Report Riết ròi mod Sir.Namtuoc từ cách nói chuyện tới hành động chả ra môn gì

Status
Not open for further replies.

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
Có sai thì nhắc bộ chết hay sao ? cứ point với close dc cái gì mà hám @Sir.NamTuoc .
Daika @legialoc vào cho ý kiến tí -
Lỡ post nhờ anh em giúp đỡ mua IPhone mà cung close + point riết éo hỉu

DKM chúng mày cảm thấy ko hài lòng thì biến mẹ chúng mày đê. Còn ở đây thì theo luật của quan ở đây. Chúng mày chả là cái củ c... gì nếu chúng mày biến khỏi forum, nhá. Ngon thì đừng vào forum, vào làm cái con c... gì rồi chửi bới MOD. DKM nhập gia thì tùy tục nhá, chúng mày ăn bờ ở đậu chùa ở forum còn lắng phắng. DKM chúng mày toa bị banned cũng phải chửi cái loại vô ơn như chúng mày.

Upvote 0
Góp cái con c. CHúng mày đã làm được cái con c gì cho forum chưa?
Bạn nói gì năng thế bạn , mọi người chỉ nói lên quan điểm thôi ko nên phải nói nặng như vậy

Upvote 0
hở cái point xóa thì xóa đi - cung ko nói a à :cool:
ông mới bị thế đã tức, tui post 2 bài khác nhau nhưng có nhắc đến 1 thằng, đại loại post đầu tui hỏi về 1 cái Net, topic thứ 2 tui hỏi về Bản quyền và Rule nhưng cũng nhắc thằng Net đó vào đại loại tui lấy làm Ví dụ thế mà có người vào xóa bài rồi tặng tui post vì lý do spam lặp 2 topic cùng 1 chủ đề trong khi nó chả LQ gì đến nhau

Upvote 0
DKM chúng mày cảm thấy ko hài lòng thì biến mẹ chúng mày đê. Còn ở đây thì theo luật của quan ở đây. Chúng mày chả là cái củ c... gì nếu chúng mày biến khỏi forum, nhá. Ngon thì đừng vào forum, vào làm cái con c... gì rồi chửi bới MOD. DKM nhập gia thì tùy tục nhá, chúng mày ăn bờ ở đậu chùa ở forum còn lắng phắng. DKM chúng mày toa bị banned cũng phải chửi cái loại vô ơn như chúng mày.
:rolleyes:
Còn ai ý kiến gì ko

Upvote 0

Bác nói như vậy xúc phạm nhiều người đấy bác nhé

Upvote 0
tao đã nói thẳng tên mày ra chưa thằng "địtphong" cả cái tên nghe cũng biết cái loại mày rồi, con chó

Upvote 0
Sao lại cả 2 đều sai đc. Rõ ràng bạn kia post bài có ý gây thù bằng giọng điệu đầy hăm dọa và rất côn đồ đối với Sir.NamTuoc. Nhìn vào bài viết đầu tiên ai cũng thấy rõ ràng. Trong khi sir.NamTuoc nhắc nhở reply không một từ xúc phạm hay quá đáng.
Mình thử hỏi bạn, 1 ngày xử lý bao nhiêu việc, việc forum, việc xã hội, việc gia đình... các bạn tự hỏi đã bỏ một xu nào cho cái mmo4me này chưa? Có trả 1 đồng lương nào cho ban quản trị chưa? Tôi thấy hình như là chưa, vậy thay vì các vị cám ơn họ, các vị lại tìm lỗi để bắt bẻ, làm quá lên, làm to lên cho đình đám. Các vị đâu phải là ngôi sao ca nhạc, diễn viên nổi tiếng đâu, tội gì phải làm mấy cái sicandan như vậy làm gì. Đây là MMo4Me, nơi kiếm tiền, chứ không phải kiếm mối.
Tôi nhắc lại, ai còn ý kiến nữa tôi trảm thẳng tay. Tôi nhịn lâu rồi không nói đó, các bạn đừng quá đáng. Chúng tôi cũng là con người, như các bạn.
clone sir namtuoc ???

Upvote 0
Bạn hoc lớp mấy???. Đã đọc sự tình thế nào chưa?
Đừng có phát ngôn bốc đồng, đã đọc báo về vụ bị giết vì cách ăn nói trên MXH chưa?, Từ sau nói phải suy nghĩ trước nhé.

Upvote 0
tao đã nói thẳng tên mày ra chưa thằng "địtphong" cả cái tên nghe cũng biết cái loại mày rồi, con chó
check ngay thằng này là clone của ai thế ban cm nó đi @Tranau90 :D

Upvote 0
Bạn hoc lớp mấy???. Đã đọc sự tình thế nào chưa?
Đừng có phát ngôn bốc đồng, đã đọc báo về vụ bị giết vì cách ăn nói trên MXH chưa?, Từ sau nói phải suy nghĩ trước nhé.

tôi xin lỗi, tôi hối hận lắm. Tôi sai rồi. Một phút bốc đồng, nằm vào lòng đất. Moong bạn hãy tha thứ tội lỗi cho tôi. Tôi hối hận lắm, tôi đang khóc vì sai trái của tôi đây. Bạn hãy làm ơn tha mạng cho tôi nhé, tôi còn 4 căn nhà, 2 chiếc 4 bánh, một vài số tiền rải rác ở các bank, 1 ít tiền lẻ trên mạng chưa kịp xài. Hãy cho tôi cơ hội làm lại đc không? COi như bố thí cho tôi đi mà, nhé. Tôi sai rồi huhuhu

Upvote 0
tôi xin lỗi, tôi hối hận lắm. Tôi sai rồi. Một phút bốc đồng, nằm vào lòng đất. Moong bạn hãy tha thứ tội lỗi cho tôi. Tôi hối hận lắm, tôi đang khóc vì sai trái của tôi đây. Bạn hãy làm ơn tha mạng cho tôi nhé, tôi còn 4 căn nhà, 2 chiếc 4 bánh, một vài số tiền rải rác ở các bank, 1 ít tiền lẻ trên mạng chưa kịp xài. Hãy cho tôi cơ hội làm lại đc không? COi như bố thí cho tôi đi mà, nhé. Tôi sai rồi huhuhu
như một thằng tâm thần phân liệt

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00