report scam nick yahoo : airlyangle125

Cậu nói hết sức vô lý vậy mà được à !
Pass lần đầu tôi đặt : Chungtinh12345 . Ok chưa
pass làn sau tôi có lên forum thì có người nói rằng : Pass ko đc vượt quá 14 ký tự
thế là tôi về đặt lại là chungtinh123 zeek có gửi mail về rõ ràng .
Sau đó tôi dùng pass đó đăng nhập thì được nhưng lúc out ra vào lại thì ko đc tiếp ( phiền bạn đọc lại bài report hộ cái ) lúc này pass 12 chữ số .
Khi đó forgot lại thì pass ko vào mail nữa .

Vì thế tôi mới nói vấn đề chính chỉ cần biết đc mai hiện h của tôi là gì ? Ngay lập tức sẽ biết rằng ai scam . Oke đã hiểu rồi chứ .

người upline của airly cũng là bạn của tớ :) giờ cậu cần proof downline ? tớ sẽ hỏi giúp cậu :) nhưng cứ với thái độ đó sẽ không ai làm bạn chứ đừng nói làm ăn với cậu

---------- Post added at 01:26 AM ---------- Previous post was at 01:25 AM ----------

đơn giản thôi cậu . Sự thật sẽ rõ . Cậu có thể đưa cái mail đó lên đây cho tớ và mọi người cùng biết ! Hay cậu sợ ... ;))

như vậy đã rõ ai là người nói dối và scam rồi chứ .

cái thứ 1 : tại sao lại che phần ở trên
cái thứ 2 : nếu đúng như mail [email protected] và username là GlennKirkham thì tại sao lại ko forgot password đc . 1 điều hêt sức thú vị . mọi người vào mà xem nào !!!

Và cuối cùng đã rõ ràng :
có email là : [email protected]
username : GlennKirkham
xin thưa với các pro zeek ? có 2 cái này có lấy lại password đc không ? chắc chắn là có đúng ko ?
vậy tại sao tôi ko lấy lại pass ? vớ vẩn và vô lý

=> bức ảnh này là giả ?

Hai trường hợp mà bạn đặt ra là vô lí !!! nếu như nó vào SS thì nó sẽ đổi mail luôn chứ không để cho cậu tìm lại đâu !!!
Nếu như mail nó chưa đổi !!! Cậu có thể tìm lại đc thì với lần 2 thì sao trùng hợp thế ( Cái này mình không hiểu đc ) !!!!
UP cái hình nhé !!!!! Sau này mua acc thì PM mình !!!! Hàng chất !!!!

Hai trường hợp mà bạn đặt ra là vô lí !!! nếu như nó vào SS thì nó sẽ đổi mail luôn chứ không để cho cậu tìm lại đâu !!!
Nếu như mail nó chưa đổi !!! Cậu có thể tìm lại đc thì với lần 2 thì sao trùng hợp thế ( Cái này mình không hiểu đc ) !!!!
UP cái hình nhé !!!!! Sau này mua acc thì PM mình !!!! Hàng chất !!!!
nói ra dài dòng phức tạp lắm cậu . nó đã show mail qua hình ảnh rùi đó . rõ ràng tớ có username , và mail . vậy mà ko lấy lại đc pass . trong khi tớ đã lấy lại mail bằng 2 lần như thế theo cách đơn giản là có 2 thứ trên . haizzz .

tớ là triple_x_090
vậy giờ ta sẽ nhờ admin vào check TV anh bạn upline của airlyangle125 đc chứ ? nếu đúng như hình bọn tớ up thì cậu hãy xin lỗi airly !

---------- Post added at 02:13 AM ---------- Previous post was at 02:11 AM ----------

nói ra dài dòng phức tạp lắm cậu . nó đã show mail qua hình ảnh rùi đó . rõ ràng tớ có username , và mail . vậy mà ko lấy lại đc pass . trong khi tớ đã lấy lại mail bằng 2 lần như thế theo cách đơn giản là có 2 thứ trên . haizzz .
chủ thớt đã đồng ý cho Admin vao kiểm chứng hình ảnh.

---------- Post added at 02:17 AM ---------- Previous post was at 02:13 AM ----------

bây giờ admin Only C sẽ check TV anh up line của airlyangle125 !
nếu hình ảnh

này anh admin công nhận thì chủ thớt sai còn ngược lại thì bọn tớ sai !

Last edited by a moderator:
ối cái tên nick kìa : airlyquynh125 sao gần giống với tên password quá vậy : quynh230485 , chẳng lẽ đây là sự trùng hợp sao .

ối cái tên nick kìa : airlyquynh125 sao gần giống với tên password quá vậy : quynh230485 , chẳng lẽ đây là sự trùng hợp sao .

tớ viết nhầm. Sao vậy

---------- Post added at 02:24 AM ---------- Previous post was at 02:22 AM ----------

cùng chờ ý kiến của admin

Thật sự là k thich thái độ của chủ theard 1 chút nào. Chưa gì đã rùm beng cả lên. Đấy. Có giải quyết đc cái gì k ?? Phải tớ thì tớ cũng sẽ như bác airly. Đấy gọi là "ghét kái thái độ" đấy! Cứ quăng gạch đi nhé!

Thật sự là k thich thái độ của chủ theard 1 chút nào. Chưa gì đã rùm beng cả lên. Đấy. Có giải quyết đc cái gì k ?? Phải tớ thì tớ cũng sẽ như bác airly. Đấy gọi là "ghét kái thái độ" đấy! Cứ quăng gạch đi nhé!

cũng là do tớ nóng nảy nó ăn nói đoàng hoàng thì giúp nó rồi, đợi ý kiến check của anh onlyc

Last edited by a moderator:
xin mọi người chú ý : sau 1 thời gian cãi nhau cuối cùng airlyangle cũng đã mắc bẫy của mình . và mình đã lấy lại acc 1 cách nhanh chóng .

airlyangle đã dùng admin để vào kiểm tra . thay đổi mail để admin biết chính xác là có mail đó thật nhưng ko ngờ mình đã lợi dụng tình thế này để vào login acc zeekrewards để forgot lại passwords . haha . và đây là mật khẩu tớ vừa nhận đc và chụp lại cho các bạn xem . cuối cùng đã rõ r
ồi nhé !

vậy xin cho hỏi mình post bài report scam đc chưa vậy admin . mình sẽ tưởng trình cụ thể sự việc 1 cách rõ ràng nhất để chứng mình hắn ta là scammer

---------- Post added at 12:32 AM ---------- Previous post was at 12:32 AM ----------

vậy xin cho hỏi mình post bài report scam đc chưa vậy admin . mình sẽ tưởng trình cụ thể sự việc 1 cách rõ ràng nhất để chứng mình hắn ta là scammer

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week