report scam nick yahoo : airlyangle125

LOG chat post lên host cho dễ đọc nha anh em

Attachments

95.4 KB · Views: 21
    96.7 KB · Views: 19
    98.1 KB · Views: 16
    97.9 KB · Views: 13
    96 KB · Views: 35
Last edited by a moderator:
rất căng, 2 bên ko ai thừa nhận:
1, trip scam hay không?
2,saka có bị oan hay ko?

vẫn chưa dc phân sử rõ ràng, liệu 200k có làm thay đổi 1 con người, chung ta hay chờ nhưng cm tiếp theo nhé =.=:binhsua15:

1, trip scam hay không?
2,saka có bị oan hay ko?

vẫn chưa dc phân sử rõ ràng, liệu 200k có làm thay đổi 1 con người, chung ta hay chờ nhưng cm tiếp theo nhé =.=:binhsua15:

bác hài thiệt.... :m131
có cần cược thì bác cho luôn số tổng đài để anh em sung nữa chứ ^^!

Thôi giờ thế này êm xui cho đôi bên.

Air cũng là mối làm ăn của tôi.

Giờ mình ủng hộ chủ thread 70% số tiền thiệt hại.

Bạn Air cũng nên thông cảm và ủng hộ nốt 30% còn lại để giúp bạn ấy.

(Vì dù gì bạn ấy cũng là newbie)

Còn về phần bạn chủ topic, mình nghĩ trong chuyện này ít nhiều gì người sai cũng là bạn.

Vì ko có chứng cứ cụ thể, bạn lập topic hạ danh dự và uy tín người khác là ko tốt.

Thiết nghĩ 2 bạn nên ra yahoo đàm phán là được rồi chứ ko nên chuyện bé xé ra to.

Và cuối cùng là bạn cũng nên xin lỗi Air 1 tiếng.

Tại mình thấy chuyện ko đáng gì mà đôi bên cãi nhau dữ quá ...

P/S: Cho mình số LR hay tài khoản ngân hàng để mình chuyển vào nhé

Còn về phần bạn chủ topic, mình nghĩ trong chuyện này ít nhiều gì người sai cũng là bạn.

Vì ko có chứng cứ cụ thể, bạn lập topic hạ danh dự và uy tín người khác là ko tốt.

Thiết nghĩ 2 bạn nên ra yahoo đàm phán là được rồi chứ ko nên chuyện bé xé ra to.

Thanks bạn không phải vì số tiền đó , mình có thể bỏ cũng được . nhưng mình tức tại sao vấn đề ko đc giải quyết triệt để lại cứ dây dưa . pm ko trả lời . hỏi thì không nói . vớ vẩn . Điều đơn giản mình muốn truy ra cái mail thôi .

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

cũng có thể là bác log hay change tùm bậy nen hok vào dc
bác thử moi móc trí nhớ xem :|:binhsua17:
Dù có tầm bậy thì mail đăng ký còn đó mà bác . tại sao forgot password không đc. em thử cả chục lần rùi vẫn không đc.

1, trip scam hay không?
2,saka có bị oan hay ko?

bác nói giống trong fim hoạt hình wá;))

qua nhung cm thì bà con có thế thấy 200k với 2 bên ko có gì là to tát cả, 200k ko là gì!
đợi tiêp nầu! :binhsua15:

nhưng tui thắc mắc là nếu bác kĩ lưỡng tại sao hok chuẩn bị 1 mail mới để thế vào acc mình :|
đó là sai suất.... bác rút kinh nghiệm... bác cần danh dự... người ta họ cũng cần... bác nên nhớ cặn kẽ hoặc cho nó sai 1 kí tự xem bác tự hỏi bản thân mình hay bấm sao chữ đó với kí tự nào chẳng ahn5,..... biết đâu thu hoạch bất ngờ thì sao :)

qua nhung cm thì bà con có thế thấy 200k với 2 bên ko có gì là to tát cả, 200k ko là gì!
đợi tiêp nầu! :binhsua15:

200k k là gì mà bác lại kiết với em đòi veri fone rùi mới cho mượn
lừa tình xong nói hok có :))

nhưng tui thắc mắc là nếu bác kĩ lưỡng tại sao hok chuẩn bị 1 mail mới để thế vào acc mình :|
đó là sai suất.... bác rút kinh nghiệm... bác cần danh dự... người ta họ cũng cần... bác nên nhớ cặn kẽ hoặc cho nó sai 1 kí tự xem bác tự hỏi bản thân mình hay bấm sao chữ đó với kí tự nào chẳng ahn5,..... biết đâu thu hoạch bất ngờ thì sao :)

xem rất kỹ rùi bác . mail ko có vấn đề gì . zeek có gửi pass về mail 2 lần mà . Nhưng từ đó trở đi forgot lại không đc nữa !Đơn giản vậy thôi . mình chỉ cần nó show cái mail ra là gì thôi :D là biết ai scam hay ko :)

vấn đề ở đây là mail lúc thay đổi rất có thể bị đánh nhầm. nếu mà bị đánh nhầm mail mà mất pass( lý do không xác định) thì mới khổ. còn mình nghĩ sai ở ai thì chưa biết. có thể 2 bạn vô tình đổi mail sai thì sao nói chung rất khó đoán. còn mình không thích mấy cái giọng như pro mà ai cam 200k @@. trước ông linhdungvn bị can 300-400k chứ mấy cũng pro. Thấy nếu 2 bạn không thể tìm ra acc đó thì làm như bác rich đi

Last edited by a moderator:

dùng tiền giải quyết ko phải cách hay, rich 1 lần rùi ko chừa à. nếu trilex scam thì report, nếu sock bị scam thì gọi là mất tiền ngu. thế thôi
ko hiểu về zeek lắm, nhưng mà, sau khi tra dc cái pas bị đổi là quỳnh ji ji đó, chủ thớt đã change pass lại. tại sao còn bị mất pas dc =.=, ko change mail luôn nữa cơ à
ko thích cách nói chuyện của chủ thớt
giao acc xong, đã login dc thì ng bán hết chuyện, chẳng có lí do gì mà lên đây kêu là scam cả =.=, chỉ cần bạn xác nhận đã login dc acc thì đã xong chuyện luôn rồi. mò dc cái pas đầu ko cần mail sao h ko mò dc tiếp thế =.=. nói ko hiểu gì luôn

xin các pro chú ý : Không cần phải nghĩ ngợi suy nghĩ gì nữa cả ? đơn giản thế này thôi . Chỉ cần thằng bán acc nó show ra cái mail là xong . Quá đơn giản phải ko nào . Cái nữa là , mình có để ý hình như upline của nó là 1 cái tên gì đó nước ngoài , mình nghĩ cũng là của thằng bán acc tự tay reg bằng roborform ! Nên nó điều tra ra nhanh là phải .

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

vấn đề ở đây là mail lúc thay đổi rất có thể bị đánh nhầm. Nếu mà bị đánh nhầm mail mà mất pass( lý do không xác định) thì mới khổ. Còn mình nghĩ sai ở ai thì chưa biết. Có thể 2 bạn vô tình đổi mail sai thì sao nói chung rất khó đoán. Còn mình không thích mấy cái giọng như pro mà ai cam 200k @@. Trước ông linhdungvn bị can 300-400k chứ mấy cũng pro. Thấy nếu 2 bạn không thể tìm ra acc đó thì làm như bác rich đi

vâng bác nói rất đúng , nhưng mail sai thì tại sao zeek nó gửi pass về cho thẳng em đc chứ

Không cần ủng hộ đâu bạn. Nó ăn nói đoàng hoàng mình sẵn sàng giúp nó tìm PASS. Nhưng ăn nói kiểu đó 1 xu xung không cho. Bản chất dối trá hiện rõ trong log chat roi đó.

ole ole ole yoyoyo ole ole ole
nếu mail hok sai thì bác nên tìm nó lại = niềm tin
vì đc biết rằng bác trip rất phóng khoáng hok tiếc 10$ với newbie như em và bác đâu
nếu bác bớt lửa thì may ra có cách giải quýt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week