report scam nick yahoo : airlyangle125

không cần ủng hộ đâu bạn. Nó ăn nói đoàng hoàng mình sẵn sàng giúp nó tìm pass. Nhưng ăn nói kiểu đó 1 xu xung không cho. Bản chất dối trá hiện rõ trong log chat roi đó.
mày nói tao vu khống , chính mày đang vu khống đó . Ko làm như vậy thì mày có khai thật và đưa toàn bộ info cho tao ko , và bây h tao có biết đc mày điều tra ra thông tin tao thay đổi 1 cách nhanh chóng như vậy không =)) . Cao nhân có cao nhân trị con à hô hô

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

ole ole ole yoyoyo ole ole ole
nếu mail hok sai thì bác nên tìm nó lại = niềm tin
vì đc biết rằng bác trip rất phóng khoáng hok tiếc 10$ với newbie như em và bác đâu
nếu bác bớt lửa thì may ra có cách giải quýt
bác khi dễ em quá ! Em chấp nhận mất 200k chỉ vì muốn làm rõ mọi chuyện . Oke . Nó chỉ professional mà phải sợ và để nó leo đầu leo cổ thế à , NẾU EM SAI EM SẼ SỬA SAI VÀ XIN LỖI NÓ ĐÀNG HOÀNG . Còn nếu nó sai , thì liệu .

Last edited by a moderator:
căng thẳng có thể nói đang sôi sùng sục trong 2 người, chẳng lẽ ko tìm ra cách giải quết ư =.= :binhsua08:

bác bậy rùi nhà
tui đây hok bao giờ khi dễ 1 người nào
chỉ là bác nên kiềm chế thái độ mà phân xử cho hợp lí
bác trip đã len tiếng nếu bạn có thành ý thì bác ấy sẽ giúp hết mình trong tầm có thể... chứ đừng vì cái sai cái đúng mà mất đi quyền lợi của mình ... mọi chuyện nên giải quyết cách tốt đẹp nhất có thể chứ hok phải cứ mắng mỏ ổng thì ổng khai cho... ông ấy chắc chắn lớn tuổi hơn bạn họ lịch sự hơn nhiều nếu như cùng là người lớn và bác ấy dc nhìu người tin tưởng thì bác càng phải nói chuyện 1 cach đàng hoàng wa yahoo chứ hok tới nỗi lập pic đâu

đây là bằng chứng để cho các bác thấy tớ ko hề đổi mail , hay ghi nhầm mail để zeek nó ko gửi về pass cho tớ .

ole ole ole yoyoyo ole ole ole
nếu mail hok sai thì bác nên tìm nó lại = niềm tin
vì đc biết rằng bác trip rất phóng khoáng hok tiếc 10$ với newbie như em và bác đâu
nếu bác bớt lửa thì may ra có cách giải quýt
mình chỉ thắc mắc câu thứ 2 của bạn nghĩa là gì nhỉ ?
mình thật sự chả bênh ai cả cứ công tâm mà nhận xét thôi.
còn vụ này có nhiều nghi vấn là nếu mail không sai mà bị đổi mail thì sao.
1 này là mail thứ 3 # cái mail bạn trix đưa lúc đầu &# cái mail sock vừa post. vậy mail này là của ai
và ai chủ mail này là người scam. còn mình nghĩ có gì đó chứ 2 ông không rảnh tạo scandal cho tụi mình coi đâu

Chuyện dù gì đến nước này rồi , em có đầy đủ bằng chứng để kết luận 1 vấn đề duy nhất. nên em ko sợ . cần gì phải để nó trả lại 200k mà mất đi danh dự uy tín của mình chứ . chơi tới bến luôn :))

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

bác bậy rùi nhà
tui đây hok bao giờ khi dễ 1 người nào
chỉ là bác nên kiềm chế thái độ mà phân xử cho hợp lí
bác trip đã len tiếng nếu bạn có thành ý thì bác ấy sẽ giúp hết mình trong tầm có thể... Chứ đừng vì cái sai cái đúng mà mất đi quyền lợi của mình ... Mọi chuyện nên giải quyết cách tốt đẹp nhất có thể chứ hok phải cứ mắng mỏ ổng thì ổng khai cho... ông ấy chắc chắn lớn tuổi hơn bạn họ lịch sự hơn nhiều nếu như cùng là người lớn và bác ấy dc nhìu người tin tưởng thì bác càng phải nói chuyện 1 cach đàng hoàng wa yahoo chứ hok tới nỗi lập pic đâu

thanks bác đã nhắc nhở , cái gì cũng vậy à , sự thật bao h cũng là sự thật ! Hồi sau sẽ rõ

mình chỉ thắc mắc câu thứ 2 của bạn nghĩa là gì nhỉ ?
mình thật sự chả bênh ai cả cứ công tâm mà nhận xét thôi.

vì chủ top nói là hok sai mail chắc chắn nhớ rành rành
nên mình mới nói ý của mình là giờ hok sai mail mà bác lại kiu trip đưa mail thì tìm lấy nó = niềm tin :D

nên mình mới nói ý của mình là giờ hok sai mail mà bác lại kiu trip đưa mail thì tìm lấy nó = niềm tin :d

không đâu bác lấy tìm ra được , vì mình thay đổi thông tin nó còn biết mà :d chỉ cần hỏi upline là xong . Mà upline theo mình đoán là acc của nó luôn thì phải vì cái tên tạo bằng roborform

nên mình mới nói ý của mình là giờ hok sai mail mà bác lại kiu trip đưa mail thì tìm lấy nó = niềm tin :D
hình như upline có thể thấy mail của downline của minh mình có 2 ref thì phải.

chào tất cả các bạn :)
mình mới chính là triple_x_090 !
mình online muộn quá mới biết có sự việc này xảy ra ! anh airlyangle125 và mình là chung cơ quan, chung phòng, các bạn có thế thấy dưới sign có 2 nick yahoo ! và để ý thấy các topic mua bán luôn ghi rõ phải pm nick nào !
đáng lẽ sự việc này không liên quan đến mình ! nhưng vì đây là nick đứng tên yahoo của mình, sự việc đang ảnh hưởng trực tiếp đến danh dự và uy tín của chính mình ! nên mình phải lên tiếng và yêu cầu bạn chủ topic và anh airlyangle125 phải bình tĩnh, không nóng nãy và ăn nói đàng hoàng có học thức !

qua team view log chat của anh airlyangle ! mình đã thấy đc trình tự vụ việc như sau và mình thấy đc rằng cả 2 đều có lỗi ! lỗi không do đâu ! do chính tính khí của cả đôi bên !
bạn chủ thớt đã có lỗi là không trung thực và bác airly có lỗi quá nóng nảy !

trình tự như mình nhìn nhận như sau :
1- hai bên mua bán thành công, chủ thớt log vào acc ok !
2- chủ thớt đổi info acc và có problem
3- chủ thớt pm airly và nói là acc ko vào đc là do airly !
4- airly thông qua người có acc upline đã xác định đc là chủ thớt đã đổi info ---> đây là chỗ này chủ thớt ko trung thực
(các bạn nên biết là acc upline có thể thấy đc info downline tên họ, mail, phone ...)
chính thái độ này làm airly nóng tính hơn

và qua đọc log chat mình thấy rõ đc rẳng lỗi khi lập pass quá 12 ký tự :) tớ đã từng bị rồi :)
lỗi do thái độ của bạn ko trung thực, có lời lẽ không hay ! airly do bực mình đã nói sẽ giúp bạn giải quyết vào nay mai ! nhưng chưa gì bạn đã lập topic hạ uy tín nick của mình (cũng là nick anh airly)

nếu bạn ăn nói đàng hoàng, có thái độ tớ dám chắc anh airly sẽ giúp bạn lấy lại acc !

còn về phần anh airly : do không "thích ứng" thái độ của bạn và cách nói chuyện của bạn đã không chỉ cách bạn lấy lại đc mail !
cả 2 đều quá nóng và không biết kiềm chế mình !
vì sự việc đã và đang ảnh hưởng đến danh dự và uy tín mình !
mình đề nghị 2 bạn thật sự nhìn nhận ra lỗi của mình và hòa giải! bạn chủ thớt hãy ăn nói có học thức và biết tôn trọng ng` khác thì bạn sẽ đạt đc những gì mình muốn !

qua team view log chat của anh airlyangle ! mình đã thấy đc trình tự vụ việc như sau và mình thấy đc rằng cả 2 đều có lỗi ! lỗi không do đâu ! do chính tính khí của cả đôi bên !

bác chỉ dc cái nói đúng
vào giải quyết kìa ong chủ topic đâu vào nc di

bác chỉ dc cái nói đúng
vào giải quyết kìa ong chủ topic đâu vào nc di
tôi đây bây h nói đi .

---------- Post added at 10:59 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

qua team view log chat của anh airlyangle ! Mình đã thấy đc trình tự vụ việc như sau và mình thấy đc rằng cả 2 đều có lỗi ! Lỗi không do đâu ! Do chính tính khí của cả đôi bên !

4- airly thông qua người có acc upline đã xác định đc là chủ thớt đã đổi info ---> đây là chỗ này chủ thớt ko trung thực
(các bạn nên biết là acc upline có thể thấy đc info downline tên họ, mail, phone ...)

và qua đọc log chat mình thấy rõ đc rẳng lỗi khi lập pass quá 12 ký tự :) tớ đã từng bị rồi :)

bạn có nhầm không vậy , bạn đợi mình tý ,mình sẽ lấy lại log chat . Chính airlyangle đã nói thế .

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:59 PM ----------

và chính hắn cũng đã nhận lời giúp là sẽ hỏi ? chứ ko tại sao mình biết đc là hỏi upline sẽ biết đc cái mail của mình chứ

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

• 11:15 PM, 03 04
    airlyangle125:tui ma ko hoi no dc ong da doi pass va mail

airlyangle125:chac tui cung mang tieng

đây là cái thứ nhất chứng minh có thể hỏi ra đc mail của downline

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

airlyangle125:tui ma ko hoi no dc ong da doi pass va mail
    airlyangle125:chac tui cung mang tieng

đây là cái thứ nhất chứng minh có thể hỏi ra đc mail của downline

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

lỗi do thái độ của bạn ko trung thực, có lời lẽ không hay ! airly do bực mình đã nói sẽ giúp bạn giải quyết vào nay mai ! nhưng chưa gì bạn đã lập topic hạ uy tín nick của mình (cũng là nick anh airly)

nếu bạn ăn nói đàng hoàng, có thái độ tớ dám chắc anh airly sẽ giúp bạn lấy lại acc !

còn về phần anh airly : do không "thích ứng" thái độ của bạn và cách nói chuyện của bạn đã không chỉ cách bạn lấy lại đc mail !
cả 2 đều quá nóng và không biết kiềm chế mình !
vì sự việc đã và đang ảnh hưởng đến danh dự và uy tín mình !
mình đề nghị 2 bạn thật sự nhìn nhận ra lỗi của mình và hòa giải! bạn chủ thớt hãy ăn nói có học thức và biết tôn trọng ng` khác thì bạn sẽ đạt đc những gì mình muốn !

Mình đã post cái mật khẩu từ zeek gửi về , pass là chungtinh123 chứ đã quá 12 ký tự đâu . Bạn xem lại cái hình mình vừa post

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

Rồi oke ! Mình chấp nhận mình dùng lời lẽ hơi quá đáng . Mình thừa nhạn có lỗi .

Nhưng những gì bạn vừa nói làm mình cảm thấy chưa thuyết phục ở chỗ

thứ 1 : Mình có nói rõ . Mình đã nói dối để đề nghi airlyangle đưa toàn bộ info và ko như thế thì làm sao mình biết đc hắn biết mình thay đổi thông tin . Mình có nói rõ vấn đề đó
thứ 2 : Theo như bạn nói mình đổi pass qua 12 ký tự là có . Nhưng lúc trước đó mình có chụp ảnh lại . Pass là chungtinh123 . Chính xác ko ?
Thứ 3 : Hạ uy tín là sao ? Mình pm nó ko trả lời , ép mình phải lên forum , mình chưa hẳn report scam mà để là waiting gì đó đúng ko nào ? Vớ vẩn

sự việc nên kết thúc đi
bác chủ topic bớt lửa bác airly bớt lửa thế là huề cả làng danh dự k bị mất mà người thiệt hại có thể dc bù đắp rút kinh nghiệm ^^!

chốt lại 1 vấn đề đơn giản cuối cùng ! tớ chỉ muốn xem cái mail là gì ? xong . sẽ rõ bản chất của ai như nào ?

chốt lại 1 vấn đề đơn giản cuối cùng ! tớ chỉ muốn xem cái mail là gì ? xong . sẽ rõ bản chất của ai như nào ?

vâng ! tớ là triple_x_090
qua chính cái pass tớ đã biết rõ ntn
đây các bạn coi cho rõ ! : pass là bao nhiêu chữ số

tôi đợi câu trả lời của bạn triplex _ 090 ....

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

sao bạn nói ngang vậy nhỉ ? Bạn xem lại 2 thời điểm pass khác nhau rõ ràng vậy mà có thể nói được à . Pass chungtinh12345 : đây tôi có nói rõ là pass đổi ngay lúc đầu nhưng lúc sau vô ko đc ?? Xin bạn kiểm chứng lại rõ ràng

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

tôi chỉ cần bạn tập trung chính 1 vấn đề như tôi đã đề nghị . Tại sao cứ phải lãng tránh

ĐƠN GIẢN !
Chủ thớt nhập pass chungtinh12345 (14 số)
zeek nó chỉ nhận pas là chungtinh123 (12 số zeek nó nhận vậy)
mail nó trả về là 12 số !
ok ? vậy vì đâu chủ thớt nói là chủ thớt chỉ đặt 12 số ? nếu cậu còn có thái độ không trung thực thì triple_x_090 tớ không thể nói dùm cậu mãi đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week