report scam nick yahoo : airlyangle125

vậy xin cho hỏi mình post bài report scam đc chưa vậy admin . mình sẽ tưởng trình cụ thể sự việc 1 cách rõ ràng nhất để chứng mình hắn ta là scammer

---------- Post added at 12:32 AM ---------- Previous post was at 12:32 AM ----------

vậy xin cho hỏi mình post bài report scam đc chưa vậy admin . mình sẽ tưởng trình cụ thể sự việc 1 cách rõ ràng nhất để chứng mình hắn ta là scammer

vãi hàng nhỉ forgot trang web giờ nó mới về cho. Bây giờ đứng ra chụp mũ hả. Tên này chuyên gia đi bù lu bù loa tính giá họa. Ngồi đợi xem tường trình vụ việc ntn?:binhsua06:

Last edited by a moderator:
đâu cần đâu cậu . tớ có bằng chứng rùi nhé :) ko có sự trùng hợp ngẫu nhiên admin có thể làm chứng :)) mắc bẫy rùi con trai

hì h đã rõ nguyên do tại sao ? cứ để mai xem thế nào nhé ! chúc ngủ ngon bạn yêu dấu kaka :))

Bó tay với ông này. Tự dưng lúc kêu forgot ko lấy được pass. Giờ lại lấy được. Chắc sướng quá hóa điên. :binhsua10:

---------- Post added at 03:05 AM ---------- Previous post was at 02:46 AM ----------

đâu cần đâu cậu . tớ có bằng chứng rùi nhé :) ko có sự trùng hợp ngẫu nhiên admin có thể làm chứng :)) mắc bẫy rùi con trai

hì h đã rõ nguyên do tại sao ? cứ để mai xem thế nào nhé ! chúc ngủ ngon bạn yêu dấu :))

Đi ngủ ngon để xem mai report SCAM sao đây. Lần đầu tiên được cho la scam với 200k. :binhsua02:

hì h đã rõ nguyên do tại sao ? cứ để mai xem thế nào nhé ! chúc ngủ ngon bạn yêu dấu kaka :))

Đợi chủ thớt sáng giờ không thấy đâu nhỉ. Có report thi report sớm đi cho anh em nhờ.:binhsua01:

Phải công nhận chủ thớt già mồm và lắm thủ đoạn.

---------- Post added at 02:51 PM ---------- Previous post was at 02:41 PM ----------

Tin nhắn nhanh 17:45:21, 5 thg 4, 2012
17:45:07
prince_sh_9999: <ding>
17:45:08
prince_sh_9999: ê mày
17:45:09
prince_sh_9999: thằng kia
17:45:19
prince_sh_9999: lên forum
17:45:21
prince_sh_9999: nói chuyện mày

Thứ 6 : tao report mày là để mày vô chất vấn cùng tao , mày đi bêu rếu gì mấy cái thanks vớ vẩn , tao lập acc khi nào kệ mẹ tao . Mày ăn nói cho cẩn thận . mày lấy cái danh nghĩa *** gì lên tiếng nói tao này nọ . Forum của 1 mình mày hả ? professional kiểu đấy à ?
8 . Tao sỉ nhục mày à . hay mày sỉ nhục tao trước , mày xem lại lời lẽ mày nói tao trước đi .
Nếu để MOD giải quyết thì mày phải là người ra đi đầu tiên chứ ko phải tao đau con ạ !
Tin nhắn nhanh 00:47:37, 6 thg 4, 2012
00:38:42
prince_sh_9999:
00:38:47
prince_sh_9999: mắc bẫy rùi con trai
00:38:56
airlyangle125: ???
00:38:57
prince_sh_9999: chờ banned là vừa chứ nhỉ
00:39:01
prince_sh_9999:
00:39:02
prince_sh_9999:
00:39:17
airlyangle125: bay gi
00:39:26
airlyangle125: va ai la con trai cua cau
00:39:30
airlyangle125: an noi cho doang hoang

Thằng này ăn nói rất mất dậy. Không biết được mấy cái tuổi ranh. Mặt thì búng ra sữa. Nó mà ở Đà Lạt này là kêu anh em trong cơ quan đến thẳng nhà hỏi tội chứ chẳng cần lên đây đôi co.:binhsua06:

lại thêm 1 lần nữa thách thức . haizz ! vậy thì cho chuyện này đi tới bến luôn nhé ! banned thì tao đây cũng chơi tới cùng với mày !

lại thêm 1 lần nữa thách thức . haizz ! vậy thì cho chuyện này đi tới bến luôn nhé ! banned thì tao đây cũng chơi tới cùng với mày !

Nghĩ ra được thủ đoạn gì thì nghĩ tiếp đi. Không lên Đà Lạt gặp mặt anh nói chuyện. Và ăn nói cho người khác thấy co học thức một chút.

Quá căng thẳng như phim trinh thám...................ai sẽ là người làm sáng tỏ vụ này .......continue.........:binhsua06:

Quá căng thẳng như phim trinh thám...................ai sẽ là người làm sáng tỏ vụ này .......continue.........:binhsua06:

bạn chịu khó đọc.
trình tự như mình nhìn nhận như sau :
1- hai bên mua bán thành công, chủ thớt log vào acc ok !
2- chủ thớt đổi info acc và có problem
3- chủ thớt pm airly và nói là acc ko vào đc là do airly !
4- airly thông qua người có acc upline đã xác định đc là chủ thớt đã đổi info ---> đây là chỗ này chủ thớt ko trung thực
(các bạn nên biết là acc upline có thể thấy đc info downline tên họ, mail, phone ...)
chính thái độ này làm airly nóng tính hơn

và qua đọc log chat mình thấy rõ đc rẳng lỗi khi lập pass quá 12 ký tự tớ đã từng bị rồi
lỗi do thái độ của bạn ko trung thực, có lời lẽ không hay ! airly do bực mình đã nói sẽ giúp bạn giải quyết vào nay mai ! nhưng chưa gì bạn đã lập topic hạ uy tín nick của mình (cũng là nick anh airly)

nếu bạn ăn nói đàng hoàng, có thái độ tớ dám chắc anh airly sẽ giúp bạn lấy lại acc !

còn về phần anh airly : do không "thích ứng" thái độ của bạn và cách nói chuyện của bạn đã không chỉ cách bạn lấy lại đc mail !
cả 2 đều quá nóng và không biết kiềm chế mình !
vì sự việc đã và đang ảnh hưởng đến danh dự và uy tín mình !
mình đề nghị 2 bạn thật sự nhìn nhận ra lỗi của mình và hòa giải! bạn chủ thớt hãy ăn nói có học thức và biết tôn trọng ng` khác thì bạn sẽ đạt đc những gì mình muốn !

bạn chịu khó đọc.
trình tự như mình nhìn nhận như sau :
1- hai bên mua bán thành công, chủ thớt log vào acc ok !
2- chủ thớt đổi info acc và có problem
3- chủ thớt pm airly và nói là acc ko vào đc là do airly !
4- airly thông qua người có acc upline đã xác định đc là chủ thớt đã đổi info ---> đây là chỗ này chủ thớt ko trung thực
(các bạn nên biết là acc upline có thể thấy đc info downline tên họ, mail, phone ...)
chính thái độ này làm airly nóng tính hơn

và qua đọc log chat mình thấy rõ đc rẳng lỗi khi lập pass quá 12 ký tự tớ đã từng bị rồi
lỗi do thái độ của bạn ko trung thực, có lời lẽ không hay ! airly do bực mình đã nói sẽ giúp bạn giải quyết vào nay mai ! nhưng chưa gì bạn đã lập topic hạ uy tín nick của mình (cũng là nick anh airly)

nếu bạn ăn nói đàng hoàng, có thái độ tớ dám chắc anh airly sẽ giúp bạn lấy lại acc !

còn về phần anh airly : do không "thích ứng" thái độ của bạn và cách nói chuyện của bạn đã không chỉ cách bạn lấy lại đc mail !
cả 2 đều quá nóng và không biết kiềm chế mình !
vì sự việc đã và đang ảnh hưởng đến danh dự và uy tín mình !
mình đề nghị 2 bạn thật sự nhìn nhận ra lỗi của mình và hòa giải! bạn chủ thớt hãy ăn nói có học thức và biết tôn trọng ng` khác thì bạn sẽ đạt đc những gì mình muốn !
Mình đọc từ đầu đến cuối rồi..:binhsua06:
Đã lên đến pro ko lẽ vì 200k mà phải đi pót bài lại từ đầu...(200k ko đủ công sức để spam lên pro)

Mình đọc từ đầu đến cuối rồi..
Đã lên đến pro ko lẽ vì 200k mà phải đi pót bài lại từ đầu...(200k ko đủ công sức để spam lên pro)
Chính xác. Nhưng cái nick pro không quan trọng. Vì anh em giao dịch trực tiếp với mình sẵn sàng đưa mình 3,4 chai một lúc không lăn tăn. Quan trọng là cái uy tín của mình tạo nên chứ cái nick pro cũng không quan trọng lắm đâu. Vì có những bác lên cao hơn cả pro mà vẫn đi scam để làm vụ lớn rồi chuồn luôn.
Mình thì chuồn đi đâu được hả bạn. Anh em không ai biết mặt nhưng đa số đều biết địa chỉ mình và Triple sinh sống là ở Đà Lạt và làm Công an ở đó. Tới thẳng Công an tỉnh mà hỏi là gặp ngay. Chạy lên trời à. :binhsua06:
Mình chỉ ghét thái độ của nó nên không thèm giúp nó lấy lại pass. Vì nó đưa tiền mình, mình đưa acc và pass zeek cho nó. Nó vào thay đổi info. vậy coi như mình hoàn thành giao dịch (chỉ còn bảo hành 1th nếu acc bị ban). Còn nó thay đổi pass bị sai không vào được là do lỗi của nó. Vì tình nghĩa thì có thể giúp, nhưng nghe giọng điệu của nó có bác nào muốn giúp không!:binhsua02: không giúp nó lấy lại pass nó quay qua cắn mình :binhsua08:, nghi ra hơi bị nhiều chiêu để hạ uy tín. Để xem nó còn giở trò gì nữa đây. acc và pass thì nó cầm trong tay, xem tối nay nó còn nói đổi sai pass không login vào được nữa không.

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

ông trip uy tín mà
đã mua mấy acc sex của bác trip, vẫn xem bt, ko có vấn đề gì ;)
Thằng Triple có acc sex à. Thằng này có mà giấu ta. :binhsua07:

sao càng ngày càng căng thế này =.=:binhsua08:
ông air này là CA đó, nếu ở Đa Lạt chắc 1 đám công an đến nhà ông soco rùi, hix,:(
:binhsua08:

sao càng ngày càng căng thế này =.=:binhsua08:
ông air này là CA đó, nếu ở Đa Lạt chắc 1 đám công an đến nhà ông soco rùi, hix,:(
:binhsua08:

Cần gì phải 1 phải gọi Công an đến nhỉ. Gặp nói chuyện trái phải thui. Còn nếu ăn nói láo lếu quá thì cho mấy anh có máu mặt rủ đi uống cafe.:binhsua06:

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

k biết bác này bán acc zekk. k thì mình mua vài chục acc bây giờ giàu rồi huhu

Đúng thế. Các bác ngày trước mua acc giờ đang ngồi hưởng lợi rồi. Vẫn chưa thấy bác nào phản ánh gì cả.
Ngày trước có nhiều thôi chứ giở làm gì có mà bán, thằng này năn nỉ dữ quá mới bán cho 1 acc, mà acc chưa chuyển VIP nữa.

vụ này vẫn chưa xong trời???

Không biết nữa. bác chủ thớt vẫn đang đe dọa kìa. Không biết bác đang nghĩ ra điều gì. Cũng đang run đây. Đợt này chác ăn Baned vi 200k rồi.:binhsua04: Bác ấy đừng cho em Baned chắc e biếu bác thêm cai acc zeek nữa chơi cho vui.:binhsua146: Cho bác hẳn acc đã chuyển VIP rồi luôn chứ acc đã bán còn cả gần 2 tuần nữa mới chuyển VIP. Bác ây post ad có lòi con mắt ra.
Bác Huy lần sau có giới thiệu người tới mua hàng của e thì giới thiệu người đoàng hoàng lịch sự chút chứ gặp thêm tên như thế này nữa chắc e chết sớm.:binhsua163:

Chủ Theard đe dọa từ đêm qua là sáng nay post Report mà có thấy gì đâu.:))
Mod đi qua close topic đi cho rồi,ảnh hưởng uy tín anh em!

cuối cùng chủ theard vẫn ko đưa ra đc proof scam của triplex090 còn gì :|
đã lấy lại đc nick thì mỗi người nói 1 câu làm hòa cho kết thúc thôi
bình tĩnh ko cần nóng :")

@triplex090:đang tính mua thêm mà hết acc rồi hả a :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream