Report Riết ròi mod Sir.Namtuoc từ cách nói chuyện tới hành động chả ra môn gì

Status
Not open for further replies.

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Có sai thì nhắc bộ chết hay sao ? cứ point với close dc cái gì mà hám @Sir.NamTuoc .
Daika @legialoc vào cho ý kiến tí -
Lỡ post nhờ anh em giúp đỡ mua IPhone mà cung close + point riết éo hỉu

KLQ nhưng vừa vào face bác MOD xem mặt mũi thế nào, =)). tự dưng e nhìn mặt mũi là cảm thấy ko có cảm tình rồi =)), thôi bớt nóng đi
b nói mình mới để ý bác mod cũng lớn rồi có vợ với 2 con rồi mà nhĩ , nếu mà làm bố sống nghiêm khắc vậy thì con cái nó sợ và ko hề tôn trọng mình vì khi nhỏ mình cũng đã từng bị vậy rồi ớ chỉ muốn sống với mẹ thôi thấy ba về là thôi hĩ chạy ko kip :v giờ nghĩ lại vẫn còn sợ tuy đã lớn rồi

Upvote 0
Còn cái nick tao đó m cứ ăn đi - chứ tao nản cái forum này lắm ròi - cứ len đây chơi phải đọc hết cai giáo án của bọn mày đưa ra - đoc mà làm sai thì có thằng vào tém - đây còn là nơi giao lưu ko hay là cái trường học cmnr
Bạn có vẻ đi hơi quá, rules là do admin và các Mod đi trước tạo ra để định hình phát triển, rules được sửa đổi nhiều lần để phù hợp với forum . Cách xử lý của mod ko sai có chăng là quá nặng tay thôi. Bạn đừng vơ đũa cả nắm bọn này bọn kia như thế

Upvote 0
đóng tiền cũng bị nha b , mod này nghiêm khắc ko làm theo tình cảm đâu . mình đồng tình với b là quản lý rất mệt và free nhưng quản lý thân thiện thì sẽ dc nhinguờui quý mếm sau này còn đi offline thì còn vui vẻ cười đùa chứ b

Ông namtuoc có tiếng và tui cũng đ* thích. Nhưng mà ổng làm đúng trách nhiệm của ổng. Ai mà cũng như chủ thớt thì ổng phải nhắc nhở hàng nghìn lần mỗi ngày đấy.

Upvote 0
VL , dân đen !! rule viết bằng TIẾNG VIỆT mà bạn !!
bạn thớt tham gia từ 2011 thì với việc như thế thì thỏa đáng thôi đó là nói về tình cảm đấy : ) , còn về lý thì bạn open lại thread mới mà hỏi là nhẹ nhàng , đâu phải gì quan trọng đâu mà xoắn banh đít vậy , mod làm sai thì chửi ko nói chứ làm theo rule thì bạn thớt nên shut da f*** up and listen đi , vs giộng điệu hổ báo vậy thì chả giải quyết đc gì đâu
nó nói chuyện cái kỉu đó thi nhẹ vơi nó làm gì

Upvote 0
VL , dân đen !! rule viết bằng TIẾNG VIỆT mà bạn !!
bạn thớt tham gia từ 2011 thì với việc như thế thì thỏa đáng thôi đó là nói về tình cảm đấy : ) , còn về lý thì bạn open lại thread mới mà hỏi là nhẹ nhàng , đâu phải gì quan trọng đâu mà xoắn banh đít vậy , mod làm sai thì chửi ko nói chứ làm theo rule thì bạn thớt nên shut da f*** up and listen đi , vs giộng điệu hổ báo vậy thì chả giải quyết đc gì đâu
Bác lại nói lộn ngược về luật thì đúng còn về tình thì ko đúng lắm , mod làm ko sai ý là bạn thớt nói mod làm nghiêm khắc quá ấy đến nỗi nhắc nhỡ cũng ko luôn , còn bạn kia là Ví dụ dân đen thôi bác :) , mình cũng bị như cái VD kìa rồi ớ khác là ức chế

Upvote 0
Ông namtuoc có tiếng và tui cũng đ* thích. Nhưng mà ổng làm đúng trách nhiệm của ổng. Ai mà cũng như chủ thớt thì ổng phải nhắc nhở hàng nghìn lần mỗi ngày đấy.
Mình hỏi bạn nha công việc ăn point close topic gởi ib với việc nhắc nhở cái nào nhanh hơn và cái nào sẽ tạo thiện cảm ơn , biết đâu mod sẽ nhận dc lời cảm ơn vui vẻ từ thành viên , cũng là cùng 1 việc tại sao ko chọn việc nhắc nhở làm sẽ vui hơn ko

Upvote 0
Bạn có vẻ đi hơi quá, rules là do admin và các Mod đi trước tạo ra để định hình phát triển, rules được sửa đổi nhiều lần để phù hợp với forum . Cách xử lý của mod ko sai có chăng là quá nặng tay thôi. Bạn đừng vơ đũa cả nắm bọn này bọn kia như thế
Mod này nói đúng :)

Upvote 0
Mình hỏi bạn nha công việc ăn point close topic gởi ib với việc nhắc nhở cái nào nhanh hơn và cái nào sẽ tạo thiện cảm ơn , biết đâu mod sẽ nhận dc lời cảm ơn vui vẻ từ thành viên , cũng là cùng 1 việc tại sao ko chọn việc nhắc nhở làm sẽ vui hơn ko
cám ơn bạn thôi cải cọ chi nữa mình co quen nhiều người thang mod này có ai ưa đâu nên nó cứ banned mình ko sao :D

Upvote 0
Đề nghị thêm rule khi đăng ký là: PHẢI BIẾT ĐỌC!

Upvote 0
Tao nóng nhất cái câu : " Nick của bạn rất lâu năm rồi nên việc thực hiện theo Rule mà bạn cũng không làm được thì thiết nghĩ bạn nên bỏ cái nick này đi rồi tạo nick khác làm newbie đi nhé. " y như chửi trên đầu trên cổ vậy , y như chửi người ta già mà ngu ấy thì còn cái quền gì phải nể nang nhau
vụ này ko biết ai đúng ai sai hoàn toàn nhưng mod nói câu này là sai hoàn toàn rồi, đâu phải 100% mem có thể làm theo đc 100% rule, tui nghĩ cái chỗ "Nick của bạn lâu năm" rồi thì phải thay = BQT mới đúng, đó ms là những ng cần thuộc hết rules, member chỉ đi lo kiếm tiền, chỉ cần tuân thủ 1 số rules cần thiết cho bản thân trên cái 4rum này, chứ đâu phải học thuộc hết cả đống rules, khác nào nhồi học sinh học thuộc lịch sử

Upvote 0
Hehe lên đây cũng vì muốn troll để giảm stress với lại lâu lâu hóng mấy thánh tham ăn, tham like nên lộ miếng ăn ở trong mấy box trade sell, software để từ đó mình tìm được cách thức mới hơn để kiếm tiền thôi.

Chứ còn hệ thống mod, admin hay cả rules không có đường.

P/s lên MMO lâu rồi mà chưa kiếm được khách nào chụp ảnh cưới và chạm khắc bia mộ là mình không khoái rồi.

Upvote 0
Bác lại nói lộn ngược về luật thì đúng còn về tình thì ko đúng lắm , mod làm ko sai ý là bạn thớt nói mod làm nghiêm khắc quá ấy đến nỗi nhắc nhỡ cũng ko luôn , còn bạn kia là Ví dụ dân đen thôi bác :) , mình cũng bị như cái VD kìa rồi ớ khác là ức chế
ý là nếu ai ai cũng cần nhắc nhở vậy , mỗi ngày 100 thread kiểu này , ai ai cũng cần mod "nhắc nhở" rồi phải theo dõi xem nó sửa đổi chưa ah ? mod khỏi làm việc chắc ? bản thân muốn gia nhập công đồng thì trước hết cố mà hòa nhập nó đi , có bị 1 lần thì mới nhớ lần sau mà làm đúng chứ cứ ỷ mod sẽ nhắc nhở thì lần sau sẽ có lại threah như thế thôi.

giờ lấy cái VD điển hình : ai ai chạy xe cũng bị GT bắt vs phạt ít nhất 1 lần thì mới nhớ lần sau mà tránh , chứ chả có thằng GT nào rảnh hơi bắt đúng lỗi vào mà nhắc nhở ko đâu bạn.

Dó là thực tế cuốc sống đó , ráng chập nhận đi

Upvote 0
Hehe lên đây cũng vì muốn troll để giảm stress với lại lâu lâu hóng mấy thánh tham ăn, tham like nên lộ miếng ăn ở trong mấy box trade sell, software để từ đó mình tìm được cách thức mới hơn để kiếm tiền thôi.

Chứ còn hệ thống mod, admin hay cả rules không có đường.

P/s lên MMO lâu rồi mà chưa kiếm được khách nào chụp ảnh cưới và chạm khắc bia mộ là mình không khoái rồi.
Vl thím :D

Upvote 0
Khỏi có anh em nào phán chi cho mệt cả - vì mình biết mình chửi 1 thằng mà đa số dân chung nó đều ko có ưa - thôi banned e lẹ đi mấy anh à nói một hồi mắc công bùn vui thêm mấy mod và anh em khác . :D

Upvote 0
ý là nếu ai ai cũng cần nhắc nhở vậy , mỗi ngày 100 thread kiểu này , ai ai cũng cần mod "nhắc nhở" rồi phải theo dõi xem nó sửa đổi chưa ah ? mod khỏi làm việc chắc ? bản thân muốn gia nhập công đồng thì trước hết cố mà hòa nhập nó đi , có bị 1 lần thì mới nhớ lần sau mà làm đúng chứ cứ ỷ mod sẽ nhắc nhở thì lần sau sẽ có lại threah như thế thôi.

giờ lấy cái VD điển hình : ai ai chạy xe cũng bị GT bắt vs phạt ít nhất 1 lần thì mới nhớ lần sau mà tránh , chứ chả có thằng GT nào rảnh hơi bắt đúng lỗi vào mà nhắc nhở ko đâu bạn.

Dó là thực tế cuốc sống đó , ráng chập nhận đi

Đúng là thực tế những vẫn có người nhắc nhở đó b kìa :) , vẫn có mod họ nhắc nhở thôi thì tại sai mod này lại o nhắc nhỡ , chỉ khác nhau là do tính cách mỗi con người , vì sao có CA thì dc dân thích có CA thì dân ko thích , cuốc sống có nhiều hoàn cảnh b nha , nói như b thì thức tế phủ phàng quá rồi , nhiều khi mình đi tới phường thì có phường nó làm nhanh có phường nó làm lâu đòi hỏi đủ thứ b có thử hỏi vì sao ko :)

Upvote 0
Đọc vào thấy cách ăn nói của thớt có vẻ không ổn trước, còn chửi bới MOD, ăn banned là đúng rồi, còn khóc lóc gì nữa.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week