Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

candy1984

Junior
Reactions
22
MR
0.000
nó có hiệu lực tức là sẽ thay đổi hoặc k thay đổi cái phần mà bác sửa, bác có thể cancel phần thay đổi đấy trong 24h ở mục profile details,
m điền payza thêm vào rút phát về luôn nhé.
Ủa sao mình ko cancel được nhỉ? ko biết có ảnh hưởng j ko? nếu ko cancel

buycoin

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Payza có cần veri k bác, để e đk thêm cổng rút nữa chứ PM kiểu này tranh k nổi rồi, toàn ngọa hổ tàng long rút nhanh như điện. :eek:

payza thì phải veri mới rút quá 2k total về được. nếu không sẽ bị hạn chế hình như 400$/ max ngày tối đa 2000 đc phép nhận về tổng cộng. Veri mất 6-8 ngày, cần passport, sao kê số dư bank hàng tháng hoặc hoá đơn hàng tháng, Ioại hoá đơn hoặc xác nhận số dư có thời điểm 1 lần nó sẽ k chấp nhận.

CoinCard

Senior
Reactions
333
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
payza thì phải veri mới rút quá 2k total về được. nếu không sẽ bị hạn chế hình như 400$/ max ngày tối đa 2000 đc phép nhận về tổng cộng. Veri mất 6-8 ngày, cần passport, sao kê số dư bank hàng tháng hoặc hoá đơn hàng tháng, Ioại hoá đơn hoặc xác nhận số dư có thời điểm 1 lần nó sẽ k chấp nhận.

Vậy ko cần veri cũng rút về đc phải k bác, e còn kẹt lại trong RAB cỡ 350$ thôi, muốn mau chóng rút nhanh hết về rồi tính sau. Chứ cái đà này thấy site sống khó thọ đc.....

Mà từ payza mình rút thẳng luôn về bank đc ko bác buycoin.

Vậy ko cần veri cũng rút về đc phải k bác, e còn kẹt lại trong RAB cỡ 350$ thôi, muốn mau chóng rút nhanh hết về rồi tính sau. Chứ cái đà này thấy site sống khó thọ đc.....

Mà từ payza mình rút thẳng luôn về bank đc ko bác buycoin.
Bank wire phải veri mới đc nhé. m đang chờ nó veri lại cái bank state ment mới up lại cái sao kê tháng 10 của bank. Tiền rút ra lên hơn 900k trên 3tr 2 dep vào rồi. tỷ lệ vượt quá 26-27%. tăng tốc về dích thôi, sắp ra đủ gốc rồi, rút mọi cổng có thể đây ;)). Ex đc ở site ex nc ngoài mà fee cao lỗ như ppal đổi pm ý.

dongsl45

Senior
Reactions
145
MR
0.000
nó có hiệu lực tức là sẽ thay đổi hoặc k thay đổi cái phần mà bác sửa, bác có thể cancel phần thay đổi đấy trong 24h ở mục profile details,
m điền payza thêm vào rút phát về luôn nhé.
mình rút payeer từ 7h sáng hôm qua, bây giờ vẫn pending, có bác nào bị thế không

Bank wire phải veri mới đc nhé. m đang chờ nó veri lại cái bank state ment mới up lại cái sao kê tháng 10 của bank. Tiền rút ra lên hơn 900k trên 3tr 2 dep vào rồi. tỷ lệ vượt quá 26-27%. tăng tốc về dích thôi, sắp ra đủ gốc rồi, rút mọi cổng có thể đây ;)). Ex đc ở site ex nc ngoài mà fee cao lỗ như ppal đổi pm ý.

Zz ca này khó rồi.............

Mà bác cho e hỏi cái id của thằng payza nằm ở đâu nhỉ, thấy giao diện thằng này khó xài quá. :(

Em biết có site exchange Pz ra PM và ngược lại. Nếu bác cần thì em inbox cho.:D

Bác ib e với. :D

Pm hết $ trong 1 phút.
Sao rút dc mà bị pending mie rồi. :confused:f

Ko rút đc đâu bác ơi, chơi cổng khác đi.

Mà bác cho e hỏi cái id của thằng payza nằm ở đâu nhỉ, thấy giao diện thằng này khó xài quá. :(

ID của PZ hình như là cái email. Nó giống PP tương đối. Cũng dis được (giới hạn 45 ngày). Cũng có thể xài cả unver lẫn ver nhưng unver thì hình như send được có 500$/tháng

muốn rút về qua PM thì các bác phải hết sức đẹp trai nhé. =)) đẹp trai vừa vừa cũng k đc đâu. Có thể rút qua kênh okpay nhé, ex sau hoặc rút kiều hối về sacombank. Payza hạn chế rút thôi vì veri nó lâu và lằng nhằng, tốt nhất chia 4 cổng mà rút, PM PE OKPAY PAYZA
payza xài email đăng ký giống pp.
Okpay dùng số OK.................
PE thì dùng P.....

muốn rút về qua PM thì các bác phải hết sức đẹp trai nhé. =)) đẹp trai vừa vừa cũng k đc đâu. Có thể rút qua kênh okpay nhé, ex sau hoặc rút kiều hối về sacombank. Payza hạn chế rút thôi vì veri nó lâu và lằng nhằng, tốt nhất chia 4 cổng mà rút, PM PE OKPAY PAYZA

Đẹp trai vừa vừa thì e dám nhận chứ hết sức đẹp trai thì hoy rồi.

Phải chi có bác nào đep dzai khoai to làm bài hướng dẫn các cổng + cách ex thì tốt biết mấy. Đó giờ chỉ xài PM + PP (PP e cũng ít dùng tới chủ yếu mua đồ online chứ k đầu tư).

Bác post lên hỗ trợ anh em luôn nhé, thanks :)

Tại Pz dis được nên site ex nó yêu cầu lập account ở site nó và verify tên tuổi, địa chỉ, số đt (mất tầm 24-48h) thì mới giao dich được. Em nghĩ là khá lằng nhằng nên ai có nhu cầu thì inbox em thôi :D. Post ở đấy nó cũng trôi bài :D

omanizen

Hero
Reactions
541
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đây là 2 site Ex mình thường xài khá uy tín, không thích ref thì bỏ phần ref đi. Riêng Payza <->PM thường lâu do PZ nó xác minh chặt

https://magnetic-exchange.org/?p=85527
https://www.changer.com/?ref=omanizen

Bác nói chuẩn. :D Ex em hay dùng đổi từ PZ sang PM thường mất từ 24-48h.:D và còn phải verify acc trong site do pz dis được (PZ ko cần verify cũng được nhưng nên verify để tăng limit sent tiền) . (Nhưng em chỉ xài PP PZ và PM là chính nên vẫn muốn ex no ra PM):oops: Em biết pz nó phiền bỏ mie nên cũng ko có post public ở đây làm gfi :D.
Ai thật sự có nhu cầu và ko ngại phiền thì inbox em thôi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
423,986
176,458
Latest member
debetsydney

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back