lời , lý do tại sao . Đừng nói với tao là có sự trùng hợp , hay đi nhờ thằng upline nói rằng 2 hôm nay bị ốm ko oline đc :)) .
3) Đồng ý bán acc và đã đưa acc đưa pass và bạn cũng đã tự đăng nhập vào, tự đổi info. Và TỰ ĐỔI SAI RỒI GÀO ẦM LÊN.
Tao thừa nhận có đổi sai . Nhưng sao mày ko nghĩ đến cái acc mới chỉ là cái pass , mày thay đổi song song ko được à . mày đã đưa mail hay gì cho tao đâu . lúc tao đăng nhập vào tao cũng chỉ mới xem qua và thay đổi 1 số thông tin trong đó , Trong thời gian đó mày thừa sức để thay đổi pass . Vì thế sau khi logout tao ko vô lại đc. điều này quá rõ ràng .
4) Mình chưa từng nhận là pro về zeek. Có cái biết cũng có cái không.
ý tao chỉ nói sao mày làm lâu vậy , mày bán biết bao nhiêu acc zeek chẳng lẽ mày ko biết cách lấy lại pass zeek khi có username , và mail . Có thể mày ko biết thật ;)) . cái này tạm cho qua
5) Pass bạn tự tay đổi , đổi thành thế nào bây h đi hỏi người khác .

Đúng ! pass tự tay tao đổi . Nhưng chẳng lẽ tao đổi tao không nhớ , tao đâu có bị mù hay mới chạm cai vi tính lần đầu , hay ko biết chữ . Tao cũng xin khẳng định tao đổi pass rõ ràng là : chungtinh... nhưng lúc sau forgot lại thì ra pass tên quynh230485 . Điều này tao cảm thấy bất ổn và tao nghi ngờ chính mày đã đổi như vậy . zeek nó có gửi về mail của tao . mày cần tao có thể chụp hình lên cho mày . Và có nick log chat có người làm chứng .

6) Chất vấn bằng cái giọng này à??? và ai bêu rếu bạn. Tự tưởng tượng ra à? Bạn cũng lấy danh nghĩa gì để vào đây nói những câu thô tục này
Mày ko bêu rếu tao à , có thật không ? mày đọc lại coi . Mày nói tao đi thanks để lấy lòng ai . tao biết gì ai mà lấy lòng , tao được lên cấp tao thấy vui tao thanks ko đc à . mày kêu nick tao mới lập này nọ . Nick mày lập lâu để lấy uy tín của mày đè bẹp tao hả . Mày vấn thưởng hay dựa vào cái chữ PROFESSIONAL của mày để làm điều này
à .
7) tao ko cần biết mày scam ai cả nhưng mày bán acc cho tao và có vấn đề về acc thì tao phải hỏi mày là người đầu tiên . Quá đơn giản để hiểu
8 . Tao sỉ nhục mày à . hay mày sỉ nhục tao trước , mày xem lại lời lẽ mày nói tao trước đi .
Nếu để MOD giải quyết thì mày phải là người ra đi đầu tiên chứ ko phải tao đau con ạ ! :D

Haizzz, bó tay bạn chủ topic

Ko ủng hộ Air nhưng mà mình thấy Air ko có gì sai trong chuyện này.

Bạn ko biết là Acc Zeek chỉ cần User và Pass là có thể đổi tất cả à

Bạn phải chuẩn bị sẵn 1 cái Mail

Có User và Pass rồi vào đổi pass và đổi mail => Acc đó thành của bạn

Air có là thánh cũng ko lấy lại được.

Chứ 10$ nhiều khi pm nói cho m` đấy Air, 100% Air còn ko lấy chứ đừng nói là SCAM 10$

P/S: Không ủng hộ ai nhé, nói lên ý kiến riêng thôi.

Vì mình cũng từng trong hoàn cảnh Air 1 lần

Thêm nữa là từng mua 6 acc Zeek của Air mỗi acc từ 130 đến 150Vip rồi

Tất cả đều pay đều và ko trục trặc gì.

Không có lý gì mà SCAM 10$ đâu bạn.

:binhsua144:

thanks bạn mình cũng muốn làm cho rõ vấn đề thui

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

Vấn để tóm gọn lại đơn giản như sau :
1) Mình đổi pass khác tại sao zeek gửi về lại là 1 pass khác , khó hiểu . có bằng chứng đàng hoàng
2) Mình pm thằng cha đó thì nó không trả lời , và có 1 sự trùng hợp gì ở đây à khi 2 3 ngày rùi mà ko pm đc thằng upline để hỏi cho ra cái mail của mình hiện tại bây h là gì ?
3) Trước đó mình forgot password lại được tại sao bây h lại không ?

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

Bạn nói z sai rùi . Vì nhiều khi lúc mình đang xem qua acc thì có thể nó đã đổi pass . ngay trong lúc đó . vì lúc đó pass mình chưa thay đổi mà .

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

Haizzz, bó tay bạn chủ topic

Ko ủng hộ Air nhưng mà mình thấy Air ko có gì sai trong chuyện này.

Bạn ko biết là Acc Zeek chỉ cần User và Pass là có thể đổi tất cả à

Bạn phải chuẩn bị sẵn 1 cái Mail

Có User và Pass rồi vào đổi pass và đổi mail => Acc đó thành của bạn

Air có là thánh cũng ko lấy lại được.

Chứ 10$ nhiều khi pm nói cho m` đấy Air, 100% Air còn ko lấy chứ đừng nói là SCAM 10$

P/S: Không ủng hộ ai nhé, nói lên ý kiến riêng thôi.

Vì mình cũng từng trong hoàn cảnh Air 1 lần

Thêm nữa là từng mua 6 acc Zeek của Air mỗi acc từ 130 đến 150Vip rồi

Tất cả đều pay đều và ko trục trặc gì.

Không có lý gì mà SCAM 10$ đâu bạn.

:binhsua144:
Bạn nói z sai rùi , vì lúc đó mình mới chỉ vào xem acc . mình là newbie mà chưa biết thay đổi . mình dùng google dịch ra mới hiểu và bắt đầu thay đổi . Trong thời gian đó tới 10 - 15 phút thời gian này không đủ để nó thay đổi pass sao ? haizzz

bác chủ topic bớt kích nà
chuyện đâu coìn có đó
bác tripple có rất nhìu sự ủng hộ bởi ổng rất uy tín... tui cũng đã rơi vào tình trạng như bác thậm chí còn nhiều tiền hơn nhưng giờ bác tripple đã đứng ra chất vấn thì chuyện này sắp kết thúc rùi
từ từ cái mail sẽ lòi ra
2 bác bớt lửa nhazz

trận chiến có thế nói rất căng thẳng đến nghẹt thở, chúng ta hãy nge trip reply tiêp sau 1 vài phút nữa
bây giờ là phần quảng cáo
:binhsua15:

MÌnh chỉ phản bác những lời nói của nó thôi !
Bây h mình cần biết cái mail là cái thứ nhất . Có mail rồi mình đảm bảo nếu đúng mình sẽ lấy lại password đc ngay . trừ khi nó không pm đc thằng upline và điều tra ra cho mình cái mail đó thôi . nếu nó ko điều tra ra thì nó chính là thằng scam chứ không ai khác .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week