rin_codo2 vào trả lời giúp em nhé

Status
Not open for further replies.
mình cho rin vay hơn cả tháng rồi mà cũng không cứng đến nỗi thế này :m095: 2 ngày chưa phải gì ghê gớm lắm đâu, rin mới có việc làm nên hơi bận chút:m017: không online 2 ngày thì cũng có thể do bận việc chứ có phải thấy online BUZZ mà không trả lời đâu.

Hình như càng ngày càng nhiều robot kiếm tiền ra đời thì phải haizz 2 robot senior member rồi :m095: nản với tl này

thôi té ko lại mất công ra đảo với 1 thằng dở hơi cám hấp (mọi người vào topic nó report mà đọc =)) ), 1 thằng khoe tiền thích chơi mạo hiểm =))

thôi closed đi chủ topic, có mấy người xung phong trả rồi kìa, 1 vài bữa nữa ko thấy gì thì pm họ lấy tiền thôi ;)

mình cho rin vay hơn cả tháng rồi mà cũng không cứng đến nỗi thế này :m095: 2 ngày chưa phải gì ghê gớm lắm đâu, rin mới có việc làm nên hơi bận chút:m017: không online 2 ngày thì cũng có thể do bận việc chứ có phải thấy online BUZZ mà không trả lời đâu.

Hình như càng ngày càng nhiều robot kiếm tiền ra đời thì phải haizz 2 robot senior member rồi :m095: nản với tl này

thích war em chơi war nhé .sao ngu vậy ? không thấy ờ đây ghi gì sao .đây éo cho mươn hoặc thiệu nợ gì nhé .

thứ ngu cứ thích vào cm .

thôi té ko lại mất công ra đảo với 1 thằng dở hơi cám hấp (mọi người vào topic nó report mà đọc =)) ), 1 thằng khoe tiền thích chơi mạo hiểm =))
Tùy thôi, ng có tính bần nó khác với ng ko có tính bần đó mà :binhsua57:

mấy bác cứ ném đá tiếp đi nào !!! mấy bác giàu quá em nào dám so sánh em nghèo nên 1$ với em là tất cả .nên mấy bác thông cảm !!! nghe mấy bác vào tp nói giàu khoe đủ thứ vậy!!

em ở đây đang cần 1 câu trả lời uy tín thôi .

đợi xem ik bạn 6$ ko có nhiu âu ông ý mà scam cậu có Admin trả=]] yên tâm

lại 1 câu 6$ ko nhìu đâu :)) ừ thì ko nhiều nhưng cho hỏi nó có phải là tiền ko ?

Bác giàu nên thế em nghèo cơm 2 bữa ko no nên 1$ đã lớn vơi em oài đó :D

ở đây 6$ là gia tài khủng lồ với em :)

mấy bác cứ ném đá tiếp đi nào !!! mấy bác giàu quá em nào dám so sánh em nghèo nên 1$ với em là tất cả .nên mấy bác thông cảm !!! nghe mấy bác vào tp nói giàu khoe đủ thứ vậy!!

em ở đây đang cần 1 câu trả lời uy tín thôi .

Cố gắng chờ đi pro.... lỡ bác ấy đi học nghiệp vụ rồi thì đang ở HN ko onl đc thì nhọc đấy :))
Bác nào thân với Rin thì trả cho bác này đi rồi về đòi RIn :))

uy tín là gì nhỉ là lời hứa đúng hem ? mà bị thất hứa rùi thì còn uy tính ko ta ? cậu nói sai rồi nên bảm đảm trả $ dùm Rin thì oke !

mà bào đảm là sao nhỉ là người trả dùm khi người kia ko trả .qua 2 ngày rùi chưa trả => ko biết trả ko ! vậy anh SVALMTA đại gia ơi trả em đi nào !!

Mình nói cho bạn yên tâm. ý mình là Rin sẽ không scam 6$ đó của bạn đâu. mình đảm bảo là đảm bảo điều đó. Nếu Rin nói một tiếng nhờ mình trả cho bạn thì chuyện nhỏ thôi. Chứ tự nhiên bây giờ đứng ra trả cho bạn lại coi Rin không ra gì à ? bạn có thấy đòi hỏi này vô lý ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week