Scam giả danh mmo1991 vào SCAM mình

Status
Not open for further replies.
Đã check bên chủ topic nhưng có điều lạ lắm. Nick ngoài là for3ver, trong kia la for3v3r nên cần phải team 2 bên mới biết chính xác được
Nick ở chữ ký là gì có er ?!
Yahoo : for3v3r_and_one_1991

Cậu chỉ cần kiểm tra yahoo đó thôi

rùi đợi cài cái team view,thích thì send lại cho chủ thớt số đấy luôn,chả phải vì mấy đồng lẻ mà làm mất uy tín
Mình giao dịch bao nhiêu lần trên này vs nhiều ng chưa ai kêu ca gì mặc dù con số lên tới cả chục triệu,h vì mấy đồng lẻ PM mà bị nghi oan không ra gì,bác thớt thích thì mình send lại luôn số đấy nhé rùi từ lần sau đừng bao h GD với mình nữa
Bác nói cứ như là tôi vu oan cho bác ????
Như thật chất bác thấy tôi post log chát k ???

rùi đợi cài cái team view,thích thì send lại cho chủ thớt số đấy luôn,chả phải vì mấy đồng lẻ mà làm mất uy tín
Mình giao dịch bao nhiêu lần trên này vs nhiều ng chưa ai kêu ca gì mặc dù con số lên tới cả chục triệu,h vì mấy đồng lẻ PM mà bị nghi oan không ra gì,bác thớt thích thì mình send lại luôn số đấy nhé rùi từ lần sau đừng bao h GD với mình nữa

không dễ ăn vậy đâu, bạn một mực khẳng định là mình không sai, nick mình không ai vào. Tại sao lại phải nhận cứ làm rõ ra, thằng lừa đảo phải chịu hậu quả thôi :) không có xin lỗi là hết chuyện đâu

xem trong ảnh contact detail thì khớp yahoo hoàn toàn ko có dấu, còn ở tên mới có dấu chấm, nhưng trong ô last name với first name hoàn toàn trống, why?
thớt thử làm thế này xem: vào contact detail, ctrl+A (đừng có dùng chuột) cái tên truy nhập yahoo, vào đối chiếu với chữ ký của forever bằng paste vào khung tìm kiếm của trình duyệt. nếu sáng lên là khớp
hoặc cũng có thể thớt giao dich với 1 người lại view của 1 người :D

Chả phải mất uy tín gì mà ở đây có gì đó nó không hợp lý.
Cậu coi lại cái Yahoo cậu để chữ ký với cái log chat thằng thread úp đi... nó giống 100% thế kia thì lẫn vào đâu được !?

nhưng mà sau vụ này uy tín sẽ giảm đấy ,vì nick yahoo chi tiết rõ ràng quá ,rồi còn vụ teamview hơi bị lằng nhằng khi ko cho mod team full control nữa ,nói chung là uy tín sẽ bị giảm cho dù có giải quyết được haizz

không dễ ăn vậy đâu, bạn một mực khẳng định là mình không sai, nick mình không ai vào. Tại sao lại phải nhận cứ làm rõ ra, thằng lừa đảo phải chịu hậu quả thôi :) không có xin lỗi là hết chuyện đâu

mình không muốn rắc rối thêm vì nói thật 9$ có là gì so vs số mình kiếm dc
các bác cứ vào box invest xem proof mình post lên là đủ hiểu
Nếu thích truy đến cùng thì ok,cây ngay không sợ chết đứng

- - - Updated - - -

đã cài teamview 8 bác MOD vào kiếm tra giúp mình

haiz, chỉ cần vào nick mmo1991 sao đó click chat với thread rồi F3 F3 F3 =>>> sẽ hiện lên nhật ký thôi, chứ đừng xem nhật ký trên tool vì có thể đã bị xóa trên đó

Mình ko cần bik cậu kiếm dc bao nhiêu
nHưng mình đag cho mod . master . team máy mình rất nhiều lần rồi .
Sự thật là nik cậu dag chát với mình .

cây ngay sẽ phải chết nằm @@

E nghĩ a lên đổi pass yh đi !
có thể ai biết vào !
và del cả log chát đi à !
nếu đúng nick yh của a thì a chịu trách nghiệm à :(

Vừa team xong máy thằng thread thì xác nhận Yahoo y chang chữ ký của mmo1991, không lẫn vào đâu được...

- - - Updated - - -

haha. t cũng bị oan 1 lần. và mang tiếng từ đó đến giờ. hi vọng master tránh đc cơn bão này.

Mình confirm với bác. Nếu cần mình có thể show log giao dịch + log chat. Tối qua mình send trước cho cậu này 283 PM. Sáng nay lại send trc cậu ta 3tr +19Pm
Mod nếu cần tớ sẽ cho confirm xem ngày giờ tớ send tièn và ngày giờ tớ nhận Payza :)

cảm ơn bác đã confirm giúp mình
Nếu mình scam 9$ thật thì đúng là quá thông minh
scam hẳn vài triệu không scam đi scam 9$

- - - Updated - - -

vậy mới xứng với cái nick master chứ, cậu có thể giải thích cho mình về mấy hiện tượng lạ trên mình nêu ra được không. :)

hồi nãy tưởng bác chỉ nói 1 câu ở trên :rùi đợi cài cái team view,thích thì send lại cho chủ thớt số đấy luôn,chả phải vì mấy đồng lẻ mà làm mất uy tín ,ai dè bác chơi thêm câu ở dưới thì chắc chắn với bác là sau vụ này uy tín của bác mình ko biết còn bao nhiêu nữa đây ,vì chủ thớt ăn nói đàng hoàng bằng chứng rõ ràng chứ ko phải vu oan bác mà bác ăn nói kiểu này,thì thiệt là bó tay với bác luôn

Bạn thớt chắc bị scam fake nick rồi, ông master scam gì 9$.

Bạn thớt kiểm tra kỹ xem, bạn add một nick fake một nick thật, khi check infor detail thì check vào nick thật.
Cậu có thể team tớ :D

cảm ơn bác đã confirm giúp mình
Nếu mình scam 9$ thật thì đúng là quá thông minh
scam hẳn vài triệu không scam đi scam 9$

thông minh thế nào không biết . không ai biết được và cũng không ai cần biết .

cái cần là cậu làm sao giải thích được việc cậu chat với chủ thớt . ( trong log chat của chủ thớt đã được confirm là hàng thật )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week