rin_codo2 vào trả lời giúp em nhé

Status
Not open for further replies.
vài k;)) bạn nghĩ police là cái gì mà đòi vay vài k ;)) đi giao dịch vài chục $ người ta cũng phải nhờ trung gian chứ ở đó mà vài k, cậu thử hỏi cả forum xem ai dám cho dân *** như rinny vay nổi 50$ chưa ;))
forum sao 2 vụ nongthanhhoa và davidken thì bây giờ đố vay đc ai >100$ đấy ;))
cậu có thể ko cho vay 5$ nhưng t nghĩ có nìu ngừoi có thể cho ôg ta vay mấy trăm $ đó ,

cái forum này loạn hết rồi =)) chơi cờ bạc chứ vay mượn gì =)) thắng rồi ko chung, người ta cho nợ 2 ngày mà ko trả lời thì người ta report vậy mà vẫn có đứa ==> rinny uy tín, rinny scam thì phải vài trăm $, vài k$, rinny ko nên chơi với loại này =))
đúng là cái thể loại ............ =)) đứa nào dám lên tiếng cho nó vay vài trăm vài k$ đâu lên tiếng đi =)) , người ta cũng chẳng thèm chơi với thể loại vô lý như mấy tên vào -> rinny ko nên chơi với loại này =)) =)) =))

Chủ thớt nói kiểu này không chơi được.Với Rin scam 6$ quá nhàm..Ít nhất scam lên đên từ 200$ hay nói.Nản cho chủ thớt.Rin từ mai đừng chơi với loại này...:binhsua51:

này h ai nói scam ở đây ? hình như bạn đang gáng ghép chữ scam cho rin ! nói thật em thề ko bao giờ giao dịch lần 2 với bác này dù 0.000001$ vì chử uy tính về lời hứa bác này đã ko giữ được !!

mình mượn $ người ta cả tháng ko trả vì ko nhớ đây này . Vừa pm mình hỏi $ mình check LR thấy đúng là ng bạn này cho mình mượn là mình trả ngay tại chỗ . Có người vay tiền của mình chơi *** mình chả buồn đòi nữa này số tiền vài $ cũng nhỏ thôi ko có quan trọng đâu mà phải đưa lên báo chí truyền hình thế này cứ từ từ mà giải quyết làm thế này mất tình cảm chỉ vì vài bạc lẻ .

cái forum này loạn hết rồi =)) chơi cờ bạc chứ vay mượn gì =)) thắng rồi ko chung, người ta cho nợ 2 ngày mà ko trả lời thì người ta report vậy mà vẫn có đứa ==> rinny uy tín, rinny scam thì phải vài trăm $, vài k$, rinny ko nên chơi với loại này =))
đúng là cái thể loại ............ =)) đứa nào dám lên tiếng cho nó vay vài trăm vài k$ đâu lên tiếng đi =)) , người ta cũng chẳng thèm chơi với thể loại vô lý như mấy tên vào -> rinny ko nên chơi với loại này =)) =)) =))
... cái loại ngu như bò , chơi bài thua cậu mày có 1.2 LR mà trốn lên đây oẳng gì k biết , chưa hiểu sao mod không ban mẹ thằng này đi cho rộng đất

Nhường sân khấu cho các bạn..Mình không bình luận nữa.Không thích chơi nên lượn thôi..;))

Tớ là người đảm bảo uy tín cho Rin. cậy ấy vay tớ tính ra hơn kém 100$. trả sòng phẳng. rin chắc đang bận gì đó, bạn chủ thớt nhờ mod close topic nhé. sẽ trả đủ cho bạn.

Last edited by a moderator:
... cái loại ngu như bò , chơi bài thua cậu mày có 1.2 LR mà trốn lên đây oẳng gì k biết , chưa hiểu sao mod không ban mẹ thằng này đi cho rộng đất
thằng này topic của mày đào lên đi cho người ta chửi vào mặt cho, dở hơi ko thể đỡ đc :))

cho vay mất thì là ngu chứ còn khoe khoang à ;)) cái trò cờ bạc chứ ko làm ăn gì thì cũng sớm thành nongthanhhoa thôi ;))
Bạn thì khôn clgv ? Mod ban tớ mấy ngày thì cũng check dùm cái thằng kia xem có phải thằng hoptackiemtien k nhé. nó có 1 nick clone nữa từng mang mấy site dạng Empar.pro về lừa newbie :|

Tớ là người đảm bảo uy tín cho Rin. cậy ấy vay tớ tính ra hơn kém 100$. trả sòng phẳng. rin chắc đang bận gì đó, bạn chủ thớt nhờ mod close topic nhé. sẽ trả đủ cho bạn.

Tớ có nói gì đâu mà lại QUOTE tớ =.=

Bạn thì khôn clgv ? Mod ban tớ mấy ngày thì cũng check dùm cái thằng kia xem có phải thằng hoptackiemtien k nhé. nó có 1 nick clone nữa từng mang mấy site dạng Empar.pro về lừa newbie :|
có hợp tác kiếm tiền à =)) bị đạo nick c m n r =)) nói thì đưa bằng chứng rồi lập topic ko là anh cho cục ... vào mõm đấy :))

uy tín là gì nhỉ là lời hứa đúng hem ? mà bị thất hứa rùi thì còn uy tính ko ta ? cậu nói sai rồi nên bảm đảm trả $ dùm Rin thì oke !

mà bào đảm là sao nhỉ là người trả dùm khi người kia ko trả .qua 2 ngày rùi chưa trả => ko biết trả ko ! vậy anh SVALMTA đại gia ơi trả em đi nào !!

thằng này topic của mày đào lên đi cho người ta chửi vào mặt cho, dở hơi ko thể đỡ đc :))
cái F cm cái thằng ôn này , có ông mod vào bảo k chửi nữa nên bố tha , có 1.2 LR mà trốn chui trốn lủi vào đây bàn uy tín cái ccc gì thế ? cút

có hợp tác kiếm tiền à =)) bị đạo nick c m n r =)) nói thì đưa bằng chứng rồi lập topic ko là anh cho cục ... vào mõm đấy :))

Đây. cho mày coi :) thích proof kêu k ai dám cho vay tiền thì tao cho mài xem :) nhé :)

còn mày yên tâm đi. Cứ lên đây mà chém gió =)) cái dạng cmt kiểu mày sớm muộn cũng đi thôi :)
K rảnh tranh cãi với mày :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week