Help Reversal offer download của CPA

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
vâng tình hình vừa nhận tin tức từ admin là bị reversal toàn tập các con download mặc dù ko cheat link. tổng thiệt hại là gần 100tr.
có thể nói đây là hậu quả dây chuyền từ các vụ cheat link mặc dù ko liên quan gì

vì vậy bây giờ ae nào có acc cpa pre mà có làm các con download trước đây hãy vào acc mà check xem có sao ko và báo danh nhé

good luck

mình cũng bị đi mất 1k4
riyudp

chia buồn cùng các bác. thật sự thì vụ thiệt hại trên là do nhóm của admin chiến chứ ko liên quan đến group mình, nhưng cũng xin chia buồn cùng tất cả. cheat link dẫn đến nhà QC xếp tất cả vào fraud, giận cá chém thớt

Chuyển qua submit với survey thôi các pro ơi. Dạo này lead cũng đc.:binhsua58:

Bị trừ sạch tiền rồi. Bây giờ ai làm thì pay tháng nha. Còn ai đang làm thì ngưng chiến. Hết đời..................

Bac nao tuyen mem cpa pre pay thang minh xin lam voi :binhsua115:

xin lỗi nó trừ tiền tháng trước pay. pay tháng cũng chết. mà pay tháng chỉ có mem offline chứ online ko làm nổi đâu

Cheat thì sẽ có ngày dính thôi trách ai được mà đổi thừa dây chuyền gì . Nếu chắc ăn 100% thì nó đâu chỉ đầu tư 100 triệu . NÓ bán nhà mà chơi ấy chứ ^^ tuyển 100 200 300 thằng vào 1 tháng có khi lãi mấy tĩ

Neu cau dong y .to co the lam pay thang . Dam bao lam dieu

Cheat thì sẽ có ngày dính thôi trách ai được mà đổi thừa dây chuyền gì . Nếu chắc ăn 100% thì nó đâu chỉ đầu tư 100 triệu . NÓ bán nhà mà chơi ấy chứ ^^ tuyển 100 200 300 thằng vào 1 tháng có khi lãi mấy tĩ

phát ngôn ng.u thấy ớn mà cứ đòi làm. xin lỗi chứ chú chưa đủ để hiểu nó đâu. get out in my topic

Giờ chỉ có nước ai dám chơi dám chịu net pay mình pay. Ai chơi thì pm mình còn pay tháng cũng không dám luôn vì mới xem lại nó trả từ đời napolion tới giờ cũng trừ luôn hên vừa đủ bằng 0. Chưa bị âm nên còn chiến dc. Ai dám chơi thì pm mình !

Tình hình kinh tế thì khó khăn mà cứ gặp bão thế này thì đói.
Giờ có tuyển mem pay tháng mà đến cuối tháng nó trừ như thế thì cũng chả khác gì, huống hồ giờ kiếm mem chịu làm tháng cũng như mò kim đáy bể :binhsua122:

Net pay admin mới pay thì đi mua cái domain + host rồi reg acc tự chiến :hihi: Sao phải khổ

Giờ chỉ có nước ai dám chơi dám chịu net pay mình pay. Ai chơi thì pm mình còn pay tháng cũng không dám luôn vì mới xem lại nó trả từ đời napolion tới giờ cũng trừ luôn hên vừa đủ bằng 0. Chưa bị âm nên còn chiến dc. Ai dám chơi thì pm mình !
chơi thế thì mem 9 phần cậu 1 phần á :)) .................... mem nó ăn bằng gì?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week