SCAM Scam 9$ offers

Status
Not open for further replies.
C ấy đang kẹt tiền bạn nhé , vì mới làm admin nên chưa quen bị sonic - tiền hơn 80% . Chắc vài hôm nữa c ấy thanh toán cho c

C ấy đang kẹt tiền bạn nhé , vì mới làm admin nên chưa quen bị sonic - tiền hơn 80% . Chắc vài hôm nữa c ấy thanh toán cho c
Mấy bác ăn nói cho cẩn thận nhé, tuananhcss như thế nào thì trong forum sẽ tự biết...!! Vì lí do tạm thời nào đó,nên chưa ll dc,,,, chưa gì đã sồn sồn lên...! 9$ ko ai dại mà bị report...Nhất là đối vs ADMIN tuananhcss đã làm admin khá lâu
Ai cũng bênh admin, nhưng lý do củ chuối quá.

còn uy tín đâu mà mất, hứa khi nào thanh toán cho người ta thì cứ đúng zậy mà làm, người ta bỏ time ra làm cho mấy bác, lúc lấy tiền giống xin tiền mấy bác quá :D, hẹn hoài hẹn mãi, không có bản lĩnh thanh toán thì đừng tuyển nhá

Mấy bác ăn nói cho cẩn thận nhé, tuananhcss như thế nào thì trong forum sẽ tự biết...!! Vì lí do tạm thời nào đó,nên chưa ll dc,,,, chưa gì đã sồn sồn lên...! 9$ ko ai dại mà bị report...Nhất là đối vs ADMIN tuananhcss đã làm admin khá lâu

làm admin từ lâu thì có gì đặc biệt bạn. uy tín gây dựng qua time, được nhiều ng ủng hộ. nghe thớt nói thì bạn ấy đã đợi khá lâu rồi

còn uy tín đâu mà mất, hứa khi nào thanh toán cho người ta thì cứ đúng zậy mà làm, người ta bỏ time ra làm cho mấy bác, lúc lấy tiền giống xin tiền mấy bác quá :D, hẹn hoài hẹn mãi, không có bản lĩnh thanh toán thì đừng tuyển nhá
Ai chẳng có lúc này lúc kia c ơi , bãn lĩnh thì cũng phải trải qua những lần thất bại mới tạo nên dk thành công chứ c . Còn tất nhiên lỗi ở đây do admin , nhưng mỗi ng giúp nhau 1 chút lúc khó khăn thì m nghĩ sẽ tốt hơn

Tình hình là e làm cho ông tuannhcs này hồi tuần trước làm đc 9$ thì e yêu cầu paid nhưng k thấy ổng đâu và e gọi điện thoại cho ông ấy ông trã lời có 9$ thôi câu làm gì dữ thế và ông hứa thư 2 sẽ thanh toán cho mình và hôm thứ 2 tới hom nay là thư 3 rồi k thấy tiền đâu và gọi điện thoại thì số điện thoại của e đã bị ông đó chặn ( số điện thoại khác thì reo nhưng k bắt máy ) yahoo cũng off luôn skype thì thấy ổng onl pm k trã lời và mất tiêu luôn mở topic tuyển mem làm gi có 9$ cũng k paid đc hẹn tới hẹn luôi lên ae cận thân khi làm cho người nây nhé :)
thông tin của ông đây a e cận thận
mmo4vn : anhcss
Yahoo : tuananhcss
Số ĐT : 0916.312.212 – 0968.312.212
Email : [email protected]
Facebook : https://www.facebook.com/wanbjrc

Topic của nó đây
http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...ff-pay-ty-gia-cao-19-27-1-nhieu-event.137980/

Tôi chả có gì phải chặn số của ai cả. A/E làm việc với nhau thì hiểu nhau thôi, Admin và mem muốn làm việc đc với nhau thì cần chia sẻ với nhau những lúc khó khăn và hoạn nạn. Nếu scam thì chả có admin nào scam 9$ đâu Pro nhé. Khi nào tôi lập Topic thông báo phá sản lúc đó mới là lúc tôi tbao ko thanh toán nhé.

Chốt lại mất 1 mem như ông, hênh hoang từ lúc bắt đầu và bố đời tới lúc chia tay tôi ko tiếc, chỉ thể thôi. Chúc ông thành công! nêu muốn nhận pay 9$ thì PM lại A/E nói chuyện cụ thể thêm.

Chốt lại mất 1 mem như ông, hênh hoang từ lúc bắt đầu và bố đời tới lúc chia tay tôi ko tiếc, chỉ thể thôi. Chúc ông thành công! nêu muốn nhận pay 9$ thì PM lại A/E nói chuyện cụ thể thêm.

admin kiểu gì mà đến lời hứa của mình cũng chả thực hiện dc mà gọi là uy tín?
bây giờ còn ko chịu pay đợi người ta năn nhỉ đây mà =))

Tôi chả có gì phải chặn số của ai cả. A/E làm việc với nhau thì hiểu nhau thôi, Admin và mem muốn làm việc đc với nhau thì cần chia sẻ với nhau những lúc khó khăn và hoạn nạn. Nếu scam thì chả có admin nào scam 9$ đâu Pro nhé. Khi nào tôi lập Topic thông báo phá sản lúc đó mới là lúc tôi tbao ko thanh toán nhé.

Nói gì thì nói. ng ta cũng bỏ công sức ra làm cho cậu. Dù cậu có gặp việc gì gấp hay sao thì cũng phải thông báo đến người ta 1 tiếng. ng ta hợp tác làm việc với cậu chứ không phải đi xin ăn thì sao cậu có thể làm vậy được.. Chẳng bênh ai, chẳng quen ai nhưng thấy cậu sai nhiều hơn. Góp ý vậy thôi

Thằng này nói chuyện éo ngửi dc.Tiền ít thì có quyền ko trả cho người ta à? Khó khăn sao ko nói 1 tiếng đợi rep rồi lên ta đây nghĩa khí, tình cảm, admin lâu năm...bla, bla...hài :D

Nói gì thì nói. ng ta cũng bỏ công sức ra làm cho cậu. Dù cậu có gặp việc gì gấp hay sao thì cũng phải thông báo đến người ta 1 tiếng. ng ta hợp tác làm việc với cậu chứ không phải đi xin ăn thì sao cậu có thể làm vậy được.. Chẳng bênh ai, chẳng quen ai nhưng thấy cậu sai nhiều hơn. Góp ý vậy thôi
Chuẩn rùi :)

Không phải người trong cuộc nhưng nếu đúng như thớt nói thì ô admin kia rẻ rách quá. Họ đã bỏ công ra làm chứ có phải đi xin ăn éo đâu mà ô hách dịch.
p/s: Đang cú mấy thằng nợ tiền mà éo trả, cứ hứa này hứa nọ rùi mất tăm. Số tiền cũng không có gì nhiều nhưng qua cách làm ăn của mấy thằng này thì cũng đánh giá được là chẳng ra éo gì rùi :D

Chả ai ăn đc của nhau, và muốn phát triển tốt thì phải làm việc tử tế với A/E. Còn A/E thuộc thể loại ... thì đừng có kêu, có tiền chưa chắc Admin khác đã muốn chả đâu.

Đã thông báo, rất cụ thể và rõ ràng các Group, các a/e khác đều ủng hộ nhiệt tình và chia sẻ làm sao qua được khó khăn. Có những a/e tới gần 1K tạm hold tới khi làm việc xong với Network vẫn cứ cười khành khạch. Tớ rất chân trọng người làm việc với tớ và cũng cần A/E hỗ trợ.

Không phải người trong cuộc nhưng nếu đúng như thớt nói thì ô admin kia rẻ rách quá. Họ đã bỏ công ra làm chứ có phải đi xin ăn éo đâu mà ô hách dịch.
p/s: Đang cú mấy thằng nợ tiền mà éo trả, cứ hứa này hứa nọ rùi mất tăm. Số tiền cũng không có gì nhiều nhưng qua cách làm ăn của mấy thằng này thì cũng đánh giá được là chẳng ra éo gì rùi :D

Nghe cậu nói chúc cậu liên tục bị scam vì tinh thần ăn sổi của cậu. Offer và các nghành khác đều ko phải là cháo húp được là húp đc luôn.

Last edited:
admin kiểu gì mà đến lời hứa của mình cũng chả thực hiện dc mà gọi là uy tín?
bây giờ còn ko chịu pay đợi người ta năn nhỉ đây mà =))
Đúng rồi bỏ đồng tiền ra mà cậu. Ko ai bỏ đồng tiên ra kinh doanh mà có thể cho đi dễ dành đc.

Chuẩn rùi :)
Cám ơn cậu, tớ hiểu vì tớ cũng đi lên từ thằng cầy off. Còn làm việc với nhau với tinh thần như thớt tớ chốt lại có tiền về pay cho người khác được còn thể loại này thì nhịn.

Chả ai ăn đc của nhau, và muốn phát triển tốt thì phải làm việc tử tế với A/E. Còn A/E thuộc thể loại ... thì đừng có kêu, có tiền chưa chắc Admin khác đã muốn chả đâu.
Theo mình nghĩ nếu cậu đã ko muốn hợp tác thì trả tiền rồi cho out. Nếu làm sai zì thì cho người ta cái lý do ko paid . Mình thấy lỗi do cậu là nhiều ....

Nghe cậu nói chúc cậu liên tục bị scam vì tinh thần ăn sổi của cậu. Offer và các nghành khác đều ko phải là cháo húp được là húp đc luôn.
Nghe thì có vẻ thớt làm gì đó sai. Nhưng nếu cậu ko muốn hợp tác nữa thì trả tiền cho thớt rùi đường ai nấy đi. Việc gì phải giam nhau thế này???
T ăn cam cũng nhiều, nhưng đang trong giai đoạn khó khăn, đi đòi nợ mà bọn nó éo trả nên càng ức!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week