Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

đụ má, login báo verify, verify xong ra 6h59, vào canh bấm cash out phát về luôn, mừng quá, quay ra nhìn quên éo chỉnh về ví PM, nó về Payza, phí chát vl :oops::oops::oops::oops::oops::oops:

;)) đây log tử 6h30 rồi thím, lượn lờ click ads trong ý. Bảo rồi, phải đẹp trai mới đc pay mà. Thông báo tin buồn là Okpay của m đã bị huỷ 2 lệnh total 317$ về main balance mặc dù cổng ý ít người rút. Nên a e cứ payza mà téng nhé, rút nhanh k chết k kịp chôn.

Hôm qua sn thằng bạn uống hơi nhiều nên xỉn quá, e gắng lắm mới canh thức nổi... :oops:

mình thì mãi lo đếm $ ACX mà quên vào rút RAB luôn, :mad:

me too em với bác nhiều điểm giống nhau nhỉ
sáng h đếm xem có về đủ 2k ko

Mình $ bên ACX ít lên tỉnh lém, 6:30 đã lượn lờ rồi, 7:00 enter ngon lành nó báo dự trữ PM còn hơn 2000$. Thế mà vẫn pending đến tận giờ :(, liệu có kịp hoàn vốn không ta o_O

Cảm ơn bác @ Sasao123 đã tỉnh táo, đưa ra chiến thuật đúng, mình rút từ 23/10 đến hôm nay mới được 50% gốc. Hú hồn, định tái và tái hết tháng 10 :p

Cảm ơn bác @ Sasao123 đã tỉnh táo, đưa ra chiến thuật đúng, mình rút từ 23/10 đến hôm nay mới được 50% gốc. Hú hồn, định tái và tái hết tháng 10 :p

;)) chiến thuật của VN là hit and run mà thím. H cứ tà tà ngày vào rút 200$ lúc 7h sáng là cũng ấm rồi. game này chắc k lỗ mà lãi thì chưa biết thế nào. Bác nào veri k vào đc thì chạy ẩn danh, clear hết cáche cũ đi, m vào bình thươgf

Clear cache hết đi rồi vào lại xem sao, sáng e veri xong giờ vào bt ko cần veri nữa. :D

mình xài browser khác vẫn bị. Mới gửi ticket xong

Nó báo sao bác ? Mà công nhận thằng admin chơi kiểu hãm tài thật, bây giờ nâng phí rút 2 cổng 10% sau chắc nó cho lên 10% hết ngoại trừ PM thì bỏ mẹ luôn. :confused:

Nó báo sao bác ? Mà công nhận thằng admin chơi kiểu hãm tài thật, bây giờ nâng phí rút 2 cổng 10% sau chắc nó cho lên 10% hết ngoại trừ PM thì bỏ mẹ luôn. :confused:
như thế này nè bác. mình đã verified cả chục lần rồi mà ko dc
ff-png.64593

Attachments

367.1 KB · Views: 95
như thế này nè bác. mình đã verified cả chục lần rồi mà ko dc
ff-png.64593

Đù, gởi ticket thôi bác, chắc lỗi gì rồi chứ ver trong mail rồi mà ko vào đc thì bó tay. Sáng e ver phát là vào đc luôn cơ mà rút pm k kịp, chán vãi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back