Sau khi máy quét Virus xong :(

Có thể mấy con này ko có gì nguy hiểm nên NIS nó ko quét, mình cũng quét thử bằng spyhunter ra 1 đống cũng chả buồn diệt, mà đó giờ có bị mất đồng nào đâu

cứ giống như đi khám bác sĩ,
phải ra bệnh mới tốt. ko ra bệnh thì là bác sĩ dỏm rồi

Lấy ko up cho? :))
Scan = KIS rồi thấy ko có gì.
Và Rules là: Tự scan lại khi dùng, và mình chả chịu trách nhiệm gì cả. Thích thì nhích, sau đừng kiện cáo vớ vẩn là đc. Nếu OK với RULES này thì PM nói 1 câu up lên host cho ^^. Hoặc vào kenh76.net chắc còn links đó.
tks bạn

Bói ra ma quét nhà ra rác :)).
Có biết bao nhiêu phần mềm như vậy, chọn lấy 1 cái rồi quét lại và diệt thôi.
cái đáng nói tất cả các tool trên ko tool nào quét đc bọn này, mình quét nó toàn báo máy sạch trong khi Spyhuntet quét thử thì ra 1 list như vậy đó

Có thể mấy con này ko có gì nguy hiểm nên NIS nó ko quét, mình cũng quét thử bằng spyhunter ra 1 đống cũng chả buồn diệt, mà đó giờ có bị mất đồng nào đâu
dùng 4 5 tool r chẳng tool nào làm gì đc bọn nó

DontHackPassOfMePlease9999

-> bôi đen:

copy
sau đó paste:

chỗ nào mà k cho copy , nếu bắt buộc phải điền thì lại xài bàn phím ảo ở Start menu -> run -> osk

hãy sử dụng các cách trên để hạn chế bọn hack pass

Attachments

2.9 KB · Views: 24

-> bôi đen:
View attachment 38813
copy
sau đó paste:

chỗ nào mà k cho copy , nếu bắt buộc phải điền thì lại xài bàn phím ảo ở Start menu -> run -> osk

hãy sử dụng các cách trên để hạn chế bọn hack pass
máy mình k có gì mà hack cả nhưng đã biết thì phải quét cho sạch k lại khổ sau này

mấy cái này đảm bảo AVG nó tìm ra hết. hôm trước vào cái web có code tự động lấy fb khách để like linh tinh bị nó phát hiện chặn ngay... với mấy cái quảng cáo này nó chém đc hết.. bữa có khuyến mại free 1 năm AVG Internet Security 2015, ko biết nay còn ko

Lấy ko up cho? :))
Scan = KIS rồi thấy ko có gì.
Và Rules là: Tự scan lại khi dùng, và mình chả chịu trách nhiệm gì cả. Thích thì nhích, sau đừng kiện cáo vớ vẩn là đc. Nếu OK với RULES này thì PM nói 1 câu up lên host cho ^^. Hoặc vào kenh76.net chắc còn links đó.
sao mình dùng link trên kenh76 khi crack file crack file crack toàn mất nhỉ dù Anti mình đã tắt rồi mình cũng k hiểu sao luôn có khi bỏ nó vào đc ổ rồi thì nó cũng lại tự biến mất, Troj.Gen.2

mấy cái này đảm bảo AVG nó tìm ra hết. hôm trước vào cái web có code tự động lấy fb khách để like linh tinh bị nó phát hiện chặn ngay... với mấy cái quảng cáo này nó chém đc hết.. bữa có khuyến mại free 1 năm AVG Internet Security 2015, ko biết nay còn ko
giờ free 30 ngày thôi bạn

cái AVG hôm nọ e dùng thấy nó diệt linh tinh lắm, nó toàn nhận file hệ thống vs mấy file game là virus, có lúc nó nhận cả nó là virus ms hài =))

máy mình k có gì mà hack cả nhưng đã biết thì phải quét cho sạch k lại khổ sau này

đúng rồi, phòng bệnh hơn chữa bệnh mà :)

WTF vừa cài Kis xong thì có biến lớn Win liên tục lỗi @@

Mọi ng cho mình hỏi tí những File gì trên win ko thể xoá đc vậy liệt kê ra giúp mình cái đc ko ?
Winn 8.1
Kis đưa ra khá nhìu lệnh del mấy file nằm trong phần Win mà k biết cái nào xóa đc cái nào ko :(

Mọi ng cho mình hỏi tí những File gì trên win ko thể xoá đc vậy liệt kê ra giúp mình cái đc ko ?
Winn 8.1
Kis đưa ra khá nhìu lệnh del mấy file nằm trong phần Win mà k biết cái nào xóa đc cái nào ko :(
File nào xóa đc nó sẽ xóa, file nào fix nó sẽ fix chương trình diệt virus fải thông minh chứ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,415
173,587
Latest member
uchinhuy77th

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom